Fanuel Sedekia ni marehemu!

sedekia

NDUGU YETU FANUEL SEDEKIA AMELALA USIKU WA KUAMKIA TAREHE 5 JANUARI 2009 HOSPITALI YA PORIYA TIBERIA. MIPANGO YA KUULETA MWILI WAKE UNAFANYWA. POLENI SANA WAPENDWA!

JINA LA BWANA LIHIMIDIWE!

————————————————

Mazishi yalifanyika jijini Arusha, siku ya Jumamosi ya tarehe 10, January, 2009.  Marehemu ameacha Mke na Watoto Wawili. Yeyote atakayeguswa kusaidia  Familia ya  marehemu Fanuel Sedekia  anaweza kutuma pesa kwa ndugu yetu mpendwa,   RENATHA FANUEL SEDEKIA,  aliyefiwa na mumuwe kwa kupitia Benki ya Cooperative and Rural Development (CRDB) , akaunti namba 01j20995671200,  ARUSHA BRANCH.

Au kupitia WESTERN UNION, ARUSHA.

Namba yake ya simu ni + 255 754  542148

About these ads

226 thoughts on “Fanuel Sedekia ni marehemu!

  1. Poleni ndugu na jamaa wa mpendwa wetu Sedekia Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina lake libarikiwe

  2. Alikuwa Baraka kwa mwili wa KRISTO, alijua maana halisi ya kuabudu na ROHO wa Bwana alimjalia kutunga nyimbo halisi za kuabudu. Ametuachia urithi wa nyimbo hizo. Jina la BWANA lihimidiwe! Tulimwomba MUNGU aruhusu aendelee kuwa nasi ili tuendelee kubarikiwa kupitia kipawa chake cha uimbaji, lakini MUNGU JEHOVAH amempenda zaidi. Jina lake lihimidiwe. Amemaliza mwendo changamoto kwetu tuliobaki. Heri wafu wafao katika BWANA wapate kupumzika baada ya taabu zao (Ufunuo 14.13). Mungu amfariji na kumfunga mshipi wa faraja na uvumilivu mkewe na watoto wake.

  3. KAZI ULIYOITIWA UMEIMALIZA NDUGU YETU MPENDWA FANUEL SEDEKIA.KWA KWELI NYIMBO ZAKO ZIMEKUWA NA ZITAENDELEA KUWA BARAKA KWETU.NI VIGUMU KUAMINI KAMA KIMWILI HATUPO PAMOJA.LAKINI TUMAINI LETU NI KWAMBA IPO SIKU TUTAONANA..AMEN.

  4. Imenistua sana kwani sikutegemea kama mtumishi huyu wa Mungu angeitwa this soon.
    “Ee Mungu tusaidie kuzihesabu siku zetu!”
    -Kaka Godlove, Arusha.

  5. I received the news with great shock, asking myself why him (Sedekia), why Angela Chibalonza why, why and why these great worshippers, But God Almighty has all the answers to our questions. I personally loved Him and followed closely for his new album releases. He really was a great man of worship and after God’s own Heart. I still don’t believe. May Holy spirit Himself comfort us and his family. Let God be God and take all the Glory. His praise and worship songs will always be with us to remind us of God’s greatness till we meet. God gave and Has taken, let HIS name be glorified.Amen, Timiza

  6. Nimesikitishwa na kifo cha mtumishi Sedekia. Tulimpenda ila Mungu alimpenda zaidi. Mungu wa mbinguni awafariji wote wapendwa. Ni pengo kubwa ameacha na tutamiss sana utunzi wake nyimbo za injili. I used to like his songs which are mostly based on the Bible and his life testimony. Watunzi wa muziki wa injili muige mfano wa maisha yake na pia utunzi wake wa nyimbo. All the glory be to God. Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe!

  7. Mungu amempenda zaidi kaka yetu, tuzidi kumuombea mkwewe na familia Mungu awatie nguvu kipindi hiki ni kigumu sana kwao sote tuliomjua Sedekia. Pole sana mtumishi wa Mungu Christopher Mwakasege.

  8. NIMESIKITIKA SANA KUHUSU MSIBA WA SEDEKIA, ILA MUNGU ALIMPENDA ZAIDI NA SIKU ZOTE KAZI YA MUNGU HAINA MAKOSA.
    NDUGU ZANGU KILICHOBAKI NI KUOMBEA FAMILIA YAKE MUNGU AIPE FARAJA NA PIA KAZI ALIYOIFANYA SEDEKIA HAPA DUNIANI(UIMBAJI) IENDELEE KUWAFIKIA WATU MBALIMBALI NA WAGONJWA WAPONE, VIZIWI WASIKIE NA WENGINE WAOKOKE N.K.
    ROHO INANIUMA SANA NATAMANI IWE NDOTO!!! SIAMINI KAMA SEDEKIA KATUTOKA.
    BWANA KATOA NA BWANA AMETOA JINA LAKE NA LIHIMIDIWE!

  9. Pingback: Fanuel Sedekia ni marehemu! - JamiiForums.com

  10. Nimeshitushwa sana na habari hii.Ni majonzi makubwa!
    Mungu Baba ameagiza tumshukuru kwa kila jambo,hivyo basi na tumshukuru kwa hili kwani ndiyo mapenzi yake.Yeye ni Bwana ninalihimidi Jina lake!
    Pole nyingi kwa familia ya marehemu,Mungu wa faraja zote awafariji ktk kipindi hichi kigumu cha maombolezo,Amen.

  11. Mungu ameamua kumpumzisha na kazi ameimaliza. Sote tumeishuhudia kazi yake! Ni kweli tuta-mmiss mpenzi wetu Fanuel, lakini hii iwe changamoto kwetu kuendelea kuupiga mwendo wapenzi. Tuendelee kuomba faraja ya Roho wa Mungu kwa ndugu jamaa na jamii yote ya wana wa Mungu. Kumbuka kuishi ni Kristo na kufa ni faida.

    Mimi binafsi, nitam-miss Sedekia kutokana na committment yake ktk suala zima la injili na maisha yake kwa ujumla. Nawaombea ndugu zake hasa Mkewe, ya kuwa Roho wa Mungu awafariji na kuwatia moyo wasonge mbele katika safari. Kumbuka, sis ni wasafiri na hatukai hapa milele. Mungu wa faraja na atufariji sisi sote, amen!

    “But I would not have you to be ignorant, brethren, concerning them which are asleep, that ye sorrow not, even as others which have no hope. For if we believe that Jesus died and rose again, even so them also which sleep in Jesus will God bring with him. For this we say unto you by the word of the Lord, that we which are alive and remain unto the coming of the Lord shall not prevent them which are asleep. For the Lord himself shall descend from heaven with a shout, with the voice of the archangel, and with the trump of God: and the dead in Christ shall rise first: 1Thes 4:13 – 16

    17Then we which are alive and remain shall be caught up together with them in the clouds, to meet the Lord in the air: and so shall we ever be with the Lord.

    18Wherefore comfort one another with these words.

  12. Hizi ni habari nzito kama wengi walivyoeleza hapo juu. Natamani kama kanisa tuchukue hatua ya kusaidia familia yake kwanza kwa maombi lakini pia kwa hali na mali. Tufikiri juu ya gharama za kuuleta mwili Tanzania, mazishi, nk. Lakini pia tuihudumie familia aliyokuwa baba kwao.

  13. poleni sana kwa wote walioguswa na msiba huu mzito. baba mzee Simoni Baraka alimfaham Fanuel Sedekia, mzee Baraka alilala katika bwana 2005. mke na watoto wa wa Fanuel Mungu awape faraja,

  14. SEDY wetu!

    Yaniwia ngumu kuamini, nimepigwa butwaa. Duniani kuna shida, taabu na majonzi. Mbinguni tu ndipo tutapumzika milele daima. Natarajia kuonana nawe siku moja kwenye furaha ya milele. Nitazidi kukaza mwendo.

    Pole zangu za dhati kwa ayali yake, pamoja na wadaou wote wenzangu duniani kote.

    Nitakukosa muda wangu wote uliosalia hapa chini ya jua :(

    SIMBA DUME AMELALA, SASA NI MUDA WETU SISI SOTE KUOKOTA SILAHA ZAKE TUKAPATE KUENDELEZA MAPAMBANO TUKIANZIA PALE ALIPOACHIA.

    John Adicka

  15. Shalomu!!!1

    Mungu awape faraja ya kweli ndugu wa Fanueli Sedekia katika kipindi hiki kigumu! Nimekuwa kwenye mawazo mazito juu ya jambo hili hasa ninapowaza juu ya familia ya mpendwa wetu, lakini nawatia moyo kuwa Mungu ni mwema, imempendeza kumchukua Fanueli, anajua Fanueli alikuwa na mke na watoto ambao wanabaki duniani, Mungu anao mpango kwa ajili yao. Maombi yetu ni kuwa wajipe moyo na wamwangalie Mungu na ahadi zake “hatawaacha daima”.

    Wapendwa, nimewaza sana juu ya jambo hili na ndipo nikakumbuka kuwa tupo safarini, hapa duniani sisi ni wageni na wapitaji, hatuna mji udumuo hapa, TUNAPASWA KUKUMBUKA HILO ASUBUHI, MCHANA, JIONI NA USIKU. Bwana wetu Yesu Anakuja. Na kila mwenye matumaini haya katika Yeye hujitakasa.

    Shalomu

  16. It is a great shock for most of us to hear this, but I believe God has a purpose. Mungu awatie nguvu wapendwa wote ambao wamesikitishwa na jambo hili. Nyimbo zake zilikuwa baraka kwa wengi walioyasikiliza, I encourage all who used to sing with him waendelee mbele, wasirudi nyuma. Nawapa pole familia na ndugu zake Mpendwa wetu. God has a purpose.

  17. jambo kama hili likitokea lazima wengine tujiulize wewe nawe umejiandaa vipi kuondoka?
    mwenzetu ametangulia kwenda kwa baba na kapumzikz
    jina la bwana libarikiwe
    longan

  18. Wapendwa,
    Mtumishi wa MUNGU Sedekia amepaa kwenda kukaa katika ufalme wa MUNGU pamoja na watakatifu wengine.
    Bwana ametoa,bwana ametwaa JINA LA LAKE LIBARIKIWE.
    Mtanzania,
    tmajaliwa@yahoo.com

  19. Nimesikitishwa na kifo champendwa Fanuel! Lakini ninayofurahamoyonikwakuwa alifanyikakuwa braka katika Kristo! Naiombea familiayakekwaMungu; hasa mkewe ambaye ni mjamzito na wanae! Baba yetu wa mbinguni ndiye kiongozi wenu kati kuwavusha na kipindi hiki cha majonzi! Jina laBwana lihimidiwe!

  20. Ukweli mimi binafsi nimeumia sana. Huyu mtumishi wa Mungu alikuwa ananibariki sana na uimbaji wake toka zamani sana. Ni mwimbaji ambaye alikuwa ana kipaji na alidhihirisha kusifu na kuabudu katika roho na kweli kwani nyimbo zake zilikuwa zina upako.

    Namkumbuka pia Chibalonza, kwa kweli hawa watumishi mimi ninamshukuru sana Mungu kwa ajili yao. Kwa sasa inaumiza hatupo nao, ila Mungu aliyewaleta duniani na kuwapa karama hizo za uimbaji, amewapenda zaidi, na tutegemee kuwakuta katika Praise & Worship Team ya Mbinguni. Mungu awalaze mahali pema peponi. Amen.

  21. Its GOD who does things beyond the human ability. Its unthinkable to us, but God knows it all. Rest in peace our brother!! we have been blessed by your work, Young!! yes !! very young indeed, but God has used you accordingly. pole kwa familia na wapendwa wote katika kristo.

  22. Nimesikitika sana kusikia msiba huu.Mwaka mmoja kabla nilibahatika kumuona Sedekia kwa karibu baada ya kuhudhuria ubarikio wa mdogo wangu.Ulikuawa wakati wa thamani sana kwa familia yetu.Mdogo wangu (12) alimpenda sana tangu akiwa na miaka mitatu sababu ya uimabaji wake wimbo wake wa mfalme NEBUKADREZA ulitupa raha sana…”Mfalme aliuliza nebkadreza akauliza..mbona sasa nawaona ni wa nne ndani yamoto nawaona ni wanne..mbona wamefunguliwa na wala moto haujawadhuru na yule wa nne ni mfano wa mwana wa miungu”We didnt know It was a last goodbye.JINA LA BWANA LITUKUZWE!!MUNGU AUCHUKUE UCHUNGU WA FAMILIA YAKE.WAPENDWA MUNGU ATUSAIDIE TUTIMIZE KUSUDI LAKE KATIKA MAISHA YETU!!

  23. Pamoja na masikitiko ya kibinadamu tuliyo nayo tunatakiwa tuangalie upande wa pili,MUNGU ana makusudi na mipango yake ambayo haipangi na wanadamu.Tungepewa kupanga tusingekubali Sedekia aondoke lakini jina la Bwana libarikiwe kwa mipango yake.Tukiutafakari utumishi wa Sedekia na kwamba mbele za MUNGU ndio utumishi tunaouendea mimi binafsi namuona MUNGU katika kiwango kingine cha ufahamu wangu.Ni majonzi kibinadamu lakini MUNGU AMEMPENDA SANA na tumshukuru MUNGU kwa kila jambo,ana makusudi kumtwaa mpendwa wetu Fanuel.Tuyatafakari maisha yetu na utumishi wetu mbele za MUNGU tukiukomboa wakati kwa maana hatujui siku wala saa ya kuondoka kwetu katika maisha haya ya duniani.

    Napenda kuwapa pole wapendwa wote,ndugu pamoja na familia yake,MUNGU awatie nguvu katika kipindi hiki nakiwe kipindi cha kumtafakari MUNGU katika kiwango cha juu zaidi.

    Bwana alitoa naBwana ametwaa,jina la Bwana libarikiwe.

  24. Kwakweli nimestushwa na habari hii, lakini sababu ni kazi ya Mungu hatuna budi kuiheshimu! Sedekia kamaliza kazi yake! Jina la bwana lihimidiwe

  25. Eh! Mungu tunashindwa kusikitika kwa kifo cha Ndugu yetu Sedekia F. Kwani kila aliye sikia atakuwa amegushwa Imebaki sisi tuombe kwa Mwezi Mungu atuchukue tukiwa wacha Mungu wa kweli kama Ndugu yetu Fanuel.

