MAONI KUHUSU BLOG

Bwana Yesu Asifiwe! Ikiwa ungependa kuwasiliana nasi unakaribishwa. Tutashukuru ukitupa ushauri, kutuonya au kusema lolote lenye kuujenga mwili wa Kristo. TU WAMOJA katika KRISTO. Karibuni MZIDI kubarikiwa.

394 thoughts on “MAONI KUHUSU BLOG

  1. Bwana asifiwe,

    Nimetiwa moyo sana na message zenu. Mungu wa mbingini awbariki zaidi na zaidi wote wanao tukumbuka. Pia mbarikiwe watendaji wote wa Website hii.

    Mimi pamoja na wanangu wawili tunawapenda sana.

    Amen!

    John stephen shaban.

  2. Asante kaka.
    Wanao wanitwa wakina nani? Mungu akutie Nguvu Siku zote!
    Tunkupenda sana sana sana
    Ubarikiwe na Yesu
    Stephen

  3. asante kwakutiya watu moyo kwani nami ni muzigo mukubwa kwagu kutiya watu moyo

  4. HII IMEKAAAA VZUR MBARIKIWE MPAKA MSHANGAE, OYAA KWANI HUWA MNAFANYA EDITINGI KABLA MESEJ HAIJA PAISHWA HEWANI??????

  5. Bwana Yesu Asifiwe Pona! ndio huwa tunafanya editing. Hujaona meseji zako? au umekuta zimebadilishwa? tunaedit kwa sababu maalum. Karibu tena na tena.

  6. Anhaaaaaa! ok.!!! maaana nimeona mesej zangu baadhi zimenyofolewa. kwani ni vitu gani hamvitak viwepo ili nisiwape shida wakati wa usoni??
    harafu naomba ikiwezekana watu wasikilize nyimbo zangu kwenye haya mambo yetu.

  7. Mimi nampongeza moderator wa hii blog kwani ni strictly gospel, kwa ajili ya kujenga mwili wa Kristo. Kama msg haijengi haina sababu ya kuwekwa live. Nawe ukiona haijawekwa uwe na amani ndugu.

  8. Mungu awabariki sana kwa huduma hii kwa kweli nimejifunza mambo mengi sana kwa kupitia huduma hii tangu nilipoijua, Mungu awabariki sana, Roho mtakatifu awaongoze zaidi katika kuujenga mwili wa kristo, si bure kazi yenu, tunaithamini na Mungu anaiheshimu sana.Mbarikiwe sana na Shama aliyeweka maarifa ya Kiungu ndani yenu

  9. kazi yenu ni nzuri sana, Bwana Mungu awabariki, awalinde na kuwatunza ili kusudi lake kupitia ninyi liweze kufikiwa katika kizazi hiki cha leo. Zaburi 32:8. Mbarikiwe.

  10. nimefurahi sana kuiona blog hii kwa bahati tu nilikuwa natafuta kitu kingine, kazi nzuri sana but we need good teachers of the word this is what is missing in this country, Yesu hakusema tukawafanye mataifa kuwa waumini, alisema tukawafanye kuwa wanafunzi, we have week pastors that is why we have week members, may God raise leaders in this Nation, to me it seems we have more business men in the church than the realy preachers

  11. Asante ndugu Peter! asante kila mmoja anayetembelea mahali hapa! Tunapenda kama wangejitolea waalimu au wachungaji au mwenye huduma yoyote ambayo Mungu ameweka ndani yake akawafaidisha na wengine. Strictly Gospel ni kwa ajili ya watu wote wenye nia njema, sio dhehebu wala hatufungamani na upande wowote, Ikiwa Mungu amekufanya nabii, mwalimu nk toa unabii, fundisha na yale yote yanayoujenga mwili wa Kristo kwa ajili ya kuwafungua wengine. “Sisi ni familia kubwa, kila anayetembelea ni mwanafamilia pia” karibuni

  12. Nawashukuru waliopata wazo la kuwa na blog hii ni muhimu na imekuja wakati mwafaka. Sijajua lengo la blog hii naomba pia nizidi kupata mafafanuzi zaidi.

