Jovin Abel ndani ya Safina Radio Fm – Arusha

Mtangazaji maarufu aliyepata kuvuma ndani ya Studio za Praise Power Radio miaka miwili iliyopita Jovin Abel Msuya, kwa sasa anatangaza Safina Radio 92.6 Fm inayopatikana Kaloleni, Jijini Arusha, Abel anatangaza vipindi vya Yatokayo Makanisani, Njia ya Kijana, Safari ya Msafiri na Tuitembelee Biblia. Safina Radio ni kituo kikubwa kinachorusha matangazo ya Injili jijini Arusha kinamilikiwa na Dk. Danel Lema.

About these ads

172 thoughts on “Jovin Abel ndani ya Safina Radio Fm – Arusha

  1. Bwana Yesu apewe sifa dada Neema na wapendwa wote.Nimeifurahia post hii ila ina makosa kidogo.
    Hiyo radio haiitwi Sayuni, inaitwa Safina radio na ipo Kaloleni kama ulivyosema. Pia mmiliki wake haitwi Elieza bali anaitwa Dk.Danel Lema.
    Mungu awabariki wote,
    Frank Lema
    http://www.lema.or.tz
    Arusha.

  2. Jamani huyu mtumishi LEMA anabariki sana ana somo lake moja hivi ukisoma utaacha mambo mengi sana linaitwa (Kata kamba,)linabariki sana wapendwa.

  3. MUNGU AWABARIKI SANA RADIO SAFINA KWANI MNABARIKI WATU WENGI SANA KWA MAHUBIRI MNAYOYATOA PAMOJA NA NYIMBO ZINAZOBARIKI SANA.

  4. Bwana Yesu asifiwe. Mimi naitwa George Kayala nipo Dar es Salaam, mimi pamoja na mke wangu ni waimbaji binafsi wa muziki wa injili. Nataka kujua ghara za kuporomoti kazi yangu ziko vipi. Pia na kusalimu sana Jovin Msuya kwa kazi yako nzuri japo huku Radio Safina haifiki lakini sifa zake nzuri tunazipata. Naomba kujibiwa na Mungu aendelee kuwapa nguvu wafanyakazi wote wa Radio Safina Arusha.

  5. Mimi ninaomba kuuliza je, ushuhuda wa REHEMA unapaticana katika cassete na CD? Pia ningependa kuuliza, ni lini na muda gani ushuhuda huo utarudiwa?

  6. Bwana yesu asifiwe, mimi napenda sana kusikiliza kipindi cha safari ya msafiri, kipindi chenye shuhuda nyingi za kweli na zinazoponya. Ninapenda kushauri kwamba kwa sababu radio safina inasikika arusha na moshi tu, basi ingekuwa vizuri zile shuhuda nzito nzito zinazoashiria matendo makuu ya MUNGU zirekodiwe katika cassete,DVD na DVD kisha ziweze kusambaa na sehemu nyingine ili nao wayasikie hayo matendo makuu ya MUNGU. ahsante

  7. Wapendwa nawasalimu kwa jina la Yesu ningependa kujua kama mafundishi ya mch Christian Mwabukusi yanapatikana ktk kanda au cd?mbarikiwe sana wapendwa

  8. BWANA YESU aSIFIWE, wapendwa nawasalimu kwa JINA LA BWANA, napenda kutumia blog hii inayosomwa na wale ninaowaita wapiganaji, naomba niwaambie jambo moja mkiwa kama askari wa YESU yakwamba SHETANI yule JOKA WA ZAMANI, ADUI WA KANISA yumo ndani ya kanisa, tayari akiendelea na kazi ya kulitesa kanisa, hili huu siwakati wa kujiandaa tena ila ni wakupigana katika roho, wapendwa kila mtu na asimame kwa zamu yake, roho za kishirikina, kichawi, uzinzi na kila aina za uchafu na makufuru zimo kanisani, zikilitafuna kanisa, tena kati ya hao wanaoitwa wapendwa, hinyo simameni, mwombeni MUNGU wakati wote awape hekima ya kutambua nyakati

    ahsante.

  9. Nawasalimu katika Jina la Yesu Christo wa Nazareth, to be honest kuna kipindi cha Safina radio chaitwa Nuru yang’aa gizani mara nyingi amekua akiomba Goodluck sandy sa 12.00mchana, kwa kweli watu tunafunguka sana kwa hicho kipindi, na pia kuna kipindi Christian M. amekua akifundisha kuanzia mida ya sa 21.00pm kwa mimi kimenipa hatua nyingi za kumjua Mungu zaidi, Mungu wa Israeli mwenye NGUVU awazidishie siku za maisha yenu, ili watu zaidi wamjue Mungu kupitia mafundisho Yenu. GOD BLESS YOU ALL.

  10. Bwana yesu apewe sifa
    Ninamshukuru mungu kwa ajili ya watangazaji wote wa safina redio mungu awatie nguvu ili muweze kusonga mbele katika kazi yake nina barikiwa sana na kile kipindi cha jumamosi saa moja na nusu jioni kipindi cha njia ya kijana kinachoongozwa na jovin abel msuya pamoja na aginess mayagila mshauri wetu nasaha kaka yetu na baba yetu mpedwa christian mwabukusi mungu amtie nguvu kipindi cha twende kanisani goodlucky sandi wana wa asafu farther filemoni rupia wimbo unaotamba myoni mwangu aginess,neema, laitness kiteleke pamoja na wengine nabarikiwa zaidi na yale maombi ya mkesha yanayoendeeshwa na vijna wa yesu
    1 goodlucky sandy
    2 joshua jevi
    3 nkirwa urassa
    4 felix shirima au otieno
    5 barikiel lazaro
    6 ludovick mangowi
    7 jovin msuya
    Mungu awatie nguvu na awabariki pia wahudumu wote wa ukumbini mbauda wanaoombea wagonwa pamoja na wenye mapepo amen

  11. Mungu awabariki watangazaji wote wa safina redio kwani kutoka na kazi wanayoifanya ya kuomba kwani wasikilizaji wengi wamejua jinsi ya kujitakasa na kuomba pia baadhi ya watu wengi wameacha mambo maovu na hata watoto wadogo wamejua kusali nk.

    pia Mungu ambariki na Dk Daniel Lema kwa huduma yake hiyo kwani hata mimi ni mmoja wao nimeponywa nafsi na moyo.

    Mungu atawainua zaidi ya hapo mlipo.
    Amen.

  12. Bwana Yesu asifiwe,
    Hakika sisi tunaokaa Arusha tumebarikiwa sana na redio hii kiasi kwamba hatuachi kusikiliza redio hii kila wakati na kila mahali, hata inapobidi kufanya mkesha majumbani mwetu. Nakipenda sana kipindi cha mpendwa mtumishi wa Mungu Christian Mwabukusi cha FANYA KAMA KWA BWANA. Kipindi hiki kimenibariki sana hasa kwa kujua mambo mengi juu ya neno la Mungu.Mungu ibariki redio safina na wabariki wote wanaohusika na redio hii(watumishi wote)

  13. BWANA ASIFIWE,Napenda kutoa shukrani kwa mkurugenzi wa safina radio DR Lema na uongozi mzima wa radio safina, MUNGU IBARIKI RADIO SAFINA, BARIKI WATANGAZAJI NA UONGOZI MZIMA.Mimi naombva ushuhuda wa Rehema Urudiwe, kwani ni kama kuzifichua kazi za shetani na kuwaumbua hao wanaomtetea shetani, hizo ni siri za shetani na mamlaka zake, pia naomba kile kipindi cha safari ya msafiri, kirushwe angalau mara mbili kwa siku (YESU ameshasema shetani hana kitu) Isitoshe kupigana kwetu si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme za wakuu wa giza hili (waefeso 6;11-18), isitoshe kila ajenti wa shetani napenda aelewe (MUNGU HADHIHAKIWI, KILA ATENDAE DHAMBI ATAHUKUMIWA)
    adam.

  14. Bwana Yesu asifiwe watoto wa Mungu, naitwa Raphael Mtui, wa Kijenge Juu Arusha, Siwezi nikasema nabarikiwa na vipindi fulani tu, maana vyote ni mparangano na mtanange mkubwa sana (kivumbi na maumivu makali mno) kwa shetani Mungu awatie nguvu wafanyakazi na watumishi wote wa safina radio, na YESU wetu awezeshe mnara wa Tanga ukamilike kwa Jina la YESU ili tuliweke neno la Kristo kati

  15. Baba katika Jina la YESU KRISTO wa Nazareti, ninakushukuru na kukupa sifa kwa zawadi uliyonipa ya neema t

  16. Bwana Yesu Asifiwe.

    Mimi Ninaitwa Wilfred Jackson

    Ninafanya Kazi Mantrac Caterpillar Moshi. Naomba Mnitumie Accont Namber yenu Ili nichangie Ujenzi wa Mnara Wa Tanga.Tuna muomba Mungu Awafanikishe Mapema Ili Na sisi wa huku mjini tuwe tunawapata, Roho zetu Ziponywe Kupitia Neno La MUNGU mnalolihubiri.