    Tuone kuwa amekuwa ana abudu sehemu kubwa ya maisha yake dhamira yake ikatimia pale alipoenda kuhiji. Tumshukuru sana M/Mungu kwani wenguni huishia pabaya kweli Mungu huingia ndani ya Moyo na kubainisha nini ndani yetu.

    BWANA AMETOA NA BWANA AME TWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE AMEN!

  26. Wapendwa nimeshtuliwa sana na habari za kifo cha Muimbaji aliyebobea katika utunzi wa nyimbo za kuabudu Bwana Fanuel Sedekia. Kama muimbaji mchanga, Sedekia amekuwa ( My Role Model). Nyimbo zake zimekuwa na mwelekeo wa kiungu katika maisha yangu. Mungu awafariji na kuwafunga mishipi ya faraja familia yake. Barasa. Isinya Kenya

  27. KWELI, WAPENDWA WATU WA MUNGU, MSIBA HUU UNAUMIZA LAKINI, KAZI YA MUNGU HAINA MAKOSA, INABIDI TUKUBALIANE NA MAPENZI YAKE, WATU WA MUNGU SASA TUAMKE MAANA ULE MWISHO NDIYO HUU KILA MTU AIGE MFANO WA NDUGU YETU FANUEL SEDEKIA. MUNGU WA FARAJA AMFARIJI MKE WAKE, WATOTO WAKE NA FAMILIA YAKE . TUNARUDISHA SIFA NA UTUKUFU KWA BWANA. SISI TULIMPENDA KAMA WANADAMU, LAKINI MUNGU ALIMPENDA ZAIDI. JINA LA BWANA LIBARIKIWE. AMEN

  28. MUNGU AKUPE NGUVU MRS FANUELI,
    FANUELI KAACHA KITU KWA WATANZANIA,
    NASI TUMUOMBE MUNGU KABLA HAJATUCHUKUA,TUWEZE KUTIMIZA KUSUDI ALILO TUITIA.
    JINA LA BWANA LIBARIKIWE

  29. It’s an absolutely sad news. Whenever our beloved is separated from us (temporarily, however) the pains of death becomes real. Until this vernom enemy is lastly destroyed by GOD, we will have to put up with it….I’m very sad that he won’t be around any longer… his friendship, his magnificient music and voice, his wonderful work for the Gospel will never decay nor forgoten by me.

    I have always maintained that Sedekia was the best gospel singer around.

    Fanuel Sedekia, to me, was a lone shinning star – a truly leading gospel singer in this country. Hakuiga mitindo ya kidunia, hakutafuta umaarufu wa kidunia, wala utukufu wake kama wafanyavyo walio wengi, hakutafuta mapato ya aibu, he was a true man. I have him so dearly to my heart and will always do.

    Brothers, what I learn again is we must truly fear GOD. Isa. 8:13, Exod. 20:20, Matth. 10:28 and Luke 12:5

    Truly, HIS thoughts are not our thoughts, neither are our ways HIS ways…Isa. 55:8. It’s our solemn duty to thank GOD for HIS praiseworthy works, yes even if we do not grasp at the particular moment.

    Finaly, my sincere and utmost prayers and sympathy goes with his wife and family, friends and relatives. May the GOD of all comfort console you in this difficult time. May the comfort of the HOLY SPIRIT of CHRIST be with you all! Amen.

  30. ASANTE YESU,KWA AJILI YA MTUMISHI WAKO SEDEKIA. UMETUAGIZA TUSHUKURU KWA KILA JAMBO MAANA HAYO NI MAPENZI YA MUNGU KWETU KATIKA KRISTO YESU.NASI HATUNA BUDI KUKUSHUKURU KWA AJILI YA TUKIO HILI.TUNAAMINI UNATUWAZIA MAWAZO MEMA SIKU ZOTE KUTUPA TUMAINI SIKU ZETU ZA MWISHO.MUNGU WATIE UJASIRI FAMILIYA YA MAREHEMU NDUGU YETU SEDEKIA.KATIKA JINA LA YESU AMEN

  31. Sedekia kazi uliyotumwa umeimaliza ilikuwa vita ya kweli, tumuombee mke na watoto wake. mungu alimpenda zaidi

  32. OoooohHHH,

    Kwa kweli sina la kusema wanaondoka wote nilowapenda Chibalonza, Sedekia, ….

    Bye Sedekia

  33. Inasikitisha sana kwamba kaka yetu Fanuel amelala. Ni ngumu kwa akili zetu kuamini ni kweli. Lakini Bwana Yesu anajua kwa nini, ikimpendeza Mungu bado anaweza kama ni adui amekatisha maisha yake kabla ya kumaliza kazi ya Mungu hapa duniani. Tuzidi kumsihi Mungu na pia kuwaombea ndugu, jamaa na marafiki hasa mkewe na wanae, pamoja na mambo yote yanayoendelea. Tuna tumaini la kumuona siku moja mbinguni. Bwana awatie nguvu katika hali zote.

  34. Wandugu kwakweli mtumishi huyu hata ukimuuliza mtoto mdogo amefanyika baraka sana katika kuujenga mwili wa kristo. Mimi nimeishiwa ya kusema na iliniwia ngumu sana kuamini niliyoyasikia ila imenibidi nikubaliane na hali kwani kazi ya Mungu haina makosa na kiuhalisi hatuwezi kubadilisha chochote.

    Sitoweza kumsahau mtumishi huyu kutokana na kazi kubwa aliyoifanya kiasi ambacho mpaka sasa siwezi kuchagua ni wimbo upi mzuri kupita mingine katika kazi yake. Inasikitisha sana nikisikia ule wimbo wa Bwana ametoa na ametwaa ambao ni moja ya kazi zake. Hakika kazi yake inampa Bwana utukufu mkuu.

    Wapendwa wote tuungane na familia ya mtumishi huyu bega kwa bega kwa maombi, kuwafariji na msaada wa aina yoyote utakaohitajika. Jina la Bwana Libarikiwe

  35. Nimepokea kwa masikitiko na mshituko taarifa hii. Lakini nashukuru Mungu kwa sababu Kazi aliyopewa na Mungu kuifanya Hapa Duniani ameimaliza kwa salama. HUDUMA ALIYOIFANYA WAKATI AKIWA HAI ITAENDELEA KUNENA NA KUSIMAMA BADALA YAKE. MUNGU ATUSAIDIE WAIMBAJI WOTE KILA MTU KWA WITO WAKE ALIOITIWA.AMEN

  36. Inauma kwa kweli kibinadamu tulijua kuwa bado tunamuhitaji kumbe kwetu kazi kamaliza ni wakati wa Mungu kuvuna alichokipanda naye ameisha vuna na kazi ya Mungu haina makosa tushukuru kwa kila jambo maana hayo ndio yalio mapenzi ya Mungu ketu. Mungu ni mume wa wajane na ni baba wa yatima awatunze watoto wake na mke wake.Sisi tuliobaki bado tuna kazi ndio maana Mungu katuacha ebuna tufanye kazi ya Mungu kwa uaminifu na tuishi maisha ya utakatifu hata tuwe na ujasiri mbele zake bwana Yesu atusaidie. Kissa M

  37. BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE.
    MUNGU ATUFUNULIE NAMNA YAKUMTUMIKIA IPASAVYO ILI NASI TUKI LALA UMAUTI TUKAFURAHI PAMOJA NAYE MILELE AMEEN

  38. Kifo cha Sedekia kimeniliza, lakini mapenzi ya mungu yametimizwa. Nyimba zake zimenibariki sana. Ee Mungu uwakumbatie mke na watoto wake

  39. Tunaomba mtuaupdate je mwili wa mtumishi kaka yetu unawasili lini?

  40. Tumepokea Kwa masikitiko makubwa msiba huu wa fanwal sedekia mungu aifariji familia ya ndugu sedekia Kwani tunajua huduma aliyonayo ilimbariki Kila mmoja na sasa mungu amempe nda zaidi yetu bwana ametoa na bwana ametwaa jina la bwana L.barikiwe
    EGT sanawari
    Happy Jasten

  41. Nilimfahamu Sedekia kwani niliwahi kuishi naye nyumba moja kwa mwaka mmoja. Japokuwa mimi nami ni muimbaji lakini uimbaji wake ulinigusa sana. Sedekia alikuwa na uwezo mkubwa sana wa kutunga nyimbo zenye mguso wa hali ya juu sana. Ni mtu ambaye hakutanguliza fedha katika huduma yake. Alipoitwa hata na watu walio na uwezo wa chini kifedha alikwenda. Hakufanya kama ambavyo wengine wanafanya kuwa hawawezi kwenda sehemu kuhudumu kwa njia ya uimbaji pasipo kupewa kiasi fulani cha fedha. Mara ya mwisho nilionana naye mwaka jana mwishoni, tukawa na muda wa kutosha nyumbani kwake wa kushirikishana maono aliyokuwa nayo juu ya huduma. Kwakweli alinieleza ndoto zake nyingi kubwa ambazo nasikitika hajaweza kuzifikia. Pole sana Mrs. Sedekia na watoto Hellen & Hilda. Mungu ndiye Baba yenu afarijiye.

  42. Sina la kusema zaidi ya kusema ni Mapenzi ya Mungu,

    Nyimbo zake zimekuwa zikinipa faraja,zikinipa matumaini na kunitia nguvu kila nizisikilizapo,hakika alikuwa akimtumikia Baba yetu aliye Mbinguni.

    Kwa mke wake na watoto neno kutoka 2Thesalonike 2:16-17 liwatie nguvu katika kipindi hiki kigumu!

  43. kama tungaliweza kutambua kitakachotokea kesho
    tungejiandaa kwa lolote.
    yaliyofunuliwa ni yetu,yaliyofichwa ni ya MUNGU.
    BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA.
    HERI WALE WALIOALIKWA KWENYE KARAMU
    YA HARUSI YA MWANA KONDOO.

  44. Habari mbaya kabisa mwanzoni mwa mwaka, poleni wafiwa, poleni wote. Hongera kwa kutumia vyema muda wako mfupi duniani. asante pia kwa chalenji uliyotuachia.

  45. Hi wapendwa mimi kama mkristo mkarizmatic nimeshitushwa kwa kifo cha brotherSsedekia kwani alipewa mwaliko wa kuudhuria tamasha la kusifu na kuabudu pale kwenye kituo cha karizmatic catholic renewer ubungo nyuma ya stendi ya mkoa, lakini Bwana amempenda zaidi kwani kwake tumetoka na kwake tutarudi. jina bwana lihimidiwe.
    lyimo.C
    dsm

  46. Sedekia amevipiga vita vilivyo vizuri,mwendo ameumaliza na Imani ameilinda…..jina la Bwana libarikiwe….na sisi tujiandae ili siku itakapofika bwana-arusi akija atukute Tunakesha…..Bwana Yesu asifiwe…

  47. I am in the South African city of Durban on ministry, someone broke the news to me about our brother’s death. I could not believe it, rushed to a nearby internet cafe in the search met this webpage. What can I say

    Wenye haki hulala baada ya kulitumikia kusudi la Mungu katika maisha yao. Sedekia Ametoa mchango wake kwa kizazi chake. Huduma yake ilitubariki na itaendelea kutubariki.

    Tunamshukuru Mungu kwa vile alivyomfanya Sedekia kuwa wa baraka kwetu sote

    Pastor John

  48. This news of the passing of our beloved brother Fanuel sedekia is a shock and painfull to me and my family who we have known our brother through his annointed music.

    I want to send my condolesence to his wife, his whole family friends and the christian family of his local church May the peace of GOD WHICH SURPASSES ALL HUMAN UNDERSTANDING dwell in you during this time of loss.

    We all do not understand why he had to leave us early but just like God chooses to give at his own time he also takes at his own time we can only celebrate the time that God allowed him to be with us and blessed us with his gift of music and we give him also the praise for what he has done however painfull it may be

    Let us continue building on the legacy of our beloved departed brother until we meet him again when Christ come back

    Please let us know how we can help financially where can we send our money to support his family and all expenses with regards to hospitalization and transfer of body home.

    My family will be happy to help establish Fanuel sedekia foundation to foster his legacy and passion for music and evangelism

    God bless you all

    Thank you

    peter ole-sabay

  49. Ahsante Mungu. Wewe ni Bwana wa ma Bwana, Mfalme wa Wafalme. Ulisema unaenda kuandaa makao na utarudi kutuchukuwa ili ulipo nasi tuwepo. Ahadi zako zinadumu milele. Fariji mioyo yetu ili tufanye kazi yako kwa moyo. Himidiwa milele na milele, amina.

  50. Oh my God! it’s like I’m dreaming. my fellow christian dont tell me this Servant of God is dead

  51. Inaumiza sana kuskia ndugu yetu Sekekia katuacha
    Mungu alimpa kutambua maana ya “Worship” nakweli akaifany kazi aliopewa

    Ijapokua ametoweka acha akapumzike kwani matendo yake mema na kazi yake njema alioitenda vitamfuata(vina fanana nae)

    RIP kaka Sedekia

  52. Please accept our deepest and heartfelt condolence at this most challenging time of Fanuel Sedekia’s untimely death. He was such a positive role model and inspiration to so many around the world. Our thoughts are with you (gospel music lovers) and especially his family at this most difficult time of loss. Fanuel is in a better place.
    Jessica Bocko (Chicago)

  53. Please accept our most sincere condolences on the loss of Fanuel Sedekia. My family has been praying for him. Unfortunately for us who are left behind, the answer to our prayers was not the one we were looking for. Only Fanuel truly knows the Glory of the Heavenly Kingdom as he has been “promoted” to eternal glory”. He is in a better place. Our thoughts and prayers are with his family and all gospel music lovers. May the Holy Spirit be your comforter during this time of mourning. Keep faith. Jessica Bocko & Family. Chicago (USA)

  54. Mhhhhhhhhhh pole kwa wote ni huzuni< lakini jambo la maana ni kwamba je sisi tupo tayari kwa safari hii ni kuhusu maisha ya kiroho.