  13. Wapendwa Mungu awabariki na azidi kuwainua. Mimi binafsi mmekuwa msaada mkubwa kwangu. Mbarikiwe sana na Bwana. Kaka Msuya Mungu akubariki sana.

  14. MUNGU awabariki sana azidi kuwapa moyo kazi mlioianzampate kuendelea nayo msifemoyo mimi nipo Marekani ninawaombeni sana msifikirie shetani amefurahia lakini msione aibu kukemea uovu; acha watu wachukie lakini ninyi mtakuwa mmetimiza wajibu wenu kwa Mungu mkiapata mafunuo ya aina yoyote rusheni hewani tu MUNGU AWABARIKI SANA AMEN

  15. Mbarikiwe na Mungu jamani nikianza kusoma mambo yaliyoandikwa katika hii blog ninabariwa sana kwa sababu neno la Mungu linasema hatarudi mara ya pili hadi kila sikio litakaposikia na hilo sikio litasikiaje?Ni kama kwa watu kama ninyi mnapata ufunuo na kuutendea kazi ninawahakikisheini huu muda wenu hautakufa bure kwa sababu watu wengi watakuja kwaYesu

  16. Wapendwa mbarikiwe na Bwana.Mimi bado ninawaombeeni Mungu msipungukiwe ila mzidi kuongezewa kwa sababu mnawaleta watu kwa MUNGUi inawezekana kabisa hata muda wenu wa kupumzika mmeukatisha kwa jinsi mlivvopania watu wasije wakaikosa mbinguMUNGU ANASEMA YOYOTE ATAKAYE NITUMIKIA NAMI NITAMHESHIMU HIVYO NA NINYI MMEHESHIWA AMEN

  17. mpaka hapa nashukuru kwa maono ya hii blog, ninaendelea kuisoma naamini watu wengi watabarikiwa kwa kupitia blog. Asante na Mungu awe nanyi

  18. Natanguliza salamu zangu ziwafikie popote pale mlipo naomba mzidi kuendelea katika njia ya Bwana wetu Yesu Kristo alie hai. Nasisi pia japo tuko mbali ya nchi zetu , hatujawasahau kamwe kwa maombi. Na ninawatakia mafanikio mema kwa mipango yenu kwa Utukufu wa Bwana. Songeni mbele

  19. Wapendwa Bwana wetu Yesu Kristo apewe sifa. Mimi sijui wenzangu kama mnaona ninayoyaona hasa kwa hawa watu waliopewa ufunuo huu wa ajabu. Na tena wakawa na utii usiowakawaida ktk kuwezesha WEBSITE hii kuwa hewani, kweli nasema MUNGU WETU NA AWATIE NGUVU SANA.

    Naamini wanaingia gharama kubwa ya MUDA,PESA NA MENGINE MENGI, ktk kuhakikisha kuwa jambo hili kubwa na la baraka linafanikiwa.
    Binafsi mbali na maombi ya NGUVU ninayopata toka kwa watumishi mbalimbali kupitia web hii nimebarikiwa sana na mafundisho nipatayo yenye munyu na upako kwa wapakwa mafuta wa BWANA.

    Naomba watumishi tushirikiane pamoja ktk kuhakikisha matumizi ya WEB hii yanakuwa ni yale tuu ambayo MUNGU aliyakusudia hasa alipopeleka ufunuo huu kwa wale wanaojitoa kipesa,muda na kiakili/maarifa ktk kuhakikisha kuwa hazina hii inafikia iliko. Ninaamini bado WEB hii haijafikia tunakotaka ifike .

    Kwahiyo rafiki mwema na mtumishi wa MUNGU hebu tutumie japo muda kiduchu kwa siku kumuuliza MUNGU tufanye nini cha ziada ktk WEB yetu hii naamini kila mmoja akiuliza MUNGU lazima tuu atatujibu.
    Basi nisiendelee sana ila MUNGU wangu na awafiche ktk mbawa zake milele na milele amina. 2NYAKAT 7:14-15.
    MORI B.