    Mbarikiwe

    Halafu pia Mniombee

    jacksonwilfred@ymail.com

  17. Bwana Yesu asifiwe wapendwa ni jambo la kumshukuru Mungu kwa ajili ya Redio yetu na watumishi wote Mungu azidi kuwatia nguvu.kila la kheri.

  18. Bwana Yesu! apewe Sifa! napenda kutoa shukrani kwa kazi ya Bwana mnayo ifanya Safina Radio Mungu aendelee kuwatia nguvu! Neema ya Bwana na Upendo wa Mungu Baba na ushirika wa Roho Mtakatifu ukae kwenu na wasikilizaji wote na Watanzania wote. Mbarikiwe sana!

  19. Kanda na CD za mahubiri ya Christian Mwabukusi zitaanza kupatikana hivi karibuni

  20. Bwana Yesu asifiwe,
    namshukuru sana Mungu kwa kunipa nafasi hii ya kuweza kutoa shukrani zangu za dhati kwa ajili ya watumishi wake wote wa safina radio kwa kweli nabarikiwa sana na vipindi vinavyoendeshwa kupitia redio hii mfano mahubiri ya mwl Christian Mwabukusi yamenijenga sana namna anavyofundisha anampa mtu/msikilizaji njia ya kumtafakari Mungu kwa undani zaidi.nilichojifunza kupitia safina redio ni kwamba mnamuhubiri Kristo aliye hai ambaye ameshinda kifo na mauti namshukuru Mungu sana kwni natamani kama watu wote wangejua kwamba unapo muhubiri Yesu Kristo inatosha kabisa katikka kuwafanya watu wamrudie Mungu mna kuacha matendo yao mabaya ambayo hayampendezi Mungu na sio kuhubiri maovu ambayo watu wamekuwa wakiyatenda.Kweli siri ipo katika kulijua neno na kulitafakari neno.Kwa mara ya kwanza nilipokuwa nawasikiliza nilikuwa napata vitu vipya kila siku nikawa namuomba Mungu anisaidie ili nisichanganikiwe kulingana na jinsi nilivyokuwa nimepokea mafundisho kutoka kwa watumishi wegine mbalimbali namshukuru Mungu kwa kuwa alinisaidia na kunipa mafunuo zaidi.Mungu awabariki sana na kuwazidishia.Amen.

  21. Bwana Yesu asifiwe sana,
    Wapendwa watumishi wa Mungu nawasalimu katika jina la Bwana wetu Yesu Kristo.Sifa Utukufu pamoja na heshima ni kwa Baba yetu aliye mbinguni.Watumishi naomba kuuliza kwamba zile namba za simu mlizokuwa mmezitangaza kwa ajili ya huduma ya maombi kwa wagonjwa walioko mbali au kwa ajili ya wagonjwa wasiojiweza kabisa je namba hizi naweza kutumia/kupiga nikiwa mzima(sio mgonjwa) kwa kuomba ushauri?na kama sivyo naweza kutumia namba zipi au mpaka nije kwenye studio zenu?Mbarikiwe na bwana nawatakia kazi njema mzidi kutenda kazi sawa sawa na Roho wa Mungu anavyozidi kuwaongoza siku hadi siku.Amen.

  22. Dear Mwabukusi,

    praise the Lord

    please confirm when ready:

    hizo kanda na Compact Disc za mahubiri yako, kwasababu huku Moshi Mjini Tunakiu yakusikiliza Mahubiri na kupata Maombi kupitia kituo chenu ila hatuwapati kwenye friquenc zenyu!

    kwahiyo tutafaidika sana kama tukipata angalau mahubiri yaliyo wekwa kwenye mfumo wa kanda na CD

    Sisi jamii ya watu wa moshi tuliookoka tuna mwamini Mungu kwamba atawafanikisheni katika kuukamilisha Mmnara Watanga!

    MUNGU AKUBARIKI KAKA.

    TUNAWATAKIA MAFANIKIO MEMA
    MSIACHE KUTUJULISHA WAPI TUTAZIPATA
    KWENYE MTANDAO.

    jacksonwilfred@ymail.com

    MBARIKIWE ZAIDI.

  23. mbarikiwe redio safina, nimewamiss sana kama nilivyoimiss familia yangu, wanangu.ROHO MTAKATIFU AENDELEE KUWATUNZA.

    Redio hii safina inabariki watu nami ilikuwa ikinibariki sana nilipokuwa arusha leo niko Dar nako YESU YUPO SANA KATIKA HIZI RADIO STATION.

    OMBI. ENDELEENI MBELE SONGENI MBELE PELEKENI HADI PASIPO FIKIKA NYIE FIKENI ROHO ATAKUWA PAMOJA NAMI.

    nami roho mtakatifu ananitunza sana sana namshukuru Mungu mwenye Nguvu. NENO LITASIMAMA YOTE YATAPITA NENO LITASIMAMA. NILIVYOPATA MATATIZO YA NDOA SIKUJUA UWEZO WA MUNGU. LAKINI LEO NIMETAMBUA, ANITUNZA, AMENIPA KAZI. NIKO SAWA, NAMSHUKURU MUNGU.

    ZIDISHENI MAOMBI JUU YANGU NIKAONE ZAIDI UZURI WA YESU.

    MIMI
    ESTHER.

  24. WAPENDWA, KOTE NAOMBA MAOMBI JUU YA MIMI KUWAONA WANANGU. YANI MUNGU HUYU ASIYESHINDWA NA JAMBO AFUNGUE NJIA YA MIMI KUKUTANA NA WANANGU AU KUMALIZA TATIZO.

    NINAKAZI, NINASHIBA ILA NAHITAJI kuwaona wanangu HOPENICE NA HOPELILY. SIWEZI KISASI KWA MUME WANGU BALI NAMUOMBA MUNGU AFUNGUE NJIA KWA HILI SUALA. ANIHURUMIE SANA SANA.KWANI NAWALILIA USIKU NA MCHANA.

    MUME WANGU ALIBADILIKA TABIA BAADA YA KUTOKA ULAYA. KWELI ALININYANYASA HADI KUNIFUKUZA, YEYE KWA SASA HAJUI MAENDELEO YANGU YOYOTE ANAJUA LABDA AKILI ZIMENIRUKA AU NIPO JALALANI. KUMBE MUNGU ALIYEKAUSHA BAHARI YA SHAMU YUKO NAMI PIA. KANIPA KAZI, KANIVIKA, NATARAJIA UJENZI WA NYUMBA. HIVYO YOTE SAWA WANANGU.

    NAOMBA MAOMBI YENU MUNGU ATASIKIA, NAMUAMINI SANA ALIKONITOA NI MBALI.

    NILIKUWA MWEMBAMBA LEO MNENESANA NGUO ZINABANA, HATA MUME WANGU HUYO ALIYENIFUKUZA TUKIONANA HATA AMINI NAE ATAKIRI KUWA MUNGU YUPO. ASIYEANGALIA UMBO, ELIMU.

    MBARIKIWE NAWAPENDA, NIWEKENI KWENYE MAOMBI JUU YA WANANGU HAO. PLEASE.

    ESTER. DAR.

  25. Esther,

    endelea kusimama imara nakudumu kwenye maombi nakufunga kama Esther wa kwenye Biblia,
    Mungu ni mwaminifu atakisikia kilio chako,
    Hata mimi pamoja na watakatifu wengine tupo nyuma yako kukuinua katika maombi, maana ndio njia pekee Mungu aliyotupa wanadamu yakuwasiliana naye na kupeleka haja zetu mbele zake.

    Na kama ilivyo Mungu Hasemi uongo Na nimwingi wa fadhili na kweli.

    kwahiyo napenda nikutie Moyo kwamba hata sasa Bwana Yesu anaweza kukusaidia na atakusaidia
    Weka tumaini lako Kwa YESU tu naye atakushindia.

    Nina ushuhuda unao fanana na swala lako, lkn Nimemuona Mungu wa Bwana wetu Yesu Kristo akinitetea nakunipigania mpaka nikashinda.

    Mshukuru sana Mungu maana hujaweza kurukwa na akili au kua ombaomba!!!
    Bado Mungu anakuwazia yaliyo mema, chamsingi usikate tamaa katika kusali na kushukuru pia usome NENO LA MUNGU.