  55. Poleni familia ya Sedekia, Mungu awatie nguvu.
    PASTOR LONGAN, salaam zako nyingi.

  56. mungu uinuliwe katika maamuzi yako bado utabaki kuwa mungu katika hali zote tunakushukuru kwani kwa kile alicho kifanya hapa duniani kwakukutumikia tunajua uwamuziwako nia mkuu
    nawaombea watoto na mama na familia poleni na mungu awatie nguvu sana katika hilo na waimbaji wate na watumishi wamungu poleni katika hili na tujitie nguvu na kusonga mbele na kuomba faranya na kujua yakuwa nyimbo zake zina kumbukwa ndani yasisi kukuwa na kumsongelea mungu na kukua kiimani kwani ni mafuzo tosha katika huduma na safari ya kwenda mbinguni
    poleni nasi kama watanza nia wa USA eneo la DC NA MD,VA na kanisa la CATHEDRAL OF JOY SWAHILI CHURCH tunasema poleni sana wafiwa na waimbaji na ndungu wakaribu tuko pamoja na katika hili mungu awatie nguvu

  57. naskitika sana lakini hatuna budi kukubali kwani yote ni ya mungu.
    hakika mimi nikiwa hapa mombasa kenya,nampenda sana nyibo zake na sitawacha kuzisikiza kamwe.

  58. its with deep sorrow that we agree that our brother in christ is no longer alive .
    he has left a mark in our life may his soul rest in peace amen.
    my condolences to all his family members including his wife and children.
    am in mombasa kenya.God bless you all and give you al strenth in this sand moment.

  59. Nimepokea kwa masikitiko habari hizi, Naweza kusema Sedekia hakuwa muimbaji tu bali alikuwa muhubiri kwa njia ya nyimbo. aliweza kuwagusa watu kwa namna ya kipekee kabisa na wengine waliweza kubadilisha maisha yao.

    Binafsi huwa nazitumia nyimbo zake wakati wa kuabudu nyumbani kwangu na zinanibariki sana. Kama binadamu inapasa kushukuru kwa kila jammbo.

    Naomba Mungu aliye faraja kuu aifariji familia yake hasa nawakumbuka watoto wake na mke wake.
    BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIBARIKIWE.

  60. KWELI INAUMA SANA NA INASIKITISHA,LAKINI HUTUNA BUDI KUMSHUKURU MUNGU KWA KILA JAMBO.ZAMU YAKE AMEMALIZA TUKAZANE KWA ZAMU YETU. AMANI NA FARAJA YA KRISTO IPITAYO FAHAMU ZETU IWAFUNIKE WATOTO WAKE NA MKE WAKE. JINA LA BWANA LIBARIKIWE.

  61. Wapendwa yesu alisema fufueni wafu aliye karibu huko jamani aende amuamshe.maana bado tunamuhitaji katika huduma ,mbona kwenye kitabu cha matendo wenzetu walimlilia mtume paulo kwa ajili ya ule wema wa yule muhusika aliyekufa akafufuka? hilo la kufufua pia ni agizo la Bwana,Tukimuomba yesu anaweza kumrudishia tena uhai upya,hata kama tunaona haiwezekani lakini yesu anasema fufueni wafu kwa hiyo inawezekana tukampata tena ki mwili tukaishi naye tena.yesu mwenyewe kasema fufueni WAFU.,

  62. Kweli inauma sana sana Sedekia was a good friend to my Mother Mrs Omari( ARUSHA)Tutamkumbuka sana zaidi kwa for his true worshiping. Mungu ampe Strenghth mke wake na watoto na awafunge mshipi wa faraja yake AMEN.

  63. Renatha and Family,

    May the God of Abraham, Isaac and Jacob fill u with His timely grace. Take comfort in knowing that Sedekia was a blessing to many and fulfilled his calling. He has joined a crowd of witnesses who have gone ahead of us. His songs are sung everywhere in Kenya. Shalom. Paul Mutiso Kenya

  64. Ni huzuni sana kwetu wapendwa kwa kuondokewa na mpendwa huyu. Ni huzuni sana hata hivyo tumshukuru Mungu na kuzidi kuiombea familia yake kwa kipindi hiki kigumu walichonacho. Mungu awabariki wote na tuzidi kumtumikia Mungu kwa juhudi wapendwa.

    Note: Akaunti namba ya benki iliyowekwa hapo juu naona kama imekosewa. Ni vizuri irekebishwe kwa kuweka akaunti sahihi kwani namba moja imeongezwa. Asante mbarikiwe sana. Moses Kakingo- Dodoma Tanzania

  65. Mungu awatie nguvu familia yote ya Sedekia na kanisa la Kristo kwa msiba wa mpendwa wetu, Tuliobaki ni changamoto kwetu, je tuko tayari. Mama Angetile

  66. kweli inauma sana hasa ukute ni mtu wako wa karibu, lakini hatuna la zaidi ya kumshukuru mungu kwa yote kwani hatujui kwanini imekuwa hivyo isipokuwa yeye muumba ndiye mwenye kujua. Tumuombee huko aendapo afike salama mungu ametoa na bwana ametwaa, jina la bwana lihimidiwe.

  67. Oh!!!!!!!! Actualy its realy paining to loose the most and need person like Sedekia,we will much miss your service.We have nothing to do than wishing you everlasting rest.May God give strength,patience and tollerance all intemance relatives especially in hard time

  68. Nimesikitika kusikia habari hizi,nilimfahamu sedekia kupitia album zake za worship.
    Natoa pole kwa familia na yeyote aliyeguswa na msiba huu.Muhimu tuwe tayari kwani hatujui saa wala siku,sedekia amekenda akiwa na nguvu na alimtumikia mungu sana je mimi na wewe tumejiandaaje.mungu atupe nguvu tumtumikie muumba wetu kabla wakati wetu wa kuitwa haujafika.

  69. INATIA UCHUNGU INGAWA KAZI YA MUNGU HAINA MAKOSA NA ANAENDA KUPUMZIKA KWA AMANI,ALIKUWA KIUNGO NA MFANO BORA KATIKA MWILI WA KRISTO NA KUITA WATU WAMJUE YESU,MUNGU AIPE FARAJA FAMILIA YA MPENDWA WETU.
    ITS SO SAD REALLY!! SOOO SAAD!
    NAKUMBUKA “BWANA AMENIULIZA SWALI,WITO MKUU,HATA SASA,UNAWEZA N.K.

    WE WILL MISS YOU FOREVER BROTHER.

  70. Ni ngumu kuamini kuwa Mpendwa Fanuel Sedekia ametutoka.nyimbo zake zote zimekuwa zikinifikisha mbali ktk kumtafakari Mungu.Tuseme nini zaidi ya kumtukuza Mungu aliye juu.JINA LA BWANA LIBARIKIWE.AMEN!

  71. Kulala kwa ndugu yetu na Mtumishi wa Mungu Sedekia kumetushitua kabisa.
    Kwa njia zote zile , Mungu ameamua hivo. Tulomba ili apone na aendelee na huduma zake, ila mapenzi ya Mungu ndiyo hayo yametendeka.
    Tunasema pole sana kwa Mke wake, watoto, na Kanisa lake.
    Tunawaombea ili Baba wa faraja zote awafariji na kuwainua . Ashugulikie kila hitaji nyumbani mwa Mtumishi wake. Ametutangulia, nasi tutamkuta huko mahala ambapo hatutaachana tena.
    Mungu awafariji.

  72. Mwili wa mpendwa wetu unatarajiwa kuletwa Tanzania toka Israel siku ya Ijumaa tarehe 9/1/09. Siku hiyo hiyo waimbaji mbalimbali wa Arusha wameandaa tamasha la uimbaji kwa nia ya kumshukuru Mungu lakini pia kufanya changizo kwa ajili ya familia yake. Litafanyika uwanja wa Arusha Meru sekondari kuanzia saa 8.00 mchana.

    Siku ya Jumamosi tarehe 10/1/09 saa 2.00 asubuhi hadi saa 5.00 asubuhi kutakuwa na ibada ya kuuaga mwili wa mpendwa wetu uwanja wa Sheikh Amri Abeid Arusha. Baada ya hapo mwili wake utaendwa kulazwa katika makaburi ya manispaa ya Arusha yaliyoko Njiro.

    Pamoja na hayo tumejulishwa kuwa kuna gharama nyingi mbalimbali ambazo zinapaswa kuhudumiwa na kanisa (mimi na wewe). Kwa mfano gharama za matibabu yake ni kama shilingi za Kitanzania milioni 40.

    Kama unasikia ndani yako kuchangia gharama hizi kwa njia moja au nyingine, wale walioko Arusha wanaweza kupeleka michango yao sehemu mbalimbali kama KIMAHAMA, Lutheran Ngarenaro, TAG Betheli -Kijenge, TAG Calvary Temple, Radio Safina na sehemu nyingine. Kama uko mbali au kama unataka kuchangia kupitia benki, waweza kuiweka kwenye akaunti iitwayo RENATA FANUEL SEDEKIA, AKAUNTI NAMBA 01J2099561200;BANK: CRDB ARUSHA.

    Nimeona niwashirikishe hilo kama ulihitaji kufahamu. Mungu awabariki na tuendelee kuombea familia yake.

  73. Mbegu alizopanda kwa hakika zitaota na kumea na matunda yake siku moja atakutana nayo mbinguni. Mungu amlaze mahali pema…

  74. jina labwana lihimidiwe.tunamasikitiko sana yakusikia FANUEL SEDEKIA amefaliki huku canada vacouver tunaombea familia yake bwana azidi kuilinda.pia watanzania wote na wakenya na congo(zaire) na warundi nawaganda na nyarwanda wote wako hapa canada tunatowa polesana na msiba,bwana yesu azidishe familia yake na jaami yake kuendela nyimbo za injili niheli kufa unamtumikiya bwana yesu hee baba mtie Fanuel katiaka mkono wako pia uzidishe maombi tanzania. mungu ibaliki tanzania asante

  75. kaka yetu mpendwa maisha yako ya hapa duniani yameisha umesafiri ni matumaini yetu tuje tuonane tena kwa baba.napenda sana wimbo wa ametenda maajabu naupenda mno! mungu akupokee ktk safari hii ya mwisho hapa duniani! mungu tunakuomba uwatie nguvu family yote!

  76. Tunamshukuru Mungu kwa kukuleta hapa duniani uje utushirikishe habari za ufalme wa Mungu kwa njia ya uimbaji. Tulipenda sana kuendelea kupata ujumbe huo lakini Mungu kapenda kukuchukua. Tunakuombea MUNGU akujalie kile ulichokuwa unakipigania na kukiamini kwa muda wote wa uhai wako. May the soul of our beloved brother Sedekia rest in peace. AMINA
    Sisi tusiojua siku zetu za kuitwa na tuungane na Mtunga zaburi ya 39 ili Mungu atufundishe kuzihesabu siku za maisha yetu.

  77. It is indeed encouraging to see many people around the world sending uplifting messages. We want the family of Beloved Departed Brother Sedekia to know how this man of God had touched many lives with the Gift of music which God gave him and he did not hide but he placed on the table so that it can bring Glory to God.

    Kusirie has give the program when the body arrive and the opportunities for raising funds and these opportunities seems limited to only in Tanzania. What about some of us from overseas where and to whom do we send our contribution the fastest way to send money would be through Western Union or Money Gram

    Please email us the name of the person responsible for the contribution and the city in Tanzania we can send the money to and possibly which system to us that is accessible to you between Western Union and Money Gram.

    Tena poleni kwa jamii, marafiki, Watanzania wote na mashabiki wa nduku wetu Sekekia popote duniani.
    Let us all celebrate our brother’s life by building on his legacy and the work he has left behind.

    Thank you
    peter ole-sabay

  78. Mungu azidi wakuwatia Nguvu Mkewe na watoto, familia na wote walioguswa na msiba huu. Kanisa tuzidi kuiombea familia yake, na pia iwe changamoto kwetu kukumbuka kuwa hapa duniani sote tu wasafiri bali mbinguni ndio makao yetu. Je mimi na wewe tumejiandaaje katika safari hii?

    Sedekia amemaliza kazi yake hapa duniani, ameweza kumwinua Mungu katika maisha yake. Mungu alitukuzwa na atazidi kutukuzwa kwa uwepo wake hapa duniani. sasa ni mimi na wewe kufuata nyayo ili Mungu aweze kutukuzwa katika maisha yetu.

  79. its a Great shock!!!!!! as I see what is coming in future, Jesus is soo near that he allows holy spirit to pickup the worshipers, as far as the job is complished. be watch my friends. cos if there is no people to worship it means no more fellowship with GOD. so no worshiping in churches, b`se they’re going one by one. slowly are finishing!!YES, without NOTICE!! So as we experience sudden deaths of these great singers, we have to build up our relation with JESUS.that when he comes he will meet us clearn as our Spiritual brother, SEDEKIA.
    pole sana kwa mke wake na watoto, na waabuduo halisi wote!

  80. NI VIGUMU KUAMINI KWAMBA KIMETOKEA. JINSI MUNGU ALIVYO WA AJABU, HUFANYA KAZI YAKE KWA USAHIHI KABISA, WALA HAKOSEI. SISI TUNGECHAGUA ASIFE, ILA TUKO KUTII NA KUYAKUBALI MAPENZI YA MUNGU. MWENZETU SEDEKIA AMEMALIZA SAFARI YAKE HAPA DUNIANI TUNAKOPITA KAMA UBALOZI. TUTAONANA MBINGUNI SEDEKIA. TUIOMBEE AMANI NA FARAJA FAMILIA YAKE. RENATHA USIOGOPE, SEDEKIA AMEONDOKA ILA YUPO ZAIDI YA SEDEKIA, YUPO KARIBU NA WEWE KULIKO PUMZI YAKO. ROHO WA BWANA BADO YUPO, MUNGU YUPO NA YESU KRISTO YUPO. WOTE WAPO NA WEWE. CHUCHUMILIA MEDE YA THAMANI ILIYO MBELE YAKO ASIJE MWIZI AKAIBA. MUNGU AKUBARIKI SANA, AKUPE IMANI NA NGUVU YA KUPITA KATIKA WAKATI HUU MGUMU ULIONAO.
    WAPENDWA TUPO SAFARINI, TUTAFAKARI KILA WAKATI KUMALIZA KWETU KUTAKUWAJE. TUUBEBE MSALABA KILA SIKU TUMFUATE BWANA YESU KRISTO. TUZAE MATUNDA MEMA ILI TUSIKATWE KUTOKA KWENYE MZABIBU WA KWELI.
    MUNGU ATUPE FARAJA SOTE. KILA ANAYEFAHAMU ,ANAYEJUA VITA ILIYO MBELE YAKE, AMEGUSWA NA KIFO CHA MPIGANAJI HUYU. ILA SILAHA ZA VITA VYETU VINATOKA KWA MUNGU, HIVYO KILA MTU AMTAFUTE HUYU MWENYE SILAHA AMPE ILI AWEZE KUPIGANA VITA VIZURI VYA IMANI.
    TUNAO USHINDI ZAIDI YA KUSHINDA YEYE AKIWA UPANDE WETU.