    Mungu mwenye upendo kwa kila binadamu,asiyejali kabila rangi lugha au ulemavu awabariki sana sana

  20. Bwana Yesu asifiwe,mimi nawatia moyo waliopata mafunuo ya kuanzisha blog hii,nilipata kujoin blog hii kwa bahati tu,wala sijui ilikuwaje hata mkanitumia web hii kwenye e-mail yangu….sasa nimeamini Yesu ameamua niwe wake milele….mbarikiwe wapendwa kwani nabarikiwa sana nikifuangu mambo mbalimbali yaliyomo katika web hii…Bwana Yesu asifiwe

  21. Mungu awabariki sana ni juzi tu nimeijua hii blog katika tafuta tafuta. Asante nimebarikiwa na kujua vitu vingi vipi Fanuel Sedekia anaendeleaje? Tu update jamani. Mzidi kubarikiwa.

  22. Mungu awabariki sana kwa hiki kitu jamani,kuna upuuzi mwingi kwenye net so kupata kitu kama hiki ni faraja kwangu.but naomba mnisaidie kitu kimoja(naamini wengi pia wanahitaji),A YOUTH FORUM!tafadhali naomba zingatieni ombi langu.kwa mtaazamo wangu kumekuwa gap kubwa kati ya vijana na wazee wetu makanisani thus kukosa mwongozo na vitu kama hivo.lakini pia kuna mambo mengine kijana hawezi mwambia mtu yeyote kwa uhuru(say at his/her church)kwa kuogopa kutazamwa au kusemwa vibaya(some of our elders are hard to get along with,you know).so Mungu awajaaalie kupata walimu wazuri walo tayari.blesses!

  23. kwa kweli jina la bwana libarikiwe. yaani nimebarikiwa saaaana na blog yenu baada ya kukutana nayo leo kwa bahati tu katika pitapita yangu kwenye internet. kwa kweli mungu awatie nguvu ili muweze kusonga mbele katika blog yenu hii. kwa kweli inapendeza inavutia na inatia moyo kuona watu wanatengeneza kitu kama hiki. MUNGU WANGU AWABARIKI

  24. Blog hii sikuwa naijua siku zote hizo, lakini kwa sasa namshukuru mungu kwa mimi kukutana nayo hivyo BWANA ABARIKIWE SIFA ZA BWANA ZIHIMIDIWE, NA JINA LA BWANA LIBARIKIWE

  25. Bwana Yesu asifiwe mimi namtia moyo ndugu John Paul aendelee kutuelimisha katika hii elimu ya mbinguni,huwa nabarikiwa sana na mada mbalimbali anavyochangia kwa uelewa wa hali ya juu sana alionao katika neno la Mungu.Ndugu songa mbele ili sisi tuliobado wachanga tuzidi kukua kiimani,hata tufikie imani ya kuhamisha milima.Bwana Yesu asifiwe

  26. Bwana Yesu apewe sifa!
    Ni leo tu katika kutafuta habari nimekuta hii blog.
    kweli imenibariki sana,na hongereni sana.
    Zaidi tuzidi kuomba najua yule mwongo mwenye umri zaidi ya miaka 2000(shetani) anazidi kututafuta.bora uwe strict kama ulivyosema ili hii iwe blog tofauti na blogu kwa ajili ya utukufu wa Mungu.
    Tunaomba kama tutapata mahubiri hata mara moja kwa wiki kutoka kwa mapastor wa tanzania kama mwakasege na yale ya radio safina.
    Kweli tuna kiu na mahubiri hayo ,hasa tulio mbali na Tanzania.

    Mbarikiwe sana!!

  27. Nashukuru sana ndugu Nitgar kwa kunitia moyo na kunihimiza kuendelea katika kushiriki kwenye kuchangia katika mada mbali mbali.

    Sisi tunaoliitia Jina la Yesu ni familia moja, ni watoto wa Baba mmoja. Kwa hiyo kadri Mungu anavyotujalia tuendelee kufundishana na kubadilishana mawazo,na utukufu wote ni wake yeye mwenyewe Mungu wetu!