    Mungu katika jina la Bwana wetu Yesu Kristo akuonekanie na kukushindia Yoooote.

    Endelea kubarikiwa na
    Ubarikiwe zaidi.

  26. mim naitwa jane kwa kweli ninabarikiwa sana na redio safina huwa napenda kuisikiliza kila saa, pia ninabarikiwa sana na mtumishi wa Mungu Jovin, Mungu amtie nguvu kwani kwa maombi yake nimeweza kuwa hapa nilipo na ninaamini nitaendelea kuyashinda majaribu yote niliyo nayo, Mungu awatie nguvu

  27. BE OPEN MR. MAKYAO,

    KIVIPI KWENYE MTANDAO??

    NA TUTAWEZAJE KUI ACCESS??

    KWELI TANGU MTUAMBIE MUTAANZA KUSKIKA HEWANI KUPITIA MNARA WA TANGA MPAKA LEO BADO TUNAWASUBIRIA.

    PLEASE CONFAM AND ADVICE

  28. Asante Sana kwa Radio hii ya uhamsho, Dr.& Mrs. Lema Mungu awabariki sana. Uwepo wa Damu ya Yesu uzidi kuwafunika. Asante pia kwa ukumbi wa safina kila siku watu wanzidi kufunuliwa na kufunguliwa.

  29. ATUKUZWE BWANA YESU KRISTO aliyewapa Watumishi wa Safina maono ya kuanzisha hiki kituo. Ni msaada mkubwa kwa kila anayesikia.

  30. Bwana wetu yesu kristu-[simba wa yuda]asifiwe.
    Napenda kumshukuru mungu kwa kumpa moyo Mzee LEMA akaanzisha kituo kama SAFINA RADIO-
    Mungu akubariki BABA LEMA,
    Ni mambo mengi ambayo nilikua sijui ktk bibilia lakini kupitia vipindi vya safina radio, hasa mahubiri ya watumishi wake nimejua.
    Nilikua mvivu wa kusoma bibilia lakini kupitia safina radio sasa hivi siwezi lala kabla ya kula NENO.
    GLORY TO GOD!
    Maombi yanayoongozwa na watumishi wakati wa usiku yananibariki sana,
    Mungu awabariki saaaaaaana.
    Ninaombi naomba line zakupiga simu hasa wakati wa usiku ziwe mbili yaan ZAIN & VODACOM, watu wa voda wanafaidi sana!ss wa Zain??

    Ahsanteni saaana !!! MUNGU WA MBINGUNI AWABARIKI!!

  31. Kaka Christian:
    Ninashukuru sana kwa mahubiri yako, hasa kwenye kipindi cha wanandoa, watuwengi hawajitambui, lakini kipindi chako kinabariki wengi- GOD BLESS U.
    Mahubiri yako ya kilasiku ni faraja sana kwangu, yananibariki, sasa hizo kana zake au CD zimeshatoka na zinapatikana wapi?

    Mungu akubariki CHRISTIAN!!

  32. Bwana Yesu asifiwe sana.Ningependa kuwaomba mfike na huku DAR ES SAALAM. Ijapokuwa mimi ni mkazi wa arusha wakati mwingine nakuwa nipo DAR na ninashindwa kuwapata hewani.Pia ninaamini ya kwamba hata kizazi cha watu wa DAR ES SAALAM wanakihitaji kituo cha redio cha KIROHO zaidi kama SAFINA REDIO.Aksante sana na MBARIKIWE NA YESU.

  33. GLORY TO GOD.Nawaomba muiweke wazi (WEBSITE) ambayo tunaweza kuisikiliza radio SAFINA live.

    TUZIDI KUMWOMBA MUNGUNA KUIVUNJA roho YA UDHEHEBU IONDOKE KATIKATI YA WAKRISTO WA ARUSHA NA TANZANIA YOTE ILI KUWEPO NA UMOJA KTK KRISTO YESU BWANA WETU.AMEN

  34. God is good for all of us in Arusha he gave us this blessings through Safina Radio we hear his words any time what a wonderfull moment we have during night and days……

    My prayers is that any one who work and support this ministry be Blessed, protected by the holy spirit.

    Thank you Jesus.

  35. Bwana Yesu asifiwe

    Nenda kwenye hiyo website na itakapofunguka, angalia eneo la Gospel na ubofye kwenye Radio Safina Live.

  36. BWANA YESU APEWE SIFA SANA.NASHUKURU KWA KUNIPA WEB HIYO BWANA AWABARIKI SANA, NA MZIDI KUIENEZA INJILI YA KRISTO MPAKA WASEME YA KWAMBA “WALE WALIO UPINDUA ULIMWENGU WAMEFIKA MPAKA HUKU”.AMEN

  37. YESU ASIFIWE.NIMEIPATA SAFINA RADIO KWENYE INTERNET INASIKIKA VIZURI BILA KUSUWASUWA,INAPENDEZA KAZI YA BWANA INAFANIKIWA KWA KIWANGO HICHI CHA KIMATAIFA,NA DUNIA YOTE SASA INAFAHAMU YA KWAMBA MUNGU YUPO AMEKETI TANZANIA.MUNGU AWATIE NGUVU ZAIDI. AMINA

  38. BWANA YESU asifiwe.Ninaulizia zile kanda au cd za semina ya vijana iliyo fanyika ukumbi wa SAFINA redio Mbauda mwaka jana(2009) mwezi 6 kama sijakosea sikufanikiwa kuhudhuria nilikuwa mbali kipindi hicho

  39. BWANA YESU ASIFIWE WATUMISHI WA MUNGU TANGU KUANZISHWA KWA RADIOSAFINA TUMEBARIKIWA SANA MUNGU AZIDI KUWATIA NGUVU

  40. Bwana YESU asifiwe

    Mimi kwa upande wangu napenda kuipongeza radio safina pamoja na wote wanaondesha vipindi vyote kwani kwa kweli inatusaidia sana kwa maombi na kutubadilisha sisi tulio wengi,

    Lingine jana usiku kuna kipindi sijajua ni ipi kwanzia saa tano usiku kuna maandiko mtangazaji alikuwa akisoma kuhusu nchi hii na maisha kwa ujumla ningependa kujua yale maandiko yapo kwenye Biblia sehemu gani kwani mimi pia nataka kuzisoma namba ya simu 0787 374058 nitashukuru sana

  41. BWANA YESU ASIFIWE SANA. MIMI BINAFSI NAMSHUKURU MUNGU KWA AJILI YA RADIO SAFINA, KWELI NIMEMWONA MUNGU KUPITIA VIPINDI MBALIMBALI VYA RADIO.
    NAPIA NIMESHUHUDIA WATU WENGI WAKIPOKEA MIUJIZA KUPITIA RADIO NA WATUMISHI KWA UJUMLA.

    MUNGU AWABARIKI SAANA NA AWASAIDIE ILI MUWEZE KUPIGA HATUA NYINGINE ZAIDI. AMEN

  42. Bwana YESU asifiwi sana watumishi kwa kweli mimi namshukuru Mungu kwa ajili ya radio safina na uduma ya safina kwani imeniinua kwa mikesha, mbalimbali na matamasha ya nyimbo Mungu azidi kuwatia nguvu

  43. I GLORIFY THE LORD FOR RADIO SAFINA. FOR THE VISIONARY LEADER(S) IN DR. AND MRS LEMA, AND FOR THE REST OF THE TEAM BUILDING THE BODY OF CHRIST. KWA SASA NAISHI DSM, LAKINI NINAITAMANI SANA RADIO SAFINA, INGEKUWA INARUSHWA HAPA HAKIKA NINGEPENDA KILA SIKU KULA NA KUJISHINDILIA MAHUBIRI NA KUOMBA PAMOJA NA ROHO MTAKATIFU ANAYEWAONGOZA. LAKINI PIA NAOMBA KAMA NINAWEZA KUPATA KANDA ZA MAHUBIRI YA MTUMISHI MWABUKUSI YANAYORUSHWA SIKU ZA WIKI KUANZIA ILE SAA TATU USIKU.

  44. BWANA YESU ASIFIWE SANA WATUMISHI WA MUNGU.Mimi ninabarikiwa sana na maombi yenu ya uponyaji wako angani kwa neno la kristo.Watu wengi wamepona kwa kupitia maombi hayo.Christian Mwabukusi,Jovin,Godluck Sande pamoja na timu nzima ya maombezi Mungu awalinde na awatie nguvu mzidi kuendelea mbele.nami Nawaombea.Mbarikiwe na Bwana!