    MUNGU ATUSAIDIE, ATUIMARISHE TUMALIZE VEMA TUVAE TAJI YA UZIMA SIKU HIYO ATAKAPORUDI KULINYAKUA KANISA LAKE.

    MBARIKIWE SANA WAPENDWA

    JINA LA BWANA LIHIMIDIWE.
    AMEN!

  81. Wapendwa,

    Tunafanyia kazi ombi la ndugu Peter Ole-Sabay la kuweka hapa njia ya kuwawezesha watu walioko nje ya Tanzania kutuma pesa kwa urahisi. Tutawafahamisha haraka iwezekenavyo mara baada ya kuwa tumepata maelezo yake ya kutosha

    Asanteni

  82. Nimehuzunishwa sana na kifo cha ndugu yetu Sedekia. kweli mipango ya Mungu ni tofauti na wanadam. ningekua mimi Mungu nisinge kubali Sedekia afe. hii ni kutokana na huduma yake kwa watu wa Mungu. Hakika matunda ya kazi yake yataonekana. Ila tuna mshukuru Mungu kwa kila jambo. Yeye ndiye muweza na anajua kwanini amefanya hivyo. Bwana ametoa na Bwaana ametwa jina la Bwana lihimidiwe

  83. Wapendwa, hasa walioko nje ya Tanzania,

    Njia ambayo imeonekana ni rahisi kutumia pesa ni WESTERN UNION. Jina la mtu wa kutumia na maelezo mengine muhimu ni kama yanavyoonekana kwenye main post hapo juu. Phares ni mdogo wa marehemu. Wakati huu mke wa marehemu bado ana majonzi na inabidi awepo wakati wote kwa sababu ya watu wengi wanaofika hapo. Kwa hiyo imeonekana si rahisi kwake kutoka kwenda kufuata pesa mahali ofisi za Western Union zilipo. Pilipa pilika za mazishi zitakapokuwa zimekwisha, kama itaonekana ni lazima kubadilisha jina la mwenye kufuata pesa hizo za mchango, tutawafahamisha.

  84. Wapendwa, its really hard to believe that Fanuel Sedekia has gone, but its true, what are we learning. To get prepared, and it seems as if Satan is puting to people the spirit of kukata tamaa and things like that, lakini kweli tukumbuke, Hata Yesu aliumia Moyoni lakini alijipa moyo. Tuige mfano wake kwa kweli. Mungu awabariki mnaochangia mipango na hospitali, ni kweli hela nyingi inahitajika, tuonyeshe upendo wetu kwa familia ya Sedekia, mke wake Renatha na wanae Hilda na Hellen watafarijika zaidi.

    Asante Radio Safina kwa kutumia muda wenu wote kutangaza matangazo. Mungu atawalipa kwa wakati wake msipozimia moyo.

    Amen.

  85. Sedekia kazi ameimaliza imebaki zamu yetu. Mjane jipe moyo katika kipindi hiki kigumu.

  86. Kweli ni sikitiko, anayeweza kufariji ni Mungu pekee. Naomba Mungu aifariji familia yake. Ninawaonea wivu wale wamalizao mwendo katika Bwana (Angela Chibalonza, Fanuel Sedekia). Ukweli ni kwamba kama ni kupiga kura, kura yangu ingekuwa waendelee kuishi wazidi kumwinua Yesu, Kumtukuza Mungu Yehova. Lakini Mungu anawaza tofauti na mawazo ya Mwanadamu. Akipenda yeye nani wa kusema hapana?. Wapendwa Tukeshe maana hatujui siku wala saa. Tumwombe Mungu atuwezeshe kumuishia maisha yeu yote.

  87. SISI WANAKWAYA WA AICT CHANG’OMBE VIJANA TUMEPOKEA KWA MASIKITIKO MAKUBWA KUITWA KWA MPENDWA WETU FANUEL SEDEKIA. TUTAMKUMBUKA KWA HUDUMA YAKE YA UIMBAJI. BADO INAKATAA KUINGIA AKILINI TUKIKUMBUKA ALIPOKUJA KUREKODI KANDA YAKE YA MWISHO [MANUKATO] KATIKA STUDIO YETU, ALIKUWA MZIMA TUKICHEKA NA KU CHAT NAYE. MUNGU AZIDI KUMTIA NGUVU MJANE, WATOTO NA FAMILIA KWA UJUMLA.

  88. Oh msiba wa huyu kaka Fanuel Sedekia umenigusa sanaaa! tangu akiwa anaumwa tuliomba mpaka maombi ya kinabii juu yake bali Bwana ametimiza mapenzi yake. Sedekia alibariki wengi kwa uimbaji wake sauti yake, ujumbe wa nyimbo zake ni baraka kwa kila mmoja. Mungu amtie nguvu mke wake na familia kwa ujumla

  89. poleni sana familia ndugu jamaa na marafiki. huu ni msiba mkubwa sana hasa kutokana na huduma nzito alliyokuwa akiitoa mtumishi huyu marehemu Fanuel Sedekia. tutakukumbuka daima kwa kupitia nyimbo zako ambazo naamini hazitochuja kamwe vizazi hadi vizazi.
    jina la BWANA libarikiwe milele. Amen

  90. Fanuel Sedekia ametangulia mbele ya haki. Mungu wetu tumtumainiye ameruhusu aondoke katika umri mchanga ambao kanisa lilikuwa likimhitaji bado.Matendo ya Mungu ni makuu na hayachunguziki. Tunawaombea familia yake Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu. ‘Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina lake libarikiwe’ Amen

  91. NIMEPATWA NA MSHITUKO MKUBWA KUTOKANA NA KIFO CHA FANUEL SEDEKIA SIJAAMINI, ILA JINA LA BWANA LIHIIMIDIWE SANA APUMZIKE KWA AMANI. NA MUNGU AITIE NGUVU FAMILIA, NDUGU WAZAZI, MARAFIKI APUMZIKE KWA AMAN AMEN

  92. This is another tragged to Gospel music industry
    i have the shock upto now, but we are all the traver in this world,
    i do express my sincearity to all the family of Sedekia especially to his young brother who is my classmet at St Joseph college of Engg and technology its our solemn duty to thank GOD for his praiseworthy works

  93. Kila nifikiriapo sipati picha ya huu msiba mkubwa, msiba huu umenisikitisha sana, nimeumia sana moyo wangu baada tu ya kusikia habari hizi sikujua kwa haraka wanamzungumzia nani, mpendwa mmoja akanipa chorus ya mmoja wa wimbo wa Mpendwa wetu Fanuel Sedekia kwa kweli machozi yalinibubujika sana. Nimesikitishwa na habari hizi lakini yote tunamwachia Mungu wetu ambaye ndiye aliyetuleta naye ndiye anayetuchukua. Hivyo Nawaombea sana familia ya Marehemu Fanuel pamoja na ndugu, jamaa na marafiki wapate faraja kuu kutoka kwa Mungu. Poleni sana kwa msiba. Tupo pamoja kiroho.

    Bwana Mungu Ameto na Bwana Mungu Ametwaa Jina Bwana Libarikiwe!

    Amen

  94. Mungu wa Rehema amlaze mpendwa wetu mahali pema peponi.Kwa kweli nyimbo za marehemu zilikuwa na utakatifu ndani yake pindi akiimba zimekuwa faraja mioyoni mwetu.Mungu aendelee kuinua familia yake iwe faraja yetu kwa kuendeleza kipaji cha uimbaji

  95. Bwana alitoa ,Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe .Hatuna budi kumshukuru Mungu kwa wakati ambao Merehemu Fanuel Sedekia amekuwa pamoja nasi ,kwa jinsi tulivyoguswa na kubarikiwa na huduma yake .
    Mungu awe Faraja kwa familia ya marehemu katika kipindi hiki kigumu maana yeye pekee ndiye Faraja ya kweli .

  96. Ni vigumu kuamini lakini hatuna jinsi inachoma na kuumiza lakini wapendwa tujipe moyo.kweli ulijitoa kwa bwana hata akakutwaa katika inchi aliyoipenda ambapo mwana wake wa pekee alizaliwa nakufa nakufufuka.salamu nyingi za rambirambi zifike kwa familia yake zaidi sana kwa mjane aliyoachwa pamoja na wanawe wapendwa naamini kwa MUNGU huyu aliyempenda sana atailinda na kufuta machungu ya familia yake.
    Mungu mlaze mahali pema peponi mpendwa wetu FANUELI SEDEKIA mahali pema peponi AMINA. tutazidi kubarikiwa sana na nyimbo zako.buriani Sedekia buriani mwenzetu utuombee kwa bwana AMINA.

  97. limekuwa ni tukio la kusikitisha sana hasa kwa sisi tuliobaki hapa duniani.
    ila naamini kwamba kwa Mungu limekuwa ni tukio takatifu sana
    Mungu wewe ni yote katika yote!
    wala si tilii shaka kuwa Yeye aliye baba wa yatima na mwamuzi wa wajane hataacha kuibeba familia iliyo achwa:
    may the lord save his soul amen

  98. kwanza kabisa nashukuru sana vyombo vya habari kwa ushirikiano mkubwa uliokuwepo tangu mwanzo wa msiba huu mfano praise power radio. natoa pole kwa wafiwa wote kwa mke wake na wazazi wake. Mungu awalinde siku zote za maisha yenu na kikubwa naomba msiache kufuata njia za marehemu kwa kuwa karibu sana na Mungu kwani naamini hamtapungukiwa hata.
    asante sana Bwana awe nanyi

  99. Ooh!!! It is terribly sad to lost our beloved gospel singer FANUEL SEDEKIA. I have been shocked when i heard the news of his death..
    At the very moment i thought i was dreaming… But it’s really…

    We loved him but God loved him more than us… Rest in Peace…

  100. Kifo cha mpenzi wetu Fanuel Sedekia kimenigusa sana hasa nikikumbuka kipindi nasoma sekondary kati ya mwaka 1999-2004 WANAUKWATA tumekuwa naye pamoja kwenye baadhi ya National conferences na tulibarikiwa sana na huduma yake na hata sasa bado tunabarikiwa sana

    RENATHA mke wa marehemu ni maombi yangu YESU KRISTO afanyike kuwa MUMEO na BABA WA WATOTO WALIOACHWA.

    BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE! AAMEN

  101. It is a shocking day for me to learn! Fanuel’s music has been a blessing to me away from my Mama Africa! Well done good and faithful servant. Friends, Fans and Family of Fanuel 1 Thessalonians 4:12-17 13 Brothers, we do not want you to be ignorant about those who fall asleep, or to grieve like the rest of men, who have no hope. 14We believe that Jesus died and rose again and so we believe that God will bring with Jesus those who have fallen asleep in him. 15According to the Lord’s own word, we tell you that we who are still alive, who are left till the coming of the Lord, will certainly not precede those who have fallen asleep. 16For the Lord himself will come down from heaven, with a loud command, with the voice of the archangel and with the trumpet call of God, and the dead in Christ will rise first. 17

  102. Ni vigumu sana tunapofikiri kwamba Kaka yetu na Mtumishi wa mungu Sedekia amatuacha. Mimi sikumufahamu , ila kwa nyimbo zake nilibarikiwa sana.
    Njia za Mungu mara ni vigumu kuzielewa. Ila kwa hali yote ile twajua ya kwamba afanyalo Mungu kwetu sisi watoto wake ni jema.
    Ninapenda kuambia family yake ya kwamba wasipoteze tumaini. Tunaendelea kuwaombea.Wamutazame Mungu na atawashugulikia. Sedekia amavipiga vita vilivyo vizuri, imani ameilinda, mwenendo ameumaliza na anawekewa taji huko kwa Baba.
    Sisi kutoka USA , Maine tunaendelea kutoa pole kwa family .
    Mungu awafariji.

  103. My condolences to you and your family on your loss.

    “For the Lord himself will come down from Heaven, with a loud command, with the voice of the archangel and with the trumpet call of God and the dead in Christ will arise first.”1 Thessalonians 4:16

    Watch out your deeds cos you do not know when this trumpet will call up if you don’ hear it that’s it

    We loved SEDEKIA but God loved him more than us.

  104. Ni huzuni isiyo na mfano,
    Kweli nimesikitishwa sana na kifo cha Mwimbaji niliyempenda sana pamoja na nyimbo zake ila zaida namshukuru Mungu maana siku ile parapanda itakapolia tutaenda kukutana kwa baba.Mungu aipokee roho yake.Nampa pole sana mkewe na familia, kwa kutokwa na mume wake ila mungu ni mume wa wajane.poleni sana mungu awatie nguvu.

  105. Poleni sana wapendwa wote na Mrs Sedekia na watoto kwa msiba huu mzito uliotupata,tulimpenda sana mtumishi wa Mungu Fanuel lakini Mungu alimpenda zaidi Jinala Bwana libalikiwe.Changamoto nikwetu tuliobaki tumejiandaa vipi na safari yetu ya kwenda mbinguni.

  106. Ni ngumu kueleza majonzi tuliyonayo, tungetamani Mungu angempa maisha marefu ili tuendelee kubarikiwa na nyimbo zake, kwa kweli kila mtu atakubali Sedekia alikuwa ni mfano wa kuingwa, tulipokuwa uwanjani kwa ajili ya kutoa heshima zetu za mwisho kila aliyekuwepo atakiri Sedekia alikuwa ni mtu wa watu kwa jinsi uwanja ulivyokuwa umefurika. NI BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE.

    Tunatakiwa kujiuliza je sisi tukiondoka hapa duniani je tutakumbukwa kwa lipi, tutakwenda wapi na je siku ya ufufuko je tutanyakuliwa kwenda kwa baba?