    Kwa kuwa una kiu ya kukua kiimani, naamini Mungu ataitimiza kiu hiyo kwa kwadri utakavyojikita katika kumwangalia Yeye na kulitii Neno lake.

    Tuko pamoja! na Mungu azidi kukubariki.

  28. strict gospel ni msaada mkubwa sana kwa watu wa rika zote.
    NINAWAPENDA
    MUNGU AWABARIKI.
    RUMI 8:31

  29. Hello Strictly Gospel, praise the Lord!
    Kwanza kabisa namshukuru Mungu kwa ajili yenu. Blog yenu imekuwa msaada kwa watu wengi; zidini katika kutenda kazi ya Bwana Ili kujenga mwili wa Kristo Thawabu yenu ni kubwa sana juu mbinguni, mtalipwa na Bwana aliyewaita.
    Heri ya mwaka mpya!

  30. Huduma yenu ni nzuri sana tutaendelea kuwasiliana, Hakikisheni Mnadumu katika misingi ya neno la Mungu tu, hapo ndipo kazi Yenu itasimama. Kwa pamoja Tuendelee kuombeana na kuiombea kazi hii ili iwe msaana kwa watu wengi Duniani.

    GOD Bless you so Much

  31. yote sifa kwa Yesu, ni furaha KUBWA SANA kuwa na web kama hii haswa kwakuwa mambo mengi yafaa kwa wanadamu lakini shetani amefanya ni yake, ashindwe katika Jina la Yesu.

  32. MUNGU WA MBINGU NA NCHI AWABARIKI KWA KAZI NJEMA MNO MNAYOIFANYA .MIMI NIMEFURAHI SANA KWANI KUPITIA HAPA NIMEJIFUNZA MAMBO MENGI MZIDI KUELIMISHA HASA SISI VIJANA AMBAO NDIO NGUVU YA KANISA LA LEO,KWANI NINACHOKIAMINI NI KWAMBA KUPITIA NYIE MUNGU ATAWEKA KITU NDANI YETU PIA VIJANA WENGINE WATABADILIKA KWA KUPITIA SISI.AMEN

  33. Mungu wangu awabariki na kuwawezesha katika mambo yote mema mnayofanya kila siku, ninaamini huu ni wakati wa Bwana tujifunze kitu kupitia njia hii. Ninamwamini Mungu Baba, Mwana na Roho Mtakatifu aliyeanzisha mpango huu ndani yenu, Naye kwa kuwa haachi kutimiliza ahadi zake atawawezesha katika yote. “HESABU 23:19″
    Ni maombi yangu kwa Mungu aliye Jehova Yire awape kitu kipya kwa ajili ya watanzania na wasio watanzania wanaotumia mtandao wenu wafaidike kwa kile Mungu amekipanda ndani yenu. BE ENERGISED INTO PROSPERITY IN JESUS NAME!

  34. Wapendwa Mungu wa mbingu na nchi awabariki sana naipenda sana hii blog kwani najifunza mambo mengi sana ya kunijenga kiroho Mungu awafunulie maono zaidi ili muifanye kazi ya Mungu kwa moyo wa kupenda Mungu awabariki sana

  35. Mungu awabariki sana, Ninamuomba yeye awe msaada wetu katika maamuzi, atufunze kuyashika yaliyo mema. Amina, Ninakusalimu sana kila usomaye ujumbe huu

  36. Mbarikiwe na Neno la Mungu wasomaji wote wa blog ya strictly nimefurahishwa na blog hii sana Mungu azidi kuwapa nguvu ili Muweze kuweka mambo mazuri zaidi kuwabadilisha wasio mpokea Yesu na kumfanya awe Bwana na Mwokozi wa maisha yao. Mbarikiwe sana.
    Ameni

  37. Mbarikiwe kwa huduma hii mlioileta kwenye mtandao. Mimi binafsi nafarijika sana ninaposoma huduma mbalimbali mnazorusha katika web. yenu. Pia nimejengwa kwa shuhuda mbalimbali nilizokutana nazo katika huduma hii. Mungu Baba wa Mbinguni awakumbuke katika Ufalme wa Mbinguni.