  45. BWANA YESU ASIFIWE WATUMISHI WAKE MUNGU.Mmimi ndio nimeipata tuu! aniwani ya radio safina nikiwa huku Charlotte Notrh Carolina.Nimebarikiwa na huduma hii.Nimejaribu kupiga simu yenu ya ofisi ila hayakuwepo mawasiliano.Nawaombea mufanikiwe ili kuwezesha huduma hii kufanikiwa.

  46. BWANA YESU APEWE SIFA KWANZA KABISA NAMSHUKURU BWANA YESU KWA KUWA KAZI MNAYOFANYA SI BURE BALI NI KAZI ILIYOZIBITISHWA NA TBS YA MBINGUNI.ROHO MTAKATIFU AWATIE NGUVU MSICHOKE WALA MSIKATE TAMAA KWANI BWANA YESU ATAWALIPA UJIRA WENU.SIFA NA SHUKURANI NA UTUKUFU NA UWEZA NA MAMLAKA NA ENZI NI ZAKE YEYE ANAYE MILIKI NA KUTAWALA AMEN. NAOMBA MNIOMBE NATAFUTA KAZI PIA NAITAJI KWENDELEA KUSOMA.

  47. Kweli Mungu awabariki kwani mmekuwa msaada mkubwa kwangu kiroho. Napenda sana maombi ya usiku kwani ndo yanavunja anga ambalo shetani hupenda kutumia nyakati za usiku. Redio safina mmekuwa msaadamkubwa kwa watu wote na jamii kwa ujumla kwani mmejua kitu gani Mungu aliwaitia.

    Mungu awabariki na awaongeze maarifa pamoja na upako wa hali ya juu katika utendaji wenu kwani ni ahadi yake kututoa utukufu hadi utukufu.

    AMEN.

  48. Shalom wapendwa, nataka nijue maombi ya malango yanayofanywa safina, ndani ya malango ya saa12,3,6,9,12 jion,3 ni kitu gani unatakiwa ujue katika hayo masaa maana nami ni mwanamaombi nataka nijiunge nanyi,

  49. Shaloum,siku moja nilikuwa arusha nika nasikiliza safina Radio kwa kweli ilinibariki sana,nauomba uongozi upanue usikivu wa redio hii iweze kupatikana marngu had mwika.mungu awaongoze ktk hili.

  50. SHALOM JERMIA

    SEARCH 92.6 FM UTAPATA, KAMA MAENEO KAMA ROMBO WANAPATA SIDHANI KAMA MARANGU ITARUKWA AU MWIKA.

    UBARIKIWA

  51. Haleluya,napenda kuwasalimu katika jina la bwana wetu yesu kristo,kweli mimi nafurahi sana na maombi yenu nina imani ina bariki nilisikliza maombi nime barikiwa nimepata kazi,sasa naomba mzidi kuniombea nipate ulinzi zaidi kwenye hiyo kazi
    felix

  52. 30/08/2010
    Shalom… Shalom…. Shalom!!!

    Wapendwa bwana Yesu asifiwe….Napenda kutoa salam zangu za dhati kwa ajili ya safina Radio ! Ni radio inayo nibariki na kuniinua kila ninapoisikiliza! Mungu apewe sifa! Mungu na awaketishe na wakuu wAPENDWA…. NB: Kuna maeneo baadhi Moshi Safina Haishiki vizur

  53. Mungu awabariki, kwani kila siku nafungua web na kusikiliza Radio Safina hapa Oslo Norway. Mungu abariki uongozi mzima kwa kazi ya injili, tunaomba pia matangazo ya Habari za kila siku nchini Tanzania.

  54. BWANA YESU ASIFIWE WATUMISHI WA MUNGU MI NAWATIA MOYO KATIKA SAFARI HII YA MBINGUNI MZIDI KUWAOMBEA WATU WA MUNGU NA MUNGU AWABARI

  55. Endeleeni na kuihubiri injili nimebarikiwa saaana niko nchi ya CHINA lakini ni kama niko nyumbani MUNGU awabariki

  56. Bwana Yesu asifiwe,
    ninamshukuru mungu sana juu ya radio safina “it has been a blessing to me”mungu awa bariki sana kwa huduma yenu.ninge penda kupata copy ya cd ya kipindi cha wana ndoa cha alhamis cha Christian Mwambukusi. naipataje??

  57. Radio Safina inawainua wengi sana na kuwakomboa wanaoteseka na nguvu za Ibilisi. Namtukuza Mungu kwa kituo hiki. Mungu bariki Radio Safina, mbariki na kumlinda Dr. Daniel Lema pamoja na watumishi wote wa kituo hiki. Amen

  58. Bwana Yesu asifiwe sana. Mimi ni Neeyo wa Mashine, Arusha. Kwa kweli nimebarikiwa sana na maombi yanayoombwa usiku. hii system ya kuacha radio yako on masaa 24 imenisaidia mno. Mungu aendeleee kum-bariki, kumzidishia, kumuinua, na kumfunulia mengi mtumishi wake, Dr. Lema.

  59. Bwana Yesu asifiwe sana. Mimi ni Neeyo wa Mashine, Arusha. Kwa kweli nimebarikiwa sana na maombi yanayoombwa usiku. huwa yanani-encourage kukesha na kuomba. pia hii system ya kuacha radio yako on masaa 24 inanisaidia mno kwani kila saa utukufu na uwepo wa Mungu unakuwepo hapa nyumbani. Mungu aendeleee kuwabariki, kuwazidishia, kuwainua, na kuwafunulia mengi watumishi wake juu ya uamsho kwa waliolala na kupoa.

  60. Just how do i start this,if there was ever a time in my life that i felt so secure,confident and certain with the word of God,then let this be known to be it. I am overwhelmed! GOD bless Safina radio and the entire staff. I also want to put my request forward,i kindly ask the host for sunday’s heavenly flavour the opportunity to be a guest in any of these coming sundays please. I’v attachd my email adres and my numbers 0657 489891. Yours in Christ,Rita.

  61. Shalom wana wa Mungu.
    Jamani naomba msaada namna naweza kuipata radi safina hewani. Mwanzoni nilikuwa naipata kwa njia ya wavuti kupitia kicheko.com ila kwa sasa tangu niliposkia inapatikana kwenye http://www.radiosafina.org nimekuwa naitafuta sana ila sijafanikiwa. Naomba msaada katika hili.

    Blessings

    Neema

  62. Bwana Yesu asifiwe,mimi naitwa Richard Mbeyela,kusema kweli ninabarikiwa sana na redio safina kwani imetutoa hatua moja kwenda nyingine na MUNGU awbariki watumishi wote wa redio safina na sana mkurugenzi wake Daniel Lema,shalom safina,shalom israel

  63. Nawaomba watumishi,muendelee na utumishi huo huo wala msichoke,sababu mkichoka shetani hatakuwa na kazi tena ya kutafuta watu wake ila ata lala usiku na mchana akingoja siku za mwisho na kuchukua wafuasi wake.
    Bye Nawapenda wote

  64. Bwana YESU asifiwe,ninapenda kuwapongeza uongozi wa safina radio kwa kuwakumbuka wakristo kupitia tovuti hii.Kwakweli ni jambo la baraka sana na MUNGU awabariki na azidi kuwafungulia njia .

  65. Mungu baba ktk jina la YESU,ninakuja mbele zako nikiwa mwenye shukrani nyingi,sifa na utukufu vikuru die wewe kwa kutubariki na chombo hiki cha injili,nakushukuru kwa roho wako wa maarifa ambaye kwa neema yako ulimshushia dr.Lema hata kuweza kukianzisha kituo hiki cha SAFINA.kimekuwa ni baraka kubwa kwa Arusha na vitongoji vyake pamoja na mikoa ya jirani,nazidi kukuomba baba uzidi kuibariki safina radio pamoja na mkurugenzi wake MR/MRS LEMA,watumishi na wahudumu wote wa kituo hiki,wajaze nguvu za roho wako mtakatifu,uwainue,uwabariki,angaika na maisha yao na ya familia zao,tubariki na sisi tunaopenda kukisikiliza kituo hiki na matangazo yake yakawe baraka na ukombozi ktk utoto wetu,ujana na hata uzee.kazi zetu, ndoa,na familia kwa ujumla ,Uwainue hata waweze kusikika nchi nzima na majirani zetu.ninasimama kinyume kabisa na mpango mzima wa yule muovu shetani ktk chombo hiki,watumishi na hata wasikiliuzaji wake kwa JINA LA MWOKOZI WETU YESU KRISTO.Amen.

  66. Mungu awazidishie afya na maono zaidi watmishi wote wa radio safina, kwa kuwa kupitia radio hii watu tunatembea kifua mbele ndani ya Yesu.