    Mungu awabariki

  107. BWANA YESU ASIFIWE,

    NITOE POLE KWA WOTE WALIOSIKITISHWA NA MSIBA WA KAKA YETU SEDEKIA KWANI NYIMBO ZAKE ZIMEKUWA NI BARAKA HASWA KWANGU NA KWA WATU WENGI PIA HATA KUNA WENGINE WALIKUWA WANABARIKIWA PINDI WASIKILIZAPO NYIMBO PASIPO HATA KUMFAHAMU NYIMBO HIZO ZIMEKUWA NI BARAKA SANA.
    ILA NINAWAOMBA NA WAIMBAJI WENGINE WACHUKUE MFANO WA SEDEKIA WAKUTOKUWA NA UBAGUZI KWANI SEDEKIA HATA ALIKUWA AITWE WAPI KAMA ANA NAFASI ALIKUWA HAKATAI ,NA KWANI NADHANI WALIOKUWEPO JANA UWANJANI WALIONA JINSI UWANJA ULIVYOFURIKA WATU HADI IKAWA NI FUJO HATA WAKATI WAKUTOA HESHIMA ZA MWISHO SIO WOTE WALIWEZA KWANI WATU WALIKUWA NI WENGI NA HATA HAIKUWEZEKANA TENA NA ZOEZI HILO LIKAKATISHWA NA HATA WAKATI WAKUONDOKA WATU WALIKUWA WANAFUATA MSAFARA KWA MIGUU KUELEKEA MAKABURINI JAPO NI MBALI.

    BWANA AMETOA ,
    NA BWANA AMETWAA JINA LAKE NA LIBARIKIWE.

  108. PRAISES AND GLORY BELONGS TO OUR ETERNAL , POWERFUL GOD.

    Wapendwa, sijui where to start. I did receive this overwhelming message, hard to comprehend but God knows why. To us , is a mystery, Mtumishi wa Mungu ameondoka.
    I was very much blessed from listening to him singing, he taught me to to soak myself in God’s presence . He did give all to his God, and it pleased Him to take him. It surely seemed hard for us who are left, but one thing I know, if we live like he did, we shall one day see him on the otherside.
    I would like to encourage his wife who stood faithfully with the man of God, to be strengthening in the Holy Spirit and the children as well. Poleni sana, it is not eay, but May the Holy Spirit comfort you. He is a great comforter. POLENI SANA.

    BLESSED IS HE WHOM YOU SERVE FAITHFUL, HE WILL SURELY SEE YOU THROUGH.

    JULIANA.

  109. Inasikitisha sana kuondokewa na askari hodari kama Fanuel Sedekia. Alikuwa moja ya nguzo katika kanisa la Kristo nchini Tanzania na Afrika Mashariki.Tuliomba uponyaji wa Mungu juu yake lakini Bwana ametimiza kusudi lake kwako. Umepigana vita vizuri vya imani. Mungu amefungua mikono yake kukupokea mbinguni, ukaungane na Angela Chibalonza, Emachichi na wengineo wengi katika lile kundikubwa la kumuabudu Mungu usiku na mchana. Pole kwa mke na watoto na familia. Pole mtumishi wa Mungu Chrsitopher Mwakasege, najua hii itakaa kwenye kumbukumbu zako, kumpoteza mtu uliyeshirikiana naye kwa karibu katika huduma, akialika uwepo wa Mungu kupitia uimbaji kabla wewe upande na kuleta ujumbe wa Roho Mtakatifu.. Kifo na kaburi haviumi tutashinda kwa Bwana.
    Bwana ametoa na ametwaa, May HIS name be glorified.

  110. SEDEKIA AMETUACHA KWENYE MATAA YA BWANA! Kwa hili tunapata faraja japo wimbi la huzuni lingalipo.Nimesoma katika taarifa za habari vile UMATI wa watu ulivyojitokeza kuupokea na kuuaga mwili wake.. kweli SEDEKIA AMESHINDA,JE NI SHANGWE ILIOJE?ATAKUWA AMEVISHWA TAJI LA USHINDI HUKO MBINGUNI!
    FARIJIKENI WOTE KATIKA KRISTO!!
    betty
    Ujerumani

  111. JAMANI KWA KWELI INASIKITISHA NA KUSHTUA SANA KWA HABARI KAMA HIZI. HIVI WAPENDWA TUJIULIZE KAMA MUNGU ANACHUKUA WATU WANAOMWIMBIA KILA SIKU NA KUMTUKUZA YEYE, SISI WENYE DHAMBI AMBAO MIDOMO YETU KILA MARA HUTUKANIA MATUSI, KUSEMA UONGO, KUTONGOZEA KINA DADA TUNABAKI HIVI INAKUWAJE? INABIDI TUJIRUDI SASA. SI KWAMBA SISI NI WEMA MBELE ZA BWANA KULIKO SEDEKIA!!! MUNGU ATUSAIDIE. NITAMKUMBUKA KWA WIMBO WAKE MZURI WA “NI WEWE” AMBAO KILA NIUSIKIAPO HUJISIKIA VEMA. KWA UJUMLA NI ALBUM NZIMA YA “KATIKA IBADA”. TUTUBU DHAMBI ZETU. BY ALEXANDER GEOFREY MUGANYIZI. 0784 736616 SUMBAWANGA TANZANIA

  112. Sedekia umenyamaza kimya! lakini sauti yako na umahiri wa kupiga kinanda tunaviona na kuvisikia. Inadhihirisha kuwa huduma yako haitaisha milele. Baaba ya taarifa ya msiba hata ambaye hakuwa na kanda ya nyimbo zako alikwenda kununua kwa namna hiyo kifo chako kimeongeza Uinjilisti. Umemaliza huduma yako “JASIRI SEDEKIA” Umemaliza kuhubiri sasa endelea kumtukuza Mungu pamoja na malaika na wazee 24 huko mbinguni! Pole Mrs Sedekia Mungu akutie nguvu mama pamoja na watoto.

    Rose M.
    TU – Iringa

  113. Bwana YESU apewe sifa wapendwa katika kristo,

    Kuhusu SEDEKIA naweza kuungana na wale wote tuliokuwa tukiomba pamoja kwa ajili yake kuwa hakuna aliyetegemea kwamba Angetuacha mapema namna hii lakini narudi tena kusema kwamba mawazo yetu si mawazo ya MUNGU. Na Mungu akishaamua hakuna wa kupinga na mawazo yake ni mawazo mazuri kwetu. Namrudishia SIFA na UTUKUFU MUNGU nasema unastahili YEHOVE YAWE HAKUNA MWINGINE WA KUABUDIWA ILA NI WEWE PEKE YAKO BABA.

  114. Sedekia ninaamini unaimba pamoja na malaika mbinguni sasa. Ulikuwa sehemu ya maisha yetu kupitia nyimbo zako, tulicheza na kushangilia tukiimba pamoja na wewe siku zote, tutaendelea kuimba na wewe hapa duniani katika ulimwengu wa roho, tutaonana siku moja mbinguni tukiendelea kumshangilia MUNGU kwa makuu yake ambayo hatuyajui kwa sasa, pole kwa mke wako, watoto pamoja na wapendwa wote.
    Umetutoka mapema mno, katika yote MUNGU wetu anajua kuliko tunavyofikiria sisi.
    Bwana ametoa Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe, Amen!

  115. Sedekia alikuwa baraka kubwa na kiungo muhimu kwa kanisa la kristo. Poleni familia, ndugu wa karibu na watendakazi pamoja nae. Ni jambo gumu kukubali lakini ndilo likupasalo-kupokea na kupenda mapenzi ya Mungu na kutoa shukrani zetu kwake (MUNGU). Tumshukuru Mungu kwamba alitupa Sedekia, alimtuma kuifanya kazi aliyoifanya na tumekuwa mashahidi kwa jinsi alivyofanya kwa moyo na kwa uaminifu. Sedekia ametufundisha wengi kumuabudu Mungu katika roho na kweli….
    Ameimaliza kazi yake!!!!
    Again, tumshukuru Mungu kwamba alitupa Sedekia kuliko kuona tu kwamba amemchukua Sedekia. Kulia tulie kwa kuwa hatunae pamoja nasi, lakini mioyo yetu na imshangilie Mungu kwamba tulikuwa na zawadi hii (Sedekia), na kwamba amekwenda kukaa na Bwana. Siku moja tutakuwa wote katika kumtukuza Mungu Milele!

    Poleni wapenzi!.

  116. It is so sad to learn of you departure to glory. I just cannot believe it. Brother you were an instrument of our almighty King. I adore your songs and they surely move me. I praise Him who gave us this dear brother. He surely was for Him. Life is a journey but brother this is the only way to our maker. may you rest in peace. May the Grace of God be with your dear family and the golden choir. I will ever miss you until I see you in that beautiful place. Rest in peace. Amen

  117. Si rahisi kuamini lakini hatuna budi kuamini,kilichobaki ni kumuombea yeye pamoja na familia aliyoiacha Mungu ampe nguvu mkewe na watoto,najua inauma sana na wanahitaji faraja ya Mungu ili waweze kusahau.Sedekia atakumbukwa na wengi mimi nikiwa mmoja wa hao wengi alikuwa anaimba nyimbo zenye upako mimi nikizisikiliza najifunza mengi kupitia mahubiri yaliyo ndani ya nyimbo hizo,ameimaliza kazi yake lakini ametuachia changamoto tujifunze kupitia mema mengi aliyotuachia,Mungu amuweke mahali pema na penye amani.Amina

  118. I WAS REALLY SHOKED TO HEAR ABOUT THE DEATH OF SERVANT OF GOD,BUT THIS DEATH TEACHES US SOMETHING THAT WE HAVE TO DO THE WILLING OF GOD.WE WILL NEVER 4GET U SEDEKIA

  119. Yaani sina la kusema juu ya kifo hiki iliyobaki ni kumshukuru Mungu na kulibariki jina lake kwa kazi yake.

  120. Fanuel’s passing on has become very difficult to live with. “Katika Ibada” is the breakfast music to my family. My 2 year old daughter wakes up early in the morning and asks for “moyoni” or “baba yetu” before any thing else, even breakfast itself!

    That fanuel’s and the entire team’s work is a blessing to many people is a fact. May God the Almighty give the strength to Fanuel’s Family: His wife and children, friends and relatives to overcome this terrible loss. And the two little angel’s, God knows their future…. they are too young for what has happened! I request all of you, those who has been touched by Fanuel’s unmatched worship songs in one way or another, to send whatever the spirit of God tells you to, in support of this God Servant’s Family.

    Rest In Peace Fanuel, But you remain forever in our hearts and minds… as we listen to you lead us in worshiping our God!

  121. Nililia machozi mengi wakati nilipata habari kwamba mtumishi wa Mungu Fanuel Sedekia ameenda kuwa na Mungu. Aliinua roho yangu sana. I dont have so much to say those who loved him like the way i did jipe moyo kwani tutamwona siku moja.

  122. I still up to now can’t believe that Fanuel Sedekia has left us physically and we can never see him again on the stage singing for the cogragation,we loved him but we have proved that God loved him much.Natoa pole zangu kwa wote walioguswa na msiba huo wa sedekia esspecially mke wake mpendwa, watoto wake na jamaa nzima
    Nimebarikiwa sana na nyimbo zake Mungu ainuliwe kwa yote.
    BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE

  123. God is always perfect,hivyo hatuwezi kulalamika kuhusu kifo cha mpendwa wetu .Mungu anajua mwenyewe kwanini kamchukua kwa wakati huu ila hali sisi bado tunamuhitaji,MAPENZI YAKE YATIMIE.Naamini wengi au nawewzakusema dunia nzima imebarikiwa kwa nyimbo za mpendwa wetu, hatunae tena physically lakini, i hope still we shall be blassed by his songs.
    Mungu mwenye uweza wote awatie ndugu jamaa na marafiki nguvu ya kuweza kusonga mbele katika wakati huu mgumu.KAZI YA MUNGU ALWAYS HAINA MAKOSA.

  124. BWANA AMETWAA NA BWANA AMETOA JINA LAKE LIBARIKIWE . NATOA POLE KWA FAMILIA NZIMA YA NDUGU PHANUEL SEDEKIA KWA MSIBA MKUBWA AMBAO KAMWE HAUTASAHAULIKA ILA MUNGU NI MUWEZA WA YOTE ATAWAWEZESHA HATA NYIE FAMILIA YAKE.AMEN

  125. FANUEL SEDEKIA UMEENDA KWA BABA LAKINI KAZI YAKO NJEMA BADO ITABAKI DUNIANI.WIMBO WAKO WA JE HATUKUWATUPA WATU WATATU? UNANIGUSA SANA,JINA LA BWANA LIBARIKIWE KWA YOTE

  126. Its totaly devastating ! Again its a blow to the gospel industry, i remember how my family listened to that -KATIKA IBADA-during Dec.holiday ,lets again approach the throne of Grace in this hour of need.Amen

  127. Its very disturbing to learn the death of one of my Gospel model Fanuel Sedekia His gospel song lift my spirit whenever am down especially her daughter HILDA!Anytime i want to worship i listen to his worship songs.NI MUNGU HUPEANA NA NI MUNGU AMEMCHUKUA.
    MY QUESTION IS DID HE HAD ANOTHER ALBUM PART FROM WORSHIP( NYIMBO ZA IBAADA)

    I could not imagine that i will not see or hear another album for Fanuel it hurts BUT i thank God his time is the best.My prayer goes to his wife, May GOD see you through as you bring up the kids.

  128. Nifura kuona jinsi Mungu anavyo tukuzwa kupitia waimbaji mmoja wapo akiwa ni ndugu yetu tulie mpenda SEDEKIA lakini tunatambua ya kwamba kwa sasa sifa zimemrudia yeye aliye zianzisha naye anasifu pamoja na malaika huko juu.I LIKE ALL SONGS OF THIS MAN.

  129. It is unfortunate that he is no more. The goodness is that his message will leave on and will bless and change many lives for good.

  130. jameni bwana ana mpango mwema katika maisha yake. isaya 57;1-2 bwana awape nguvu yake

  131. Jamani nikisoma hizi comments za watu wote walioandika kuhusu Fanuel machozi yananitoka naona kama amefariki leo. Eh mwenyezi Mungu tunaomba faraja zako na asante kwa kutupa Sedekia.

  132. The Gospel music of the late Fanuel Sedekia has touch and lifted so many- God will continue to bless many more thr; his music. We continue to pray for his wife and children- may our loving Lord continue to comfort them. As for Sedekia, he has fought a good fight and has completed the journey. How about the rest of us! are we fighting a good fight? May God grant us strength so that we fight a good fight. May God’s name be praised- AMEN!!