    Mbarikiwe na Bwana.

  38. Bwana YESU asifiwe sana ninawapongeza sana kwa kazi yenu nzuri MUNGU awabariki sana sana

  39. your site is wonderful, keep up the good work.
    just a minor thing observed; all the comments throughout the site are timed at 9:24 (am/pm?) of different days, it’s a very minor detail but it may help you and other users as well if comments were timed accurately/correctly.

    may the Almighty Loving LORD bless your efforts in preaching His Holy Word to all.

  40. Wapendwa,

    Mimi nafaidika sana kusoma hii site kila siku, mimi niliiona tuu kwa bahati nzuri wakati I am searching for word of God baada ya kuwa na matatizo mengi tuu ya dunia nikaamua kumrudia bwana

    Swali langu ni moja jee mtu anaruhusiwa kuitangaza hii site kwenye sehemu zingine ambazo sio za dini, I mean mimi nilikuwa kwenye hizo site sana sana na ninajua nimewaacha wengi huko ambao pengine wakiijua hii blog wataweza kupokea neno.

    Natanguliza shukurani

  41. Karibu sana Ndugu Eli! unaweza kuitangaza sehemu yoyote, lengo tuwafikie watu wengi pia wamjue Mungu kupitia sisi. Mungu akubariki ufanyapo hivyo

  42. Bwana Yesu awabariki sana kwa hii blog,nimejifunza mambo mengi.Mungu akubariki sana ndg.John Paul na wachangiaji wote.
    Amen!

  43. Shalom,nimefurahi sana kufungua bog hii nakuona mambo mazuri ya kuujenga mwili wa Kristo,Blog hii inatuunganisha mwili wa kristo na kutupasha habari yale yanayotokea katika mwili wa kristo.Mungu awabariki sana.

  44. BWANA YESU ASIFIWE….
    NAPENDA KUWASHUKURU WAPENDWA WOTE KWA KUTIANA MOYO KATIKA SAFARI HII YA MAISHA NASEMA MUMGU AWABARIKINI SANA NA TUZIDI KULIOMBEA TAIFA LETU NA DUNIA KWA UJUMLA KWANI NYAKATI HIZI NI ZA HATARI NA SHETANI ANAKAZANA KUTEKA WATU WA MUGU.
    PHILO

  45. Shalom, Mungu awabariki sana wapendwa wote wa blog hii kwa maombi na kutiana moyo katika safari ya mbinguni. Kweli watu wanahitaji ufunuo mpya katika maisha na kufundishana, nasikia kubarikiwa sana ninapo kuwa kwenye hii site Bwana Yesu awabariki sana.
    Shalom

  46. Kazi nzuri. Kama ingewezekana, mngeitangaza zaidi blog hii, ili wengi wafaidike.

  47. Mbarikiwe na Bwana, mzidi kufunuliwa na kutushirikisha ili tuwe sote ktk safari ya kwenda mbinguni,Bless you

  48. Bwana Yesu asifiwe wana blog hii! tangu nimeijua hii site na kutokana na maswali mengi yameulizwa hapa, kiwango changu cha kusoma Neno la Mungu kinaongezeka. Maana nataka kujua ukweli wa baadhi ya mambo. “Nataka nimjue Yesu, na nizidi kumfahamu, nijue pendo lake na Wokovu wake halisi, zaidi zaidi…” Mbarikiwe

  49. Wapendwa Bwana Yesu apewe sifa sana! Nawapenda katika BWANA! Naomba wapendwa kama kuna mtu anaijua namba ya Mchungaji TIMOTHEO KAMULI wa kanisa la AICT Mwanza dayosisi ya GEITA! Ni mtumishi ambaye kupitia yeye niliuona mkono wa Bwana!

  50. Jina la Bwana libarikiwe!

    Wapendwa ninabarikiwa sana na mambo makuu ambayo bwana anafanya kupitia kwenu na katika blog hii.