    Mungu awabariki sana

  67. VIPINDI VYENU NI IZURI SANA NA VYA KUELIMISHA.

    OMBI:
    TUNAOMBA MPANUE MAWASILIANO YENU IKIWEZEKANA TANZANIA NZIMA KWANI TUNASHINDWA KUWASILKILIZA TUKIWA NJE YA MKOA WA ARUSHA

  68. mungu awabariki wanzilishi wa safina station, kwani imewasaidia watu wengi kujua neno la mungu na wengi wamefanikiwa ktk maisha yao. Mmoja mimi

  69. Bwana Yesu apewe sifa sana, kweli vipindi vyote vya radio safina vinanibariki sana, Mungu awatie Nguvu watumishi wote wa safina, mbarikiwe sana. Amen

  70. MUNGU WETU ASIFIWE WATUMISHI WA BWANA.
    Mimi ni mwanafunzi huku Uganda na nimekuta jamii kubwa ya Watanzania huku, je kuna mpango wowote wa kufikisha masafa nje ya Arusha na Tanzania.
    Mungu awabariki mzidi na kuzidi.Amen

  71. I praise ma lord JESUS bcs of such ministry yan jaman be blessed all the sides!
    nilikuwa nataka kutoa feedback kutokana na hiki chombo cha safina me ni kijana wa miaka 18 naishi arusha nlikuwa naomba wakati wa kucheza nyimbo muwe mnasema ata album au jina la mwanamuzik mwenye song especially wale wa abroad ata kujaribu kuelezea maisha yao kwa ufupi na hata wanamuzik wa south africa ili hawa wanamuzik wetu wasome au wajifunze kutokana na mafanikio ya wenzao kutunga nyimbo zenye standard na zinazoimpress many people!
    me nimeokoka miaka kama 7 iliyopita kutokana na gosple miusic ya america iliyokuwa inapigwa kwenye stations za america in da internet pia nlikuwa naomba mkiongezee standard or empower kipindi cha heavenly fleavor,njia ya kijana na wana wa asafu yan visirudiwerudiwe na tutafute utofauti ata kwenye different blogs kwenye internet like stories za wanamuzik wa injili 4rom different parts arround the world kama cristaal na wengine wengi ambao wapo kwenye blogs ata za hapa nyumban lengo ni kuwafikia vijana ambao wanataka vitu tofauti vya watu waliofanikiwa sehemu mbalimbali ili nao waweze kuendelea katika umri wao tunahitaji miziki yenye mahadhi ya vijana kama rn’b,popgospel na reage lengo ni kuwanasa vijana walioko na wanaopenda secular music ambayo inayo mavuvio ya kipepo lakin ili kuwanasa ni kuwachezea muzic yenye mahadhi wanayoyapenda lakini ujumbe ni NENO LA MUNGU kama Kenya ndio maana kanisa la Kenya limefanikiwa kuwanasa vijana wengi kwa kusoma vitu gani wanavyovitaka na kuvibadilisha kwenda kwenye msingi wa NENO LA MUNGU na kuvipeleka kwenyd mass-media tunatakiwa tuwakamate vijana in anyways tukifanya hivyo tutajenga kanisa,taifa,familia,uchumi na ndoa zilizo kwenye misingi ya NENO LA MUNGU kwa kuwalelea katika hilo jaman ufalme wa MUNGU unapatikana kwa nguvu na wenye nguvu wanauteka na pia wanangu wanaangamia kwa kukosa maarifa hayo maarifa ndo hayo kuwateka vijana kwa YESU kwasababu asilimia 45 ya watanzania ni vijana na sisi wenyewe tunajua vijana wanapenda nini radio za kidunia zinapiga mizik ya aina fulan ili kuwavuta vijana ambayo ndani yake kunamafreemason ambayo yanamavuvio ya kuzimu!
    lakini watu wam MUNGU wakitunga muzik ya KIROHO lakin mahadhi na yavijana tunakataa kuplay on air tukisema si ya KIROHO huku shetani akichekelea wakati tunajiangamiza wenyewe wamarekan,ulaya,southafrica na kenya wamewapa vijana nafasi katika kanisa ikiwa ni pamoja na kuwasupport kwenye idea zao ndo maana wamefanikiwa kuwaleta vijana wengi kwa KRISTO tufunguke na kupiga teke uthehebu na kumwinua UFALME WA YESU KRISTO!

  72. May God bless You and expand your territory. Indeed your work is not in vain servants of God.

  73. mungu awape neema watu wa mungu zaidi tumuombe yeye ili cku akirudi tumlaki mawinguni.

  74. kwa kweli Radio safina ni radion ya kipekee mno kwani imewasha moto wa Yesu usiozimika ndani Yangu, kwa kweli ninamshukuru Mungu sana,

    Huyo Jovine Msuya kwakeli mimi ananibariki sana katika kipindi chake cha jua limekuchwa yaani,anavyofundisha kwa msisitizo sana na kwa ujasiri yaani nabarikiwa Mno, kama inawezekana niomba namba yake ya simu, niwe namuomba ushauri wa kiroho zaidi kwani, mafundisho yake kwa kweli yamenibadilisha completely,.

    Mbarikiwe mno

  75. Praise the name of jesus servants of God at Radio Safina, am so much blessed by your radio, i have been listening to various teachings & worship songs here everyday, they are really blessing and making you grow spiritually, be blessed, be blessed safina ! May the lord jesus, send his mighty angles to renew your strength towards proclaiming the words of salvation to unsaved as well as for protection against evil spirits that pose for destruction in spiritual realm.

  76. how can i receive radio safina on enternet. please help me with their address

  77. nawasalimu katika jina la Bwana Yesu Kristo napenda kuwashukuru sana kwa maombi yenu kwani nabarikiwa sana nisikilizapo maombi haya japo kwa huku Mwanza Redio haishiki lakini nasikiliza kwa njia ya internet Mungu awabariki sana.

  78. Bwana Yesu Asifiwe,

    Nahitaji CD za mtumishi Christian Mwabukusi, niko Dar es Salaam, nitazipataje?
    Pia uongozi wa radio Safina muangalie ni kwa vipi hata sisi wa Dar tuweze kuwasikia? Mbarikiwe kwa kazi nzuri

  79. i thank God 4gving u the opportunity 2spread the gospel
    may the lord God bless u
    n increase ur territory

  80. Watumishi wa Mungu, Mungu asifiwe tunaumia sana sisi watu wa Arusha tulioko huku dar, mtuletee huduma na sisi jamani tuwapate live!

  81. Yesu awabariki katika huduma yenu ya kuombea wenye shida.naomba masomo ya watoto na vijana yapewe kipao mbele na kuombewa kwani mwovu anataka kuwafanya watoto na vijana wasimpende Mungu waipende dunia hii inayopita.

  82. Bwana wetu yesu kristo apewe sifa,naomba watumishi wa Mungu mniombee nipate mtoto nimeolewa na ninaishi na mume wangu na kila mmoja anahamu ya mtoto ndoa yetu bado changa na tunaona mkono wa Mungu ukitupigania,ninaomba mniombee ni pate wtoto,pia naomba muiombee kazi yangu iko wakati mgumu sana kwa binadamu hayawezekani lakini kwa Mungu yanawezekana,Mungu baba awape nguvu na moyo wa kuombee shida za watu wake amina.

  83. Bwana Yesu Asifiwe,
    Napenda kuchukua nafasi hii kumshukuru Mungu kwa ajili kipindi cha “Tuitembelee biblia”. Kimenibariki sana wapendwa. Ila napenda kutoa ushauri ili kiongezwe muda. Nakipenda san. Tudumu katika kuomba

  84. Mungu ni mwema kwao wanchao; Ninabarikiwa sana na vipindi vyote vya Radio Safina, Mungu wa mbinguni awabariki wote anao watumia kwa ajili ya kazi yake ndani ya Radio Safina. Nabarikiwa zaidi na vipindi vya mkesha wa usiku. Ushauri wangu watumishi Ongezeni kupendana ndani ya huduma. Kirsto Yesu atukuzwe zaidi kwa ajili yenu.

  85. Naitwa Jastine Abraham
    Bwana Yesu asifiwe sana, Naomba kipindi cha utaifahamu kweli cha Jovin Msuya kiwe kinarudiwa mara kwa mara wakati wa mchana hususani vipindi vilivyopita nyuma.

  86. Naitwa Mkunde Mosha
    Bwana Yesu Asifiwe sana naomba kipindi cha njia ya kijana kiwekinarudia mara kwa mara kwa sababu kinaelimisha sana.