  133. Dear servant of God,
    It is very difficult to believe on what happened,i’m still meditating before the Lord we serve, infact nilikuja ku recognize kwamba Mungu ni Mungu wa wote wenye mwili, Marehemu Fanueli Sedekia ameacha pengo kubwa sana , wakati nilipoenda Ki huduma nchini Zambia nilibeba kanda ya Sedekia ambayo ilikua inawekwa kila mara na watu walikua wanabubujika na kubarikiwa. Tuzidi kumcha Bwana siku zote za maisha yetu, Kweli tumtafute Bwana wapendwa ili atujiliapo tukutwe tupo tayari, Mungu azidi kumtia nguvu Mke na familia ya marehemu na mdogo wake Sedekia ambaye ni Fares sedekia aliyeimba naye katika Ibada.

    TUIHUBIRI INJILI YA BWANA.

    Ev.Charles J.Mushi.
    DODOMA-TANZANIA.

  134. It is unbelivable to learn that our brother in christ Fanuel sedekia is gone physically but spiritualy we are together.I personally did not know sedekia but his praise and worship songs were quite a blessing to my life.My gratitude goes to his family that is left behind,may the lord strengthen them at this difficult time but remember if you fight a good fight like our brother sedekia,we will meet him at the hevenly glory so take heart and love God. poleni sana na mungu awabariki.Nancy usa

  135. Its sad that i happened to learn of his death after purchasing on of his releases. The worship songs are a blessing to all. May the Almighty GOD rest his soul in eternal peace.

  136. He was gifted in singing. i enjoyed his songs.May his soul rest in peace.pole kwa familia

  137. MUNGU AWAPE NGUVU WOTE WALIOGUSWA NA MSIBA WA MPENDWA WETU FANUELI SEDEKIA HAKIKA HUDUMA YAKE ILIBARIKI WENGI NA ITAZIDI KUBARIKI WENGI BWANA AMETWAA NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE
    Ee MUNGU BARIKI FAMILIA YA MTUMISHI WAKO
    FANUELI SEDEKIA

  138. jina la Bwana libarikiwe, tukaze buti, maana kila mtu hajui anaondokaje, Mungu aipe faraja familia na ndugu wote.

  139. Nimeshiriki kuimba na Sedekia bega kwa bega Na hasa tuliporekodi pamoja live studio albam ya katika ibada video na audio. Na umepita muda tangu rafiki yangu kipenzi ambaye tulishirikiana kwa mambo mbalimbali nilidhani kama nafsi za watu zimetulia kidogo kumbe bado wanapata uchungu kama ninaoupata kila ninapomkumbuka nakosa uvumilivu ninamlilia machozi ya wivu kwa askofu wangu wa uimbaji ambaye alikuwa rafiki na msiri wa karibu na familia yangu. SIWEZI KUSAHAU SIKU YA TAREHE 06/12/2009 TULIKUWA NA MUIMBAJI YUSTO ONESMO AMBAYE ALIKUJA KWA AJILI YA TAMASHA LA KESHO YAKE NILITAKA KUMPELEKA YUSTO KWA MCH. SUMARI LAKINI ALIPANDA KWENYE GARI TUKAENDA WOTE NA TULIONGEA MUDA MREFU SANA NA KUPANGA MAMBO MAKUBWA YA SIKU ZINAZOFUATA IKIWEMO MIMI KUOMBA LIKIZO ILI TWENDE WOTE NAIROBI TUKAFANYE TAMASHA KUBWA LA KUMWINUA BWANA NA KUIZUNDUA ALBAMU YA KATIKA IBADA LAKINI KITU CHA AJABU KILITOKEA WAKATI TUNARUDI KUTOKA KWA MCH.SUMARI MKE WAKE NA MKE WANGU WALIPIGA SIMU KWA WAKATI MMOJA TUKABADILISHANA SIMU MIMI NILIONGEA NA MKE WAKE NA YEYE ALIONGEA NA MKE WANGU ULIKUWA USIKU WA AHADI YA KUKUTANA KESHO YAKE KWENYE TAMASHA UKUMBI WA METROPOLE CINEMA WALIIMBA UPENDO NKONE, YUSTO NA WENGINEO WENGI LAKINI JAMBO LA AJABU NI KUWA NILIPIGA PICHA ZA VIDEO KWA MUDA MREFU SANA HADI NIKAJIULIZA KWA NINI NAPOTEZA MUDA KWA MTU NILIYE NAYE SIKU ZOTE TUNAIMBA WOTE, TUKO MAJIRANI, FAMILIA ZINATEMBELEANA NA KUCHEZA PAMOJA. Dhambi niliyoifanya siku hiyo ni kumtoroka Sedekia baada ya kuona muda umekwisha sana na ndiyo ilikuwa mara yetu ya mwisho kukaa naye nilibakiwa na picha za video za mwisho mpaka anakwenda Israel sikupata nafasi ya kuonana naye tena kulingana na mazingira ya kazi yangu mpaka nilipopata taarifa kuwa Sedekia amelazwa Israel na amepoteza fahamu anahitaji kuombewa kuanzia siku hiyo niliumia mno na sikuweza kuomba tena ndani yangu nilihisi kuwa sitamwona tena!! Najiuliza nimebaki kufanya nini duniani wakati wale bora wanaondoka na kuacha mapengo makubwa! ninalia hata sasa usiku huu niko ofisini baada ya kuona kuna watu bado wanatoa maoni juu yake nashindwa nyimbo tulizoimba naye na zingine za Mpendwa wangu Fanueli ni mara ya kwanza kuingia kwenye hii web.nimeona jinsi alivyokuwa na ndg. sehemu mbalimbali. ILA OMBI KUBWA KWA NYIE NDG. JAMAA NA MARAFIKI HEBU POPOTE PALE ULIPO JARIBU KUFANYA JAMBO KWA AJILI YA FAMILIA YAKE MAANA ALIWACHUKUA WAZAZI WAKE WOTE NA KULETA KATIKA NYUMBA YAKE ALIYOIJENGA AMBAYO HAIKUMALIZIKA ILA KWA MATATIZO YANAONEKANA KUJITOKEZA KIDOGO NDANI YA JAMAA MARAFIKI,NDUGU NA WANAFILIA WASIO WAAMINIFU KWA SASA NI VIZURI KUTUMIA NJIA ILIYOELEKEZWA HAPO JUU KUMTUMIA RENATHA SEDEKIA MWENYEWE MISAADA NA MICHANGO MBALIMBALI KUPITIA WERSTEN UNION . AU TUMIA ACCOUNT YAKE ILIYOKO CRDB ARUSHA BRANCH.ACCOUNT NO. 01J20995671200 NA KULIHAKIKISHA HILO UNAWEZA KUMTUMIA MSG. KWA SIMU YAKE YA MKONONI 0754 54 21 48 NINAPATA FARAJA KUONA KUNA WATU WAKO TAYARI KUENDELEZA FAMILIA HII NA KUIJENGA HATA KAMA SEDEKIA HAYUPO MUNGU AWABARIKI WOTE MLIOTOA MAONI YENU KUPITIA WEBSITE HII

    ISAAC R. MNYAGI
    Arusha – Tanzania
    isaac.mnyagi@barclays.com

  140. I have just opened the fanuel sedekias website and the messange i have read is shocking.All along i have ben watching and listening to his worship songs that touches my heart to break and worship God the highest.I have been gathering my family and friends to listen to the truly annointed worship songs together,moreso my wife Nancy who is a worshipper remiding her the need to forget oneself and worship the Lord in truth and in the spirit like our brother fanuel.In this i cant say anything more other than that GOD YOU WILL ALWAY BE GOD.To his wife and children i pray for you and the whole choir that sung with fanuel that the peace of God be with you now and forever.God willing i will have to visit the church he felloshiped and share my feeling of love with the brethrens and family.PRAISE THE LORD.

  141. The first time i heard his songs, i was really moved & blessed only to be told afterwards that he was no more!! All the same he was a gifted singer & we pray God will raise more of his kind.Napenda sana nyimbo zake hata wa leo huziimba mara kwa mara!
    Poleni sana jamii ya ndugu yetu na mutumaini Mungu.

    God Bls!!

  142. Jina la Bwana libarikiwe!
    Ni taarifa za huzuni kibinadamu, maana tutakosa kumwona na kusikia akiimba “live” kama tulivyozoea; Ingawa hivyo, tunapo tafakari hayo ni muhimu sana kujihoji kibinafsi “Je, ni kwa kiasi gani ujumbe alio uhubiri Fanuel Sedekia kwa njia ya uimbaji umebadilisha maisha ya kila aliyeguswa na msiba huu” kwa mtazamo wangu, haina maana kabisa kusikitika tu! mimi nadhani kazi aliyokwisha ifanya (ambayo nadhani kwa Mungu ilikuwa imetosha), itazidi kuhubiri……ingawa amelala lakini “bado akali akinena” Nasi kila mmoja kwa sehemu yake ahakikishe anaishi ndani ya Yesu na Yesu ndani yake ili kuishi kuwe ni Kristo na kufa kuwe ni faida…..Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe, Amina!

  143. I loved his songs. So nourishing and inspiring. Particurlarly his daughter with the angelic voice praising the Lord. May God continue giving you strength in all your lives. God Love U

  144. Oh my!i had been fightin within myself thinking it is just rumors i have been hearing.It is sad to lose him but God has a reason for everything.I pray for strength for the young family left behind.I love to listen to the songs”katika ibada” where the little daughter sings.It is just a blessing.May the good God nurture that talent to take after the Dad.All things work for good for those who love Christ!i lost my Bro 2 mths ago i know what the family has gone through.God will see us through.May his name be glorified.Amen.

  145. Je suis Burundais, pasteur dans l’Église Anglicane. Je viens juste d’être abattu par la mauvaise nouvelle. Fanuel était un ami de toute ma famille. Je ne sais pas comment je vais dire ça à ma femme et mes enfants car nous n’avons jamais su que Fanuel est mort ! Seul Dieu va prévoir pour sa famille.

  146. Kwa kweli katika maisha yangu inaniwia vigumu kumsahau ndugu yangu,mpendwa Sedekia.Hasa nakumbuka tulivyokaa naye miaka miwili tukisoma chuo cha ualimu MONDULI,1994-1996,BAADA YA KUMALIZA WOTE TULIPANGA KWENDA MARANGU MOSHI kufundisha sekondary za huko ambapo mimi nilikaa huko kwa muda wa mwaka mmoja wakati yeye alidumu huko miezi mitatu na hatimaye kurudi Arusha Redio Habari Maalumu kwa mafunzo ya program za VIDEO NA TELEVISION.Sikuamini nilivyobubujikwa na machozi MWILI ULUPOWASILI KIWANJA CHA NDEGE KILIMANJARO,Nakumbuka pia nilivyoongea naye akiwa Nairobi wakati ndo amepata viza kwenda ISRAEL.

    Nilimpenda sana hasa nikikumbuka tulishiriki mambo mengi tukiwa marafiki hasa chuoni tukikaa chumba kimoja miaka yote miwili.Mungu alimpenda zaidi na kazi yake haina makosa.Tuuenzi utukufu wa MUNGU.

  147. Ndugu Fanuel Sedekia alikuwa wa baraka mno kwa wapenzi wa nyimbo za kuabudu nchini Kenya.Mungu abariki familia yake.

  148. Kwa kweli Fanuel Sedekia alikuwa mtumishi wa Mungu na mwimbaji halali wa muziki wa injili mwenye sifa zote za vionjo kimuziki sauti yake haitapotea masikioni mwangu mwaka jana nilizungumza naye akiwa kwenye huduma katesh am really appreaceting this guy even if he is not in this physical world but he remain spiritual arena.
    By.damson john
    TUMAIN UNIVERSITY

  149. It’s so sad to learn about the passing on of this dear brother,the Lord has taken him home.
    To the family and friends of Zedekia, this I know that Brother Zedekia is in safe hands of the Lord Jesus Christ.His songs continue to bless us so much.
    By Kimarus
    USA

  150. Ni kwa huzuni mwingi naipokea habari hii.Habari za kuitwa kwa mpenzi huyu nazipata miezi miwili hivi iliyopita bali nilidhani ni mambo ya walimwengu- yaani uvumi mtupu!Hivi sasa ndio nimedhihirisha ukweli ulivyo kwamba ndugu wetu mpendwa muinjilisti Sedekia katuaga.Kwa familia yake ni pole ila kwetu sisi ni kuiendeleza injili ya Yesu Kristo nayo iambatane na matendo yetu kwa maana ndivyo tutauona Ufalmi wa Mbinguni.Tukiacha hii dunia hubaki kati yetu na Muumba wetu aliye na nguvu zote zile.Je wewe umejitayarisha vipi kukutana na muumba wako?

  151. wapedwa ndio mimi nalia leo.ndio nafahamu leo kuwa mpakwa mafuta huyu ktk uimbaji hatunaye!!!?MUNGU huchukua walio bora kabla hawajachafuliwa,tulio baki ni kazi yetu kujitakasa,SEDIKIA ANAZUNGUKAZUNGUKA AKIIMBA KWENYE KITI CHA ENZI.

  152. As I opened this website which i got through one of Sedekia’s VCD i was looking for the truth as i thought they were rumours and it is with deep shock that i have learnt it is the truth. I love his worship songs and especially “Mfinyanzi” and Katika Ibada. Gods case has no appeal all we can do is to pass on the candle of worship and pray that we will meet again as we worship in eternity.
    To his young family – Whenever God plucks from his garded he always comes back to fill the gap. He is going to be the father of your children and a loving husband to you. Just keep focused and worship him even when he seems silence and far away, It is the time that he will carry you to the other side.

  153. Kweli kazi Ya MUNGU hakuna mwanadam awezaye kupinga. wapendwa wenzagu nami naungana nanyi katika kumkumbuka mpendwa wetu Fanuel Sedekia kama zawadi tuliyo kuwa tumepewa na Baba yetu wa MBINGUNI.Naamini kazi zake alizo acha kama “katika Ibada”,”Uwepo wako”n.k zinatufundisha namna ya kumtumikia MUNGU kwa unyenyekevu{YOh:3:30} ili kuirithi paradiso ya milele,kama alivyo fanya mwenzetu Sedekia.poleni sana Renatha mkewe,watoto pamoja na familiya yake yote.Ipo siku tutajaonana naye.Jina la Bwana lihimidiwe!