    Am a theologian now in school, but i appreciate the great job you did about the meaning of “Salvation,” brethrens,that is exactly it’s meaning.Am looking forward to reading more on your site.

    Sawa Bwana awabariki sana..

  51. wapendwa bwana YESU asifiwe, nawasalimu katika jina la bwana. Ninyi watumwa katika BWANA, tusimame imara katika kazi ya BWANA kwa kuomba na kufunga, wapendwa tambueni kuwa BWANA yuko upande wetu, lakini kama tumesimama. Kumbukeni MUNGU ni roho na hivyo basi imewapasa wamwabuduo kumwabudu katika roho na kweli, nawatakia pasaka njema BWANA awabariki.

  52. Praise Lord, strictly Gospel! Nimefurahi sana kuifahamu website hii, tunapaaswa kumtangaza Mungu kila mahali. Mungu awabariki sana kwa kazi yenu nzuri, KAZI YENU SI BURE KATIKA BWANA. Naipenda kwani sasa napata mafundisho mbalimbali wakati wowote. MAY GOD BLESS YOU ABUNDANTLY!!!!!!

  53. Jina la Bwana litukuzwe,

    Wapendwa naomba kama kuna mtu anafahamu namba ya simu ya Mchungaji Joyce Rutalemwa au sehemu anapolisha kondoo, mnisaidie ili niweze kuwasiliana naye.

  54. na mbarikiwe nanyi nyote
    mnaomwamini Yesu mwana wa Mungu aliye juu. nakaa na waislam napenda kuangalia nyimbo za dini walikuwa hawapendi sasa wana jua Yesu anaponya. haleluyaaaaaaa
    nampenda Yesu

  55. Bwana asifiwe!!
    Mbona nashindwa kuanzisha topic mpya ya kujadiliana kwenye ukurasa wa TUJADILIANE! I need ur help please!

  56. Dada Alice! ianzishe tu topic! tutaona na kuipanga katika mjadala unaoeleweka! Mungu akubariki

  57. BWANA YESU APEWE SIFA
    NAPENDA SANA HUU MTANDAO LAKINI TATIZO HAUNA HABARI NYINGI KUHUSU MAISHA YA KILA SIKU NA MATUKIO HAYABADILISHWI MARA KWA MARA, NAWAOMBA WAHUSIKA WAJITAHIDI KUTUWEKEA VITU VINGI MARA KWA MARA ILI TUZIDI KUKUA KIROHO. BARIKIWA
    NEEMA- DAR

  58. Nimara yangu ya kwanza nimeiona web hii,imenivutia naamini itanijenga kiroho.Nitahakikisha nawengine wanaifahamu.

  59. Bwana Yesu asifiwe. Nawatieni Mungu kazi mnayofanya siyo bure mtalipwa. Na pia WARUMI 11:1 nakuendelea neno la Mungu linasema Mungu hakuwatupa mbali watu wake. Juweni Mungu hatawaacha ataendelea kuwapa mafunuo kwa ajili ya kazi yake. Mbarikiwe na Bwana.

  60. I have enjoyed your site, it’s very interesting and educative. The Lord bless you very much.

  61. BWANA ASIFIWE WAPENDWA nawasalimu katika jina la BWANA ninatamani kila siku na kila wakati, tuwe tunalitaja jina la BWANA, lakini ni vema kuutafuta uso wa BWANA kila wakati tusifanye lolote, wala tusiendelee katika maamuzi yetu bila ya kuhakikisha kuwa uso wa BWANA U PAMOJA NASI(KUTOKA 33:14-15) MUSA alimwambia MUNGU kama uso wako hautaenda nasi usituchukue mahali hapa, napenda kuwatia moyo ninyi mlioyatoa maisha yenu kwa YESU kwa maana hii ndiyo saa ile aliyoisena YESU katika kisima cha Yakobo (YOHANA 4:23-24) yakwamba MUNGU ni ROHO hivyo imewapasa wamwabuduo kumwabudu katika ROHO na kweli.