  87. Bwana Yesu asifiwe Mungu awabariki watumishi wa Radio Safina na awasidisie mbaraka na nguvu za kushida yote ya ulimwengu mimi naomba mnipe namba ya mtumishi anaefundisha kipindi cha ijue kweli na kweli itakuweka hulu.Nimejaribu sana kupiga simu ya maombezi lakini sipati nina mengi nimepata kupitia mafundisho yenu na kunayo napenda mnisaidie kwa maombi mimi mkenya lakini nafanya biashara hapa Mungu awasidise nguvu AMENI

  88. Wapendwa mungu awabariki sana kwa huduma yenu ambayo inatuinua
    ktk madhaifu ya kila aina.
    Nilikuwa na pendakezo kuwa maombi yanayofanyika kwenye ukumbi wa safina yanatufungua na kutufundisha pia.
    Mimi na watu wengi tu wasioweza kuja huko huwa tunasikiliza kupitia simu zetu. Inapofikia ile saa saba mnapojiaunga kusikiliza taarifa ya habari ndipo mtumishi anavyopoanza maombi kwa hiyo wengi tunabaki hewani ,lakini tulitamani kushiriki maombi hayo.Ninaomba aidha mtumishi afupishe kidogo muda wa mafundisho ili na sisi tushiriki maombi au taarifa ya habari itolewe kabisa..Hayo ni maombi yangu wapendwa.
    Laura

  89. MUNGU awabariki watumishi wake wotte waliopo katika huduma yake ya SAFINA REDIO pamoja na huduma itolewayo katika ukumbi wa maombi MBAUDA, pia mkiwa katika maombi mnikumbuke kwani ninapita katika ushuhuda wa Mungu hivo niombeeni wapendwa kwa ufupi mimi ni mwana chuo wa mwaka wa kwanza Tumaini ya Moshi ila ufadhili wangu bado sijapata nina zungushwa tu lakini naomba tumpige shetani ili ufadhili wangu uachiliwe kwani kila siku ninapewa ahadi tu (ninasomea BBA WTH Education) MUNGU AWABARIKI YOYOTE ATAKAYE TUMIA MUDA WAKE KUNIOMBEA

  90. ASHUKURIWE MUNGU NA BABA YETU WA MBINGU ALIYE SEMA NA WATUMISHI WAKE WA SAFINA JINSI YA KUOMBEA TAIFA LETU LA TANZANIA , TUNAMWOMBA ROHO MTAKATIFU ATUONGOZE KATIKA MAOMBI HAYA YANAYOENDELEA, MUNGU AWAPE NGUVU WATUMISHI WAKE WOTE WALIO NA KIU YA KUIKOA TANZANIA, MUNGU AKUPE NGU WEWE ATAKAE GUSWA NA KUOMBEA TAIFA LETU. Ameni

  91. BWANA shujaa wa vita ndiye jibu langu .
    NAWASAALIMU KWA jina la BWANA yesu lipitalo majina yote.
    mimi naitwa FRANK BRIAN na kwa sasa nipo MUSOMA napenda kusikiliza safina but nipo nje ya mawasiliano MUSOMA. mniombee nipo katika mitihani..
    AMEN

  92. ASHUKURIWE BABA MUNGU WA MBINGU KWA PENDO LAKE NA NEEMA PAMOJA NA FADHILI ZAKE ZA MILELE KWA KUTUKUBALI SISI WATANZANIA NA MADHAIFU YETU INGAWA HATUKUTAMBUA KUA YEYE NDIYE KILA KITU KTK MAISHA YETU(TANZANIA) PIA TUMWOMBE SANA AKAE TANZANIA NA PIA NATAKA WAKIRSTO TUPELEKE MSALABA JUU YA MLIMA WETU WA KILIMANJARO ILI YESU AKAE JUU SANA TANZANIA.

  93. Bwana Yesu asifiwe. tunaomba Mungu awasaidie mfike na kwenye mikoa mingine. Hakuna kitu ninamiss kama kutosikia Radio Safina. Mungu awabarikina awatie nguvu maana mnawafanya watu wengi kumjua Mungu. Hakika kazi yenu si bure katika Bana Yesu Kristo

  94. NINAMSHUKURU MUNGU BABA WA MBINGUNI KWA KUWASIDIA WATUMISHI WAKE KWAKUWEKA NENO LA KRISTO KATIKA ANGA LA TANZANIA KUPITIA REDIO SAFINA, MUNGU AZIDI KUWAWEZESHE, ILI SIFA NA UTUKUFU ZIENDELEE KUMFIKIA MUNGU BABA

  95. bwana asifiwe mimi naitwa emanuel napenda kuwapongeza kwa kazi nzuri mnayoifanya naamini kuna siku tafungua kituo cha television na redio kusikika nchi nzima hata huku nilipo mtwara mzidi kutuombea nimemiss sana ibada za mwisho wa mwezi nikirudi arusha mambo yote sawa tumsifu yesu kristo

  96. WAPENDWA BWANA YESU ASIFIWE, NINA KILA SASABABU YA KUMSHUKURU MUNGU KWA NEEMA NA FADHILI ZAKE KATIKA MAISHA YANGU KWA KUTUFISHA LEO NA HAPA TULIPO, JAMANI WAKIRSTO WEZANGU TUZIDI KUOMBA MAANA HATA SASA BADO HATUJA OMBA, SHETANI ANATUTAMANI ILI AFUNGE MWAKA KWA MABAYA MENGI HIVO TUWE MACHO KTK MAOMBI, PIA TUMSHINDE KWA DAMU YA MWANA KONDOO NA NENO LA USHUHUDA,

  97. WAPENDWA BWANA YESU KIRSTO APEWE SIFA, NAOMBA UFANYE MAANDALIZI YA KUMPOKEA BWANA YESU AMEKOSA HORI AU SEHEMU YA KUZALIWA JE WA WEZA KUMPA MOYO WAKO NA MWILI WAKO KAMA HEKALU ILI AZALIWE MOYONI MWAKO? NAWATAKIA WATUMISHI WOTE WA SAFINA HERI YA CHRISMAS PAMOJA NA WAKIRSTO WOTE WANA TAKA YESU AZALIWE KWAO

  98. Bwana asifiwe! tunahamu ya kusikiliza radio safina Singida! mmefikia wapi! Mungu awabariki sana

  99. BWANA YESU ASIFIWE WATUMISHI WA SAFINA NA MSHUKURU MUNGU MTUMISHI LUKA KUSIKIA TENA REDIO SAFINA JINA LA MUNGU LIHIMIDI,NAPENDA KUWATAKIA WANA SAFINA WOTE SIKUKU NJE KRISTU AZALIWE NDANI YA MIYOYO YETU.

  100. BWANA YESU KIRSTO ASIFIWE, NOMBA KILA ATAKAE GUSWA AMBE KWA AJILI YA MAFURIKO YA DAR.MUNGU AWABARIKI WOTE WATAKAO OMBEA NCHI YOTE IWE NA AMANI KIPINDI HIKI CHA KUMALIZA MWAKA, YESU KIRSTO AZALIWE MIOYONI MWENU. (MARY CHRISMAS AND HAPPY NEW YEAR 2012)

  101. WAKATI NDIO HUO USISUBIRI MRUSHUSU YESU AZALIWE KATIKA MOYO WAKO, NAWE UTAONA UTUKUFU WAKE, NAWATAKIA WATUMISHI WOTE WASAFINA HERI KIRSMAS NA MWAKA MPYA WENYE BARAKA. PIA WEWE MSOMAJI SIJAKUSAHAU MUNGU AKUBARIKI HERI YA KIRSMAS NA MWAKA MPYA WENYE BARAKA TELEEEEEEEEEEEEE(2012)

  102. BWANA YESU APEWE SIFA? JE MPENDWA WEWE UMEFANYA NINI LILILO JEMA ILI UWENA HAKI MBELE ZA MUNGU, BASI TUSILAUM BALI TUOMBE REHEMA ZAKE MUNGU ZITUFUNIKE,

  103. Mungu azidi kuwatia nguvu watumishi wote wa safina radio kwakweli kupitia maombi ya radio safina nimepokea mengi mengi sifa na utukufu namrudishia Yesu Kristo. nabarikiwa sana sana na mikesha inayokuwepo wakati wa usiku kuanzia saa sita na kuendelea Mungu azidi kuwainua kwa kazi yake

  104. WAPENWA BWANA YESU ASIFIWE? NAPENDA KUWASHIRIKISHA WATUMISHI WOTE WA SAFINA PAMOJA NA WEWE MPENDWA KWA AJILI YA MAOMBI YA MITIHANI YA FORM SIX INAYOANZA WIKI IJAYO PAMOJA NA MITIHA YA KUMALIZA MHULA (SEMISTER) CHUO CHA TUMAINI MOSHI(SMMUCo) INAFANYIKA MWEZI HUU, MUNGU AWABARIKI WOTE WATAKAO FANYA MAOMBI HAYO.