  154. Pole kwenu wote,
    moyo wangu una umizwa kabisa kwa sababu na mjuwa ndugu na nyimbo zake December ya mwaka uliyo pita(2009). Lakini leo tu (30 jan 2010)njo ninapata abari kama ndugu aiko tena;nimarehemu tangu january 2009, sasa mwaka moja…moyo wangu unaliya kweli ,sijuwi ni seme nini,Mungu peke anatujwa.sababu nilikuwa nataka ku mu andikiya nakumu onesha kwamba Mungu amubariki kwa kazi anazo zifanya… sorry!!!!!!!!!!

  155. Bwana Yesu aendelee kukupigania mama Sedekia simama kwenye nafasi yako hakika Bwana hatakuacha liko kusudi jipe moyo nakuombea ktk maombi yangu. by bahati kombe.

  156. Bwana alitoa na Bwana alitwaa jina la Bwana libarikiwe siku zote ni wakati wetu na sisi kuendelea kumtumikia na kumsifu siku zote za maisha yetu yule aliye juu mbinguni na Bwana wetu Yesu Kristo ili kumshinda adui shetani asiye na mamlaka na sisi.Na ili tuweze kufika mbinguni kwenye furaha ya milele.By Geway Bajuta.

  157. God Bless the work of Fanuel sedekia. I pray God to continue to provide for his family and give them strength. His songs have been an inspiration to me to come close to God.

    Patrick Mutai
    Nairobi

  158. hakika bado niisikiapo sauti yake bado nalia, nalia kwa uchungu…..lakini nikiwa na matumaini ya kumuona tena kule kwenye mji wa ahadi, ambako hakuta kua na kifo wala uchungu wala masikitiko tena.
    Sekedia Pumzika kwa amani Brother.

  159. Hata sasa siamini kwamba hatutaonana na ndugu na rafiki niliyempenda. Kila nisikiapo sauti za nyimbo zake moyoni mwangu amepanda kitu kikubwa, kazi yako Mungu ameiheshimu kaka. tunaomba faraja ya roho mtakatifu

  160. Mimi kwa kweli sikumtambua Fanuel hadi wakati nilipozisikiza na kuzipenda nyimbo zake. Nilishtuka sana nilipokuwa nikitafuta katika mtandao maelezo mengine ya Fanuel.

    Naiombea familia yake na ningependa kutuma senti kidogo kwa familia yake.

    peter.ngoha@gmail.com. Mkaazi wa Nairobi- Kenya.

    Mungu airehemu roho yake na kuwabariki familia yake Fanuel.

  161. Iam a kenyan,and i must admit that our deceased bro was ablessing to me.One question I remain asking myself is;why righteous people are dying daily and no one seems to take notice of this!Why Angela chibalonza,why Fanuel sedekia,why emachichi?Is it really the will of God that this continues to happen?something is happening behind the curtains.

  162. cAN YOU IMAGINE HOW MUCH SAD YOU CAN Feel WHEN ,YESTERDAY I SANG THE SONG OF FANUELI AND ALL THE CHURCH WAS FILLED WITH THE PRESENCE OF GOD AND TODAY JULY5,2010 Brother Patrick from TZ just inform me about his death ?It’s the way it is ,a big chock and sorrow to all of us about the death of my beloved, poor Fanueli.Our condoleances to all families,the widow ,orphans ,friendsand churches .He has finished his work ,Have you started your work? Don’t deceive yourself ,this world is not our home ;we all are passing one after an other. May God help us to use the opportunity given to us wisely as he did .Ecclesiastes 9:10 Whatever your hand finds to do, do it with all your might, for in the grave, [c] where you are going, there is neither working nor planning nor knowledge nor wisdom.John9:4.Colossians 3:10,2Corinthians 6:1-2.Please ,don’t your time .Wake up ,let us serve God.This is your time,your season,your grace.

    Pastor Sammy Vancouver BC CANADA

  163. I was shocked by the death of pastor fanuel zedekia.He was ablessing to me. I enjoid listening to his music. May our Almighty GoD rest his saul in eternal peace.He has left behind a very young family it has lost apilar and abread winner,who cared and loved his family very much.

  164. Wale mlio karibu na familia ya the Late Fanuel Sedekia basi na muwiwe na mzigo wa kufuatilia maendeleo ya watoto wa mpendwa wetu.Nanyi msisite kutupasha habari iwapo wanawahitaji watu wa Mungu iwe kwa maombi ama kwa michango mbalimbali.Nao uzao wake utabarikiwa kwani alimwamini yeye aliye hai, yeye aliyemwaminifu siku zote.

  165. Tuna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwa kila jambo, mpaka sasa siamini kama Marehemu Sedekia hatunae tena kwa kweli nimebarikiwa na nyimbo zake. Mungu aibariki familia yake mke na watoto pia. jina la Bwana lihimidiwe

  166. Last year, 2009 was a year of God’s fulfillment in many ways in our lives. my family was going through a very tough time, and I spent a lot of time in prayer, in praise and worship. I would play songs from Fanuel Sedekia katika Ibada for many hours in my house, as I sought the face of God in praise and worship. At the time, I was not even aware of what had happened to our late beloved brother Fanuel. In those times, God chose to bless me and give me peace through Fanuel’s album. Now that I have the VCD and can put faces to names, especially of Renatha, little Angels Hellen and Hilda, my heart goes out to them. Only the God who is all sufficient can comfort them. May the name of the Lord be glorified. 2009, saw quite a number of soldiers in the Lord’s army fallen. In my church, Parklands Baptist Church in Nairobi, we lost a very committed young evangelist. John David Yallo was on his way to Tanzania to disciple some church leaders when he met his death in a tragic road accident that claimed 33 lives. But God is still on the throne. He will sustain the church and the families of these loved ones, who are now in God’s presence for ever.

    I was particularly touched by the song Fanuel sung about not wanting to depart from the presence of God. when he said it was soooo good he did not leave the presence of God, you could see how much he longed to be in God’s presence. He was not here, and he was seeing something that probably the rest of us were not. we give God the glory. To Renatha, Hilda and Hellen, let God’s grace be sufficient for u. I promise to call the number given here and visit, when God allows me to be in Arusha next. God bless.

  167. IT HAS BEEN SO PAINFUL TO ME WHEN I REMEMBER THIS MAN AND HIS BELOVED FAMILY.I PERSONALY DO PRAY FOR THIS FAMILY AND HOPE GOD WILL ALWAYS CONSOLE THEIR SOULS.
    JUDITH FROM KENYA

  168. i loved zedekia’s voice and his songs were nicely sung by him and his church members. may god bless her wife and children and his family members.

  169. To say I was not shocked by this news is to lie. I only learned of his songs last year around June when a brother gave me a cd with some of his songs alongside others & they have been blessing me a lot. I believe God has been faithful to his wife & kids. As everyone said B4,Gods decision is unquestionable, we only remain 2 praise His works, past, present & future & look at ourselves 2 measure our fate(spiritually)then doing what is necessary.May God continue blessing the works of his hands for the betterment of his family, & all brethren including turning sinners home.

  170. Mshtuko wetu hapa Kenya asubuhi ile tuliposikia habari za kulala kwa ndugu Fanuel Sedekia kwa kweli hauna haungeweza kuelezeka. Nilitembelea duka moja la muziki jijini Nairobi ambako nilikuwa na rafiki yangu pale. Siku ile nilmuuliza kama kuna CD ambayo anajua nikiisikia nitaipenda naye akanipa CD ya Fanuel ya Katika Ibada akaniambia nisilipe kwanza mpaka nitakapoisikiliza. Ikinipendeza basi nimletee hela.

    Nilipofika kwangu na kuicheza, mke wangu na mtoto walisema ichezwe kama wiki nzima bila ya kucheza nyingine. Na baada ya hapo, mara nyingi tukiamka asubuhi katika matayarisho yetu ya kuondoka kwenda kwa shughuli zetu, hiyo CD ndiyo tunapenda kuicheza kama Njia ya kuabudu kabla ya maombi.

    Nitasemaje mie! Ilikuwa huzuni sana kwetu na hata sasa sisi hutamani tu kama angalikuwepo. Lakini Mungu wetu kampenda sana basi kajitwalia mwenyewe.

    Yeye amekuwa inspiration kwangu nami naomba tu kama Mungu anaweza nipa neema kama aliyokuwa nayo Fanuel. Lakini najua haiji kwa urahisi bali ni kwa kukesha katika maombi na kuifanya kazi ya Mungu bila ya ubaguzi wa kifedha na pia kwa unyeyekevu.

    Familia yake na wapokee faraja za Bwana Yesu. Washikilie pale pale na watamwona kaka Fanuel mbinguni.

  171. Wamebarikiwa wale wanaolala katika bwana. Nyimbo zako zimenibariki sana. Mungu azidi kubariki familia yako Fanueli.

    Kwa mjane na watoto: Mungu ni mume wa wajane na baba wa yatima. Awafariji na kuwabariki mpaka mshtuke.

  172. Mungu wa Mbinguni mwenye nguvu nyingi kuliko moto na hata mauti awatie nguvu familia ya marehemu Fanueli, ilikua ni simanzi ya ajabu niliposikia safina radio ya mjini arusha ikihabarisha kua ndugu yetu mtumishi wa Mungu Fanuel hatunae tena duniani. nakumbuka siku ile tumemuaga stadium ya Arusha iliumiza kiasi kisichosemekana. kuna nyimbo kama uwepo wako umenifunika, sikia neno, manukato nani kama wewe na nyingine nyingi kwa kweli aliku Mhubiri kupitia uimbaji, kwa sababu ya utumishi wake huo,sababu sedekia alimuheshimu Mungu, tunamuomba Mungu abariki familia ya marehemu Sedekia kwa kila watakachokigusa kikawe baraka kubwa, wapate kila haja ya mioyo yao BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIBARIKIWE.

  173. yaani baado sijaamini Fanuel amedie mi ni mkenya niliskia songs zake kaa nimeenda kubuy gospel CDs, it was playing and i was lik that sounds blessing and i was like can i have that too and any other that he has sang but i only got katika ibada i listen to his songs over and over and they heal me when am down, he is such a blessing i dint learn of his death till yersterday RIP Fanuel

  174. Ni vigumu sana hasa kwangu kuamini kama hayuko,lakini kwa yote tumshukuru Mungu ,maana Biblia takatifu inasema tumshukuru Mungu kwa kila jambo liwe nzuri au mbaya tushukuru,naombea mama yangu na wadogo wangu walioachwa na huyu Mtumishi wa Mungu ,Mungu hawape nguvu kila kuchao na hawatunze na hicho kipawa cha baba kiwe juu yao.Kila wakati nikisikiza nyimbo zake nalia sana sababu ya upako wa Bwana hasa hii song ya MANUKATO ,SURELY he was a blessing to many but God gives and take may His Name be Glorifeid.Amen

  175. nimesikitika sana,ni hivi leo baada ya kusoma hapa ndio nimejua.nikisikia hili jina huwa jambo la kwanza nakumbuka wimbo unaonibariki sana wa mvua ya baraka.sote tunapita njia hiyo ila tumewekewa fumbo.tukeshe tukiomba hasa tuingiapo majaribuni.
    nimefurahi kuona website hii.Mungu awabariki

  176. for sure I CRIED after several hours because of unbelievable news that the brother in christ(FANUELI SEDEKIA) IS NO MORE.It was not easy to take the news.his songs are so blessing.
    Yaani mimi nilifika mahali hata nikajiuliza why him?why so early?why so sudden/ jibu likanijia ya kwamba ni mipango ya mungu kwa sababu mungu ndio anajua mambo ya nyakati na wakati…kweli alikuwa ni mtu aliyeimba nyimbo zinazogusa na zinazoenda na nyakat.

    Mungu ambariki sana na pia familia yake namuomba mungu aiimarishe na kuitia nguvu.
    Nyimboo zake zote zinatia moyo na nguvu na zinafanya kuwa katika halii ya kutafakari.
    asante kwa kuweka website hii..ingawa nimeandika late lakininimekuwa relieved maana nilijiuliza ni wapi nitatoa maoni yangu lakini sasa nimepata amani.

    MAY THE GOD ALMIGHT REST HIS SOUL IN PEACE! Amen

  177. hi!am from kenya.its a long story,but veiw words..!!! around may 2009,i came across to one miusc vendor who was selling gosple cds i selected the one which was playing soul washiping & praising songs inspared[attached/moved]me alot.and bought vcd [Katika Ibadaa]the songs was my the best of all i had,as i wach sametime tears slip on on the cheeck,i have being saying zedekia is my brother, the news came from my wife, and told me she had from somebody. the one i have being used to say my brother have died,i didnt belive the words till i show cd [manukato]i have saved songs to my computer, to listening. are blessing to me.ill sms later

  178. Oh No,..Fanuel Zedekiah…! Dead…!!?

    He was a great man of God.I adored him for the very precious gift God gave Him.

    When I ran into the news about His unexpected departure,I couldn’t stop my tears from rolling ,struggling to believe the unbelievable.

    Zedekiah was honestly an exceptional gospel ambassador,an ordained gospel-pop-star, not only in His mother-state TZ, but in Africa.

    I loved his gospel masterpiece very dearly.They happened to be my favorite collection.His nourishing gospel melodies always touched my heart,bringing me so intimate to God,and making me feel God never forgets about his sons.

    May God lay His precious soul in eternal peace.

    We loved you Fanuel,but God loved you the most.We gona miss big.

    Its my sincere condolence to the family, relatives, funs and friends.

  179. We have Hope that we will ressurect. Happy are those who die in the Lord.”I know that our Redeemer lives and that in the end he will stand upon the earth, and after our skin has been destroyed, yet in our flesh we will see God.
    I Love the worship from the man of God.
    let the devil know that he lost it, Fanuel Never served him.Amen.

  180. Mungu atabaki kuwa Mungu, nilipenda sana nyimbo za sedekia & na huduma yake,huwa nalia kila nikimkumbuka mtumishi. Mungu akupe pumziko la milele kwa kuwa safari yetu ni moja. Mic you

  181. Stanslus mkoka,there is time for everything as it is written in the book of ECCLES….surely Fanuel was a blessing to me and my family through his prays and worship songs to GOD.He left a very big gap which cannot be filled .It is good for every brethren to worship GOD in truth and spirit as demonstrated by bro Fanuel.I believe that we shall meet in heaven.For the family ,may thee Almighty God be with them.Amen.