  105. BWANA YESU ASIFIWE? HAKIKA TUMEUONA UTUKUKUFU WAKE MUNGU AKIWA NASI KATIKA MITIHANI YETU , MUNGU AWABARIKI WATUMISHI WOTE WA SAFINA NA PAMOJA NAWEWE ULIETUOMBEA, MUNGU AWALIPE MUDA WENU PIA AKUTANE NA HAJA ZA MIOYO YENU

  106. BWANA YESU APEWE SIFA? MIMI NINA OMBA KA KUNA UWZEKANO TUWE TUNAPATA RATIBA YA VIPIND VINAVO ENDELEA RADIONI KUPITIA BLOG HII, ASANTE KAKA JOVIN ABEL MSUYA, MUNGU AWABARIKI

  107. kila lililo jema latoka kwa BABA wa mianga tuendelee kuombea redio safina ili Mungu azidi kuonekana zaidi kupitia watumishi wake wa safina radio.with prayers all are possible to our mighty God.

  108. “…….Jina la Bwana libarikiwe sana …Safina Radio ni Mbingu katika dunia, kwani kiwango cha upako na uwepo wa Kristo uliolikalia anga letu ni ule utimilifu wa Kristo kwetu sote watu wa Mungu sawa kabisa na Efeso 3:14. Hii ni Baraka kutoka kwa Yesu”

    Watumishi wa Safina Fm mbarikiwe sana, Dr. D. Lema damu ya Kristo ikufunike sana.

  109. NI SIFA NA UTUKUFU KWA BWANA WETU YESU KIRSTO NA MWOKOZI WETU KWANI AMEFANYA KAZI KUBWA SANA ISIYO ELEZEKA KATIKA MAISHA YA KILA MKIRSTO PALE MSALABANI, NAMSHUKURU YESU KWA KWA KUYACHUKUA MASIKITIKO YETU.. ISAYA53;4……..NAWATAKIA HERI YA PASAKA WATUMIAJE WOTE WA BLOG HII.

  110. NATAMANI DAMU YA PASAKA YA MWANA KONDOO (YESU) IWE JUU YA ANGA LATANZANIA ILI KILA MTU APATE KUJUA THAMANI YAKE. MUNGU AWABARIKI WATUMISHI WOTE WA SAFINA REDIO. NAWATAKIA PASAKA NJEMA.

  111. HIO DAMU YA YESU INANENA MEMA, NAMSHUKURU MUNGU KWA UWEZA WAKE KWA MATOKEO YANGU NI MAZURI NIMEFAULU SINA SSUPPLIMENTARRY HATA MOJA, SIO KWA UWEZA WANGU BALI KWA NEEMA TU, SIFA NA UTUKUFU NI KWA MUNGU, YEYE ATENDAYE MAMBOMAKUU YAPITAYO FAHAMU ZETU NA ZAIDI YA YALE TUOMBAYO

  112. Mungu ni mwema sana na binafsi ninamshukuru kwa ajili ya Radio Safina kwani kupitia vipindi vyake vingi nimefunguliwa na kubarikiwa sana… Mungu wetu aliye juu ambaye ni muweza wa kila jambo ailinde radio safina pamoja na watumishi wote hapo.

  113. BWANA YESU ASIFIWE WAPENDWA? NAOMBA MNISAIDIE MAWAZO AU VYOVYOTE MNAVOWEZA KATIKA HILI LA MIMI KUSIMAMISHWA MASOMO HAPA CHUONI (TUMAINI UNIVERSITY -stefano moshi memorial university)KWA SABABU YA ADA NINAYO DAIWA ILIYO BAKI KATIKA MHULA WA PILI KIASI CHA LAKI NANE NA NUSU (850,000) PIA SINA UFADHILI WOWOTE, (NINA SOMA BBA-ED1) WAPENWA NAOMBA MAOMBI YENU PIA MAWAZO ILI NISIRUDI NYUMA KATIKA IMANI MUNGU AWABARIKI. 0757840000

  114. Dis iz Amaizing for me, Shaloom, Mungu ameamua kutukomboa watu wake binafsi sijui niseme nini mbele za Mungu aliyeniumba, Realy Emmanuel amenitendea kupitia Safina Radio hasa somo la ukombozi wa nafsi niseme tu Watumishi / Mtumishi wa Mungu Abel Msuya Mungu anakutumia mpk najickia wivu moyoni Mungu na aendelee kukupaka mafuta mapya na maono mapya kila cku, natafuta line nipige kila cku cjawahi kupata nafasi hiyo but through hapa nasema Yesu amenifungua mengi kupitia mafundisho na mikesha Mungu awabariki na akutane na haja ya mioyo yenu.. Mungu Ibariki Safina Radio & Mungu ipe maono mapya kila cku. Ameen

  115. BWANA WETU YESU KIRSTO ASIFIWE. BADO MUNGU ANAWAPENDA SANA WAPENDWA TUSIKATE TAMAA PIA TUSHUKURU MAHALI TULIPO FIKA SIO KWA NGUVU ZETU ILA TU NI KWA VILE YEYE NI EBENEZA..

  116. BWANA WETU YESU KIRSTO ASIFIWE? WAPENDWA TUNAPO UNGANA KESHO KWA AJILI YA MAOMBI YA NCHI MTUMISHI WA MUNGU AMETUOA NENO LA KUSIMAMIA NI 2WAFALME 5;16-17 2NYAKATI7;14-18 NEHEMIA 1;4-6 1TIMOTHEO2;1-6 KUMBUKA KESHO TAREHE 1/6/2012 NI WEWE NA MIMI TUNAJUKUMU LA KUOMBEA NCHI. MUNGU AKUBARIKI MPENDWA

  117. Bwana YESU asifiwe sana watumishi mi nachoweza kusema KUTOKA MOYONI MWANGU mpaka sasa ni HUYU YESU AZAIDI KUWAIMARISHA NA KUIMARISHA RADIO SAFINA na PIA TAIFA LAKE TEULE ISRAEL MUNGU ATUBARIKI SANA NA AMBARIKI MWANAE MPENDWA SANA YESU ni hayo tu kwa leo .KINGINE MTUMISH ABEL MSUYA EM NAOMBA UWE UNATUPA NENO KUTOKA KWENYE BIBLIA TAKATIFU LA MWONGOZO KILA SIKU KAMA UKIFANIKIWA HILO MTUMISH UTAKUWA UMETUBARIKI SANA

  118. Huwa nabarikiwa sana na redio safina, kikubwa na cha kufurahisha ni kuona watangazaji wake wote ni makomando wa Yesu wanaomwadabisha na kumuaibisha shetani. Mungu awabariki sana

  119. ASHUKURIWE BABA MUNGU WA MBINGUNI KWA NEEMA NA FADHILI ZAKE KWANGU KWANI ANAENDELEA KUNITENDEA MIUJIZA KATIKA MAISHA YANGU, LEO NIMEPATA RUHUSA YA KUFANYA MITIHANI, ZABURI111

  120. Bwana YESU asifiwe, kweli tunabarikiwa na kubarikiwa tunaposikiliza radio safina damu ya YESU izidi kuwafunika na kutenda miujiza TANZANIA yote kupitia SAFINA Radio. AMEN.

  121. SHALOM
    WAPENDWA NAMSHUKURU MUNGU KWANI TUNAENDELEA VIZURI NA MITIHANI HAKIKA TUNA UONA UTUKUFU WAKE NA MKONO WAKE UKIWA PAMOJA NASI KATIKA MITIHANI YETU, TUNA SHUKURU RADIO SAFINA NA NYIE WOTE UNA TUKUMBUKA KATIKA MAOMBI YENU. MUNGU BABA WA MBINGUNI AWABARIKI.

  122. NIMEUMISI SANA UKUMBI WA MAOMBI MBAUDA , NAMSHUKURU MUNGU KWA AJILI YA SAFINA NA LIKIZO HII NATARAJIA KUFIKA MUNGU ANIONGOZEEE KAKA JOVIN ABEL NA WATUMISHI WENZAKO MUNGU AWABARIKI

  123. Watumishi wa redio safina tunazidi kuwaombea Mungu mzidi kusonga mbele kulitangaza neno la Mungu

  124. Namshukuru Mungu sana kwa ajili ya Radio Safina imenitoa hatua moja kwenda hatua nyingine pia imenisaidia kuja mambo mengi hasa nafsi
    Mungu awariki watumishi wake na sifa na utukufu ni kwa Mungu

  125. Naomba somo la kuwasha mshumaa kwani sijalisikia nasikia tu watu wakitoa ushuhuda
    mtumishi jovin msuya tuwasiliane kwa email

  126. hata wewe ukinipa ya kwako ni sawa tu nahitaji mtumishi yeyote niko mbali na nyumbani ndo mana

  127. Eee Mwenyenz Mungu naomba unisaidie kilakutu ninacha kifanya hakifakinikiwi!! nimekuja kwako Yesu kristo naomba unisaidie najua mahitaji yangu unayafaha… nimeomba kwa kushukuru Amen!!!

  128. niko nje ya nchi na namshukuru Mungu kwamba ninaisikia radio safina vizuri kupiyia enter net ila somo la kuwasha mshumaa sikulipata kwani network ilikuwa na shida sijui watumishi wa Mungu mtanisaidiaje ili nipate somo hili
    watu wa Mungu mbarikiwe
    watumishi wa safina muinuliwe sana

  129. HAKIKA NAIPENDA SANA RADIO SAFINA KWA VIPINDI VINAVYOBARIKI TUNAZIDI KUWAOMBEA MUNGU AWE PAMOJA NANYI KATIKA HUDUMA HIYO KWANI WENGI TUMEFUNGULIWA KATIKA VIFUNGO MBALIMBALI KUPITIA MATAMASHA MNAYOYAFANYA MUNGU AWABARIKI SANA.

  130. Ni kweli injili ya yesu kristo inahubiriwa kila kona ya Dunia na ni dhahiri kwamba ule wakati uliotabiriwa na manabii umekaribia hongereni sana Radio safina kwa kuitangaza injili kwa watu woyt

  131. SHALOM WAPENDWA, NAOMBA WAPENWA MAOMBI YENU KWANI NAANDAA USHUHUDA WA WIKI IJAYO ILA NAPITIA VIKWAZO, KATIKA USHUHUDA HUO ILI BWANA ATENGENEZE NJIA MUNGU AWABARIKI

  132. SHALOM, WATUMISHI WA SAFINA RADIO MUNGU AWABARIKI KWANI SIFA NA UTUKUFU NI ZAKE KWA AJILI YA HUDUMA ALIZOWEKA NDANI YENU , HUKU CHUONI KWANGU WATU WANA NIULIZA SANA SOMO LA KUWASHA MISHUMAAA NAMI SIJAPATA SOMO LOTE HIVO TUNAOMBA MTUWEKEE KENYE TUVUTI HII AU NITUMIENI KWA email mchamungu@rocketmail.com, KAKA JOVIN NA AMINI UJUMBE UMEKUFIKIA MUNGU AKUBARIKI NA KAKA LUKAS

  133. KAKA JOVIN ABEL MSUYA, LUKAS, CHRISTIAN MWABUKUSI, DR DANIEL LEMA OTIENO, URASA NA WATUMISHI WOTE WA RADIO SAFINA PIA DADA ROSEMARY, JOHN PAUL ZABURI 113:1-8 SOMO LENU LA MWISHO WAKA HUU, ASANTENI MUNGU AWABARIKI

  134. MAANA KWA AJILI YETU MTOTO AMEZALIWA TUMEPEWA MTOTO MWANAUME, NA UWEZA WA KIFALME UTAKUWA BEGANI MWAKE NAYE ATAITWA JINA LAKE MSHAURI WA AJABU, MUNGU MWENYE NGUVU,. BABA WA MILELE, MFALME WA AMANI. ISAYA 9;6

  135. BWANA YESU ASIFIWE!!!!!!!!!!!!!,kwakweli nimeuonna ukuu wa mungu sababu kiukweel wapendwa nipo nje ya nchi kwa sasa kidogo lkn huku nilipo bado ninawasikia wengi watu wakieleza umuhimu wa redio safina japo hawaipat hewn zaid ni hadi waingie kwny intanet kwa sasanipo NAIROB ninasiku mbili toka nimefika WENU MWANDISHI MICHAEL DONASIAN UTOUH,mwandishi wa habari radio safina fm, 92.6fm,, contact 0755216659,or 07822166599

  136. BWANA AKUBARIKIE, NA KUKULINDA, BWANA AKUANGAZIE NURU ZA USO WAKE, NA KUKUFADHILI; BWANA AKUINULIE USO WAKE NA KUKUPA AMANI

    HESABU 6;24-26

  137. Shalom!
    Nimeipenda hii post ni nzuri na ashukuriwe Mungu alietubariki tukawa na redio hii hapa arusha maana kwa hakika imenitoa mahali fulani kiasi kwamba cwezi sikiliza redio nyingine kabisa maana kwangu imeshhakuwa chemichemi ya maji ya uzima na kila ni isikilizapo ninabarikiwa sana.
    Mbarikiwe wa tumishi wa Bwana na amani ya Bwana wetu Yesu Kristu iwe nanyi cku zote hata ukamilifu wa dahari

  138. Yesu asifiwe nabarikiwa na sana vipindi vya usik mungu amenifungua jina la bwana libarikiwe

  139. SHALOM WAPENDWA WOTE SAFINA RADIO FM!!!!!,
    kwa hakika yatupasa kumlilia Kristo hasa kwa haya matukio mengi ya ajabu ambayo yanatendwa na wengi wa vijana hapa nchini kiiukweli ni mambo ambayo hayampendez Mungu siyo wote bali wachache wao na ninasema ivyo kutokana habari nying ambazo huwa tunaziandika na tunazokutana nazo hsa wakati wa kuziandika hizo habari!!!!!! BWANA AKAE NASI AMEN!!!!!!!

  140. Shaloo,,kwa hakika radio safina imefanyika baraka sana kwangu,Mungu awatie nguvuzaidi ya kusonga mbele zaidi.

  141. IPO NGUVU KATIKA SAFINA RADIO; HAKIKA UWEPO WAKE UMEWAFUNIKA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

  142. Bwana asifiwe
    Kwa kweli Radio Safina inanijenga sana Kiroho pia Kimwili Mungu abariki tena sana juu ya kutangaza INJILI popote Duniani kupitia mitandao zote .

  143. Mungu ni mwema radio safina inazidi kupata umaarufu kwani watu wengi hupata miujiza yao kupitia radio

  144. Mungu awabariki watumishi wote ,radio safina ni lango na nyumba ya BWANA wengi wataokolewa kupitia mazabahu hii.

  145. MUNGU AWABARIKI SANA RADIO SAFINA PAMOJA NA WATUMISHI WOTE ,KWA KWELI NIMEBARIKIWA SANA NA HUDUMA ZENU ZA KIROHO,MMETUJENGA WENGI SANA ,NATAMANI SANA RADIO HII ISIKIKE NCHI NZIMA,SHUHUDA NYINGI ZIMENIBARIKI,MAOMBI NA MASOMO YA BIBILIA HAKIKA MMENIFUNGUA MACHO,MUNGU AWABARIKI SANA WATUMISHI WA MUNGU.

  146. WATUMISHI WA REDIO SAFINA WOTE MUNGU AWABARIKI SANA KWA KAZI NZURI YA BWANA MNAYOIFANYA.MIMI NAWAPATA KWA INTERNET NIPO UK YAANI HAMJUI NI JINSI GANI TUNAVYOFUNGULIWA HUKU.TUNAWAOMBEA MUNGU MFIKE NA DAR HUDUMA HII INAHITAJIKA SANA HUKO.MBARIKIWE SANA DAMU YA YESU IWAFUNIKE WOTE NA FAMILIA ZENU.

  147. Kituo cha radio cha safina kimekuwa na manufaa makubwa sana hapa Tanzania na hata duniani kote,watu wamekuwa wakifunguliwa kwa maelfu ndani ya kituo hiki,tunamwomba Mungu awafunike watumishi wa safina pamoja na mkurugenzi wa safina ambae ndiye m-beba maono.Mungu anatenda mambo makubwa hasa eneo zima la jini mahaba.

  148. JINA LA BWANA LIHIMIDIWE!!!!
    Wapedwa mungu awabariki sana! tunawashukuru sana kwa ushirikiano wenu! pia naomba maombi yenu kwa sababu natakikana kwnda jijini dar es salaam kwa ajili ya habari za kule! pia tuwashukuru kwa wote mnaoendelea kufuatilia vipindi vizur kwa kukuelimisha, kukufungua,pamoja na kukuhabarisha kama vile TULIYOYAONA NA KUYASIKIA,YATOKAYO MAKANISANI.zab 119;1-8

  149. ningeomba waundaji wa hii blogu waboreshe rangi zinazoonekana vizuri. kwani hizi zimekuwa na giza, na pia zinafanya blogu isifunguke kwa wakati.

  150. Bwana Yesu asifiwe,ni maombi yangu kwa Mungu kwamba hii neema tuliyonayo hapa Arusha ienee kote nchini na watu wafunguliwe zaidi na zaidi.Mungu awabariki sana.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s