  182. any body know where i can buy his songs please, this was truely a man who dedicated his life to God

  183. it hurted me very much when I had a call from my best friend Maryline informing me that my brother Fanuel has passed away… I could hide my grief for sure.. and I asked alot of Qiestions about the guy coz he was real blessing many people not of me and our family, through his songs, I found myself to be healled when am down, dear leaders U can not imaging to the moment am still having a big impact in my life.. my brother Sed, decided not to leave us for his own’s sake but the hand an wish of God.. Lets keep on praying to God so as one day we will meet out dear and lovely brother..

    This is my deep inside heartfelt sympathy to his wife and children.. siwezi kumsahau wala sitomsahau kamwe.

  184. Nimeshangazwa upeo nilipozipata habari hizi. Mimi ni msikilizaji sugu wa nyimbo zake. Mungu awabariki na awahifadhi jamaa yake hadi siku ya ufufuo.

  185. eeee furaha wa yesuu, ….
    We thank the LORD GOD ALMIGHTY for the period Fanuel spent with us. I am certain that he was not only an inspirational man of GOD to me, but to the whole world.
    Sincerely, I can’t get my ears off his song, UPENDO! It keeps me on my feet of the love JESUS has for us.
    May our FAITHFUL LORD sustain his family!

    Amen.

  186. i hv to admit that i found tears running down ma cheeks,when i learnt ths shocking news,he was my mentor in music.ndugu ulikua umemaliza kazi uloitiwa.Mungu afariji familia yako.

  187. Oh God! i loved these songs and i’ve been particulary blessed on difficult days on 2009, these songs conforted me soooo much! but am sorry, i didnt know that this servant of God went to God! oh, i was ready to contact him for his songs so wonderful! Oh God, sorry! family, be strong! God is live! Sorry, Getu, belgium

  188. I am very sorry learning about the demise 2 years latter… it was the will of the great spirit to gather us some day, He has uncovered us and cause the sun to light on us with brightness…
    All is not LOST…. binguni ndiyo kwetu, tunangojewa…

    kindly the family of ZEDEKIAH, my email is:- peterothe@yahoo.com, My Skype is peterothe2, tell:+25290506864, +252678142004

  189. R.I.P Fanuel,u were a great man,u fought the good fight of faith,got ur crown,.may the name of the Lord be praised.sijaamini kwa maana ni leo tu nimesikia habari hizi,nipo china,nazipenda wimbo za huyu mtumishi wa Mungu,huwa zinanifariji saana tena saana,na leo nilitaka kusikia faraja kupitia sifa na maabudu,ndiyo baadaye nikasikia hizi habari kwa kanda yake ya mwisho MANUKATO,nilishtuka saana,lakini basi nasema jina la bwana libarikiwe kuwa alimtoa na akamchukuwa mwenyewe kwa wakati wake.

  190. R.I.P Fanuel ulikuwa unatubariki sana hasa hata sasa kanda zako zinatutia nguvu na kutubariki sana tunapo sikiliza hasa makanisani zetu.u were a great man of God

  191. Good people have no place in this world. They have to do what they were called to do and then go to their FATHER, GOD. Fanuel has just gone to rest waiting for the glory that will be there, The secong coming of JESUS Christ the son of GOD.

    Good people die but death cannot kill their gifts.

    Fanuel, Rest in Peace and let God guide the family you left behind.

  192. Nasikitika sana kwanini sikumjua Sedekia wakati wa uhai wake, nyimbo zake zimeniwezesha kuwa kiumbe kipya kiroho na kuokoka december 2011.Nilipo sikia kwa mara ya kwanza nyimbo zilizopo kwenye albam ya ‘katika ibada’ nilipatafaraja sana moyoni nikahisi uwepo wa Mungu kunitembelea,kwa kweli Mungu ampuzishe mahali pema gwiji huyo kwani siku haipiti sijasikia hata wimbo wake mmoja.

  193. THE STEPS OF A GOOD MAN ARE ORDERED BY THE LORD,
    Dear People of God,

    THE STEPS OF A GOOD MAN ARE ORDERED BY THE LORD,
    AND HE DELIGHTS IN HIS WAY. THOUGH HE FALL, HE SHALL
    NOT BE UTTERLY CAST DOWN; FOR THE LORD UPHOLDS
    HIM WITH HIS HAND.

    ( PSALM 37:23-24)

    Now when we first learned to walk, we often fell down, but did
    we stay down? NO, we reached out to the extended hand of our
    mother or father, who helped us back on our feet. This happened
    often until we finally learned to walk on our own.

    We can learn to walk with our Heavenly Father’s helping hand
    the very same way! For then when we fall, we can reach out to
    God through prayer, and accept His merciful helping hand as well!
    After all it is written; THE LORD LIFTS UP THE HUMBLE; HE
    CASTS THE WICKED DOWN TO THE GROUND. ( PSALM 147:6 )

    Also written; HE SHALL GIVE HIS ANGELS CHARGE OVER
    YOU, TO KEEP YOU IN ALL YOUR WAYS. IN THEIR HANDS
    THEY SHALL BEAR YOU UP, LEST YOU DASH YOUR FOOT
    AGAINST A STONE. ( PSALM 91:11-12 )

    So, walk with God everyday and you will find; THE LORD
    YOUR GOD IN YOUR MIDST, HE WILL REJOICE OVER YOU
    WITH GLADNESS, HE WILL QUIET YOU WITH HIS LOVE, HE
    WILL REJOICE OVER YOU WITH SINGING. ( ZEPHANIAH 3:17 )

    Now my friend, have a great day knowing that the loving hand of
    God is always there ready to help you, no matter what you may
    face! Amen.

  194. It shocks me so much to learn that Fanuel died so soon as 2009. It’s only this year that I got his album, Katika Ibada. Actually his songs are my trip companions and the expression of worship. Why did he die so soon, dear Lord? May his songs perpetuate his presence among us and contribute to our communion with the Holy Trinity, Amen.

  195. Any christian meditating while listening to Fanuel’s songs will discover how great our Lord is. May Fanuel find reward in Jesus’ name for eternity.

  196. Mungu ni mwema kweli Fanuel Sedekia alishatutangulia mbele za haki tulio baki tuzidi kujitakasa kupitia mahubiri yake (nyimbo) Mungu alitoa, na alitwa jina lake libarikiwe.

  197. .
    sedekia,lala salama baba richa ya kua hatukubahatika kukutana but nilikufahamu kwa nyimbo zako.

  198. pumzika kwa amani kaka, nyimbo zako hw zinanibariki sn nikickiliza mpaka mwili unaniccmka napenda sn nyimbo za kuabudu. hlf cjui ni kwanini hebu wapendwa jaribuni kuckiliza nyimbo za sedekia na angela chibalonza, lzm zitakutoa sehemu moja kukupeleke sehemu nyingine. kweli kimwili ha2po nanyi ila kiroho 2po pa1. nyimbo zenu ni faraja sn kwa wa2.

  199. Fanuel songs Inspires me a lot… and its with shock that i learned 7 days ago that he passed away in 2009.. RIP Fanuel you left a legacy in a ministry that continues to touch many people lives long after you are gone…

  200. Amen dada mpendwa. Mungu aendelee kuwatunza. HE is faithful and so shall it be. He loves you, always!!

  201. Sedekia aliaga nikiwa kidato cha nne lakini by then sikuwa namjua.nimekuwa nikisikiza nyimbo zake lakini sikuwa najua aliye zituga.jana usiku ndio nilipata cd yake(manukato)na ikabidi niingie kwa mtandao ili kujua zaidi juu yake.MUNGU ABARIKI KAZI YA MAREHEMU SEDEKIA

  202. Kweli roho yangu iliumia sana baada ya kupata taarifa hizi nikiwa hapa Nchini LEBANON jirani sana na nchi ya ISRAEL ambako ndipo mauti ilimkuta.Nitamkumbuka!!!

  203. I REMEMBER IT WAS 2009 10TH OF JAN,I WILL NEVER FORGET THIS DAY SURELY,THERE WERE THOUSANDS OF PEOPLE AT .I WAS SHOCKED WITHOUT KNOWING WHAT WAS GOING ON THERE REAL!!!!PEOPLE WERE CRYING A LOT OTHERS FAINTING.I ASKED MMYSELF MANY QUESTIONS WITHOUT ANSWERS,I SAW FANUEL SEDEKIA IN THE COFFIN,WHEN I WENT BACK HOME I COULDNT UNDERSTAND ANYTHING I WAS LIKE NOT OK UP IN MY MIND,THEN LATER ON I CAME 2REALIZE THAT GOD “OUR THOUGHT ARE NOT HIS AND OUR WAYS IS NOT HIS WAYS” WE COULD HAVE THINK OF MANY THINGS BUT WE ARE HUMAN BIENGS AND HE IS GOD LET HIS NAME BE GLORIFIED” THERE IS A BIG SECRET BEHIND US(DEATH)ALL WE NEED TO KNOW IS TO BE READY ANY TIME AS WE DONT KNOW WHEN HE WILL COME AS HE COMES IN LIKE A THIEF).1thesalonian 5:2

    ALSO,SEEK YE FIRST THE KINGDOM OF GOD AND HIS RIGHTIOUSNESS, AND ALL THESE
    THINGS SHALL BE ADDED TO YOU.MATHEW 6:33.

    MAY HIS SPIRIT REST IN PEACE,AMEN!!!

  204. Mara ya kwanza kuvutiwa na Fanuel Sedekia ni kupitia Album yake “Katika Ibada”. Ilikuwa Mwaka 2010 na ilisababishwa na mtoto wangu Gerrard Isaya ambaye katika umri wake wa miaka miwili tu alikuwa anapenda kuangalia wimbo ambao binti wa Sedekia Hilda aliimbisha unaitwa “Baba Yetu wa Mbinguni”. Baadaye nikavutiwa kusikiliza na nyimbo zingine na hasa Album yake ya Mwisho “MANUKATO”… Niseme nini? Mungu alimpenda zaidi. Leo nimeangalia wimbo Manukato zaidi ya mara 10 na bado naendelea kubarikiwa na uimbaji wa Mtumishi wa Bwana Sedekia. Mungu awabariki Mke na Watoto wake. Amina

  205. It is very sad to learn that Fanuel left us,well,I have always been inspired by his songs,especially MOYONI…God be with his family.Sister Renatha and the kids-God will always be there for you.praying for you.Jeniffer,kericho kenya

  206. So sad and painful to hear that our beloved brother in christ is no more.he was a role model and inspirational to me. am always comforted , encouraged and blessed through his songs each and everytume i listen to them. he is just sleeping let’s hope that we shall meet again when the great day comes for those who believe inJesus christ our Lord and sing new songs to praise and gloryfy our creator. may GOD our REDEEMER encourage, comfort, bless and provide to the family that Sesdekiah left behind. GOD GIVES AND GOD TAKES. HE DID HIS WILL. WHAT IS LEFT FOR US IS TO FOLLOW FANUEL’S FOOTSTEPS AS ture believers while we’re in this world.
    REST IN PEACE FANUEL WE LOVED YOU BUT GOD LOVED YOU MORE

    EVERLYNE FROM LEBANON

  207. Fanuel, your memory lives in us and we deeply miss u, our most inspirational singer…I THANK GOD 4 THE TIME U HAD WITH US AND THE MIGHTY WORK U DID 4 CHRIST. U changed many souls and i personally, was blessed thru ua songs that i dont get tired listenin 2. R. I . P bro. Syl. Eldy.

  208. one of the most difficult things to deal with in life is the death of a loved one. Even for the Christians,It is very sad to learn that Fanuel left us,well,I have always been inspired by his songs,
    has i thought of my late brother fanuel my hearth trebled with fear then i said i wish i had the power to stop the death of my brother then I heard a voice from heaven saying,Blessed are the dead who die in the Lord from now on.” “Blessed indeed,” says the Spirit, “that they may rest from their labors, for their deeds follow them

  209. Bwana ametoa naye tena ametwaa jina lake nalibarikiwe.Tuiombe jamaa faraja.

  210. Bwana Mungu ndiye hutupa maisha na nsdiye huchukua, Ndugu yetu Fanuel amepokewa na mwenyezi mungu. Jina lake lihimidiwse. Dada Renatha na wanawe wawili Mungu yupo na hatawaacha kamwe.

  211. am always convinced that our brother is eternally with our God in Heaven stil …..singig and annointin God’s glory with MANUKATO as he sang…..my heart trebbles in spirit for the presense of God the songs drws in me upon listening n watchin his albams….May uo soul RIP..amen.

  212. Still in the shock of how our beloved brother passed away. He was indeed an inspiration. His works still remains with us. Thank God that he passed away during the time he was at his best in the work of our Lord Jesus christ. I hope we will meet him there if we do our part in the Lord.

  213. Mungu Katoa Mungu kachukua. Jina La Muumba wetu Liimidiwe. Let the will of God be done. Fanuel didn’t deserve to die. But since Our Creator loved him so much, let His will be done. Fanuel uliacha pengo kubwa sana katika hii dunia. But hatutalaum Muumba wetu. Thanks for the work of God you done. You fought a good fight you have finished the race in a well manner. May you enjoy your Fruits. God bless Fanuel’s family.

  214. Dah, sikutakaga kuamini, ila nilichukizwa na kitendo cha mke wa Marehemu ndani ya mwaka mmoja tu tayari alikuwa ni mjamzito. Hivi hii ipo sawa kweli hasa ukizingatia ni mke wa mwinjilist mcha Mungu!!!!

  215. George! Mambo mengine unakaa kimya tu mpendwa. sasa hivyo ulivyocomment unataka kuanzisha kuhukumu au kumsengenya huyu dada wa watu? Mi sijui chochote kilichoendelea after then lakini nionavyo na ninachotaka kusema ni hivi: tunatofautiana jinsi ya ku- handle mambo magumu kama kufiwa, kukosa ajira, kuachika, kukosa chakula kwa muda mrefu, na kadhalika. Sina uhakika hata wewe ukitokewa na majowapo kati ya hayo au jingine gumu kwako (kama hayo ni mepesi) utawezaje kulichukulia. Uhalisia wa jinsi gani utamudu utafahamika pale tu JAMBO hilo gumu LITAKAPOKUTOKEA. Kwa hiyo pole kwa kukasirika, halafu take it easy. Kama unaona dada ameharibu ushuhuda, amekosea etc, muombee Mungu amsaidie katika udhaifu unaouona. Naomba tusimjadili huyu dada. Tumuombee na ikiwa tunaona kuna jambo la kiroho la kumsaidia tumsaidie kwa UPENDO.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s