  62. HONGERENI SANA KWA KULIENEZA NENO LA MUNGU NA KUTOA MAFUNZO HASA KWETU SISI VIJANA.DUNIA IMEHARIBIKA NA JIBU PEKEE LILILOBAKI NI KUMRUDIA BWANA.

    MUNGU AWABARIKI NA KUWAPATIA KILA HITAJI LA MIOYO YENU.

  63. Leo tarehe 18 Mei 2009 ndio nimeifahamu hii blogu. Mungu awabariki sana walionianzisha – ambao sijawafahamu kwa majina hata hivyo! Siku zote nimekuwa nikisema kuwa, Wakristo walio wengi tumekuwa tukikosa kuelewa mambo ya MSINGI ya imani. Hiyo imechangia wengi wetu kuchukuliwa na kila aina ya upepo wa mafundisho, yakiwemo mafundisho ya mashetani ambayo yametapakaa kila mahali siku hizi. Natumaini kwa neema ya Mungu tutakuwa pamoja kuanzia sasa. Naitwa Joel Wilson Msella.

  64. Mungu wa mbinguni awabariki.Shetani akijua kuwa ana muda mchache anafanya kila njia kuzidi kupofusha fikra za wanadamu kwa njia ya kuwajaza maneno yasiyofaa. Asante Yesu kwa maono ya blog hii ili wale waaminio tuzidi kujazwa neno,tuwekwe huru na kuzidi kupinga hila za shetani.

  65. Jina la Bwana libarikiwe sana namshukuru Mungu sana kuipata glob hii tangia mwaka jana nimepata nguvu ya kukomaa kiroho. Kwasasa niko Germany MIMI ni mwanariadha wa kimataifa; ni Mtanzania.

    USHAURI KWAKO MWEZANGU: Kuna njia moja tu ambayo ni Bwana Yesu. Wachana na njia za miungu; mimi nilizipitia ndio maana nasema hivyo.

    Ushuhuda kidogo: Siku ya mkesha wa kupokea mwaka mpya nilimwambia Mungu natamani nione Israel baada ya siku 10 nikaambiwa naenda kukimbia TIBERIAS MARATHON. Haleluya! Basi nikaondoka januar 6 nikakimbia januar 8. Marathon tulianzia Tiberias tukageuzi daraja la mto Jordan na kurudi Tiberias. Mwezi wa 3 nilikuwa Turkey na sasa niko Germany .
    Ninafuraha kumwambia MUNGU ASANTE NA AZIDI KUNILINDA NA KUNIONYESHA YALIYO MEMA ili watoto aliyonipa yeye wasome vizuri na wapate maadili ya Bwana YESU

    e-mail njemamargwe@yahoo.com.
    mob 0784 364120
    Naishi MIANZINI-ARUSHA -TANZANIA
    Karibu sana.

    AMEN

  66. Nashukuru Mungu kwa maono ya kazi ili kwa jicho la tofauti iondoe mitazamo ya blog mbaya.

  67. I am so glad to see this site, i just saw it by chance as i was browsing through someone else and thought its better to stop and see what’s in there
    personnaly naona ni ya kujenga sana na inafundisha na kutubariki vilevile, mimi ni member wa blog nyingi ambazo kwakweli ni kupashana habari za kidunia lakini hii inatukuza kiroho
    maoni: ningependa kama mnaweza kuanzisha kama clubs ndani ya blog suggestion; working christian women with children, stay home moms with children, yaani club ya kuidentify certain groups na kwakushirikisha maisha yetu pamoja na wale ambao wanapitia hayo tunaelimishana, dhana ya kuileta huku ni vilevile uwazi na kujengana na pia katika misingi ya kikristo, lakini clubs zinakuwa humu kwenye strictly gospel, naelewa blogging ni full time job lakini naamini bwana anawatia nguvu katika kumtumikia, endeleeni kutupa habari na pia kuhamasisha wasomaji wawape vitu tuchangie mada, tuunde clubs za kuombeana na kujengana
    bwana awabariki
    vicki

  68. SHAlOOM WAPENDWA ,NIMEFURAHISHWA NA BLOG HII NA MUNGU AWATIE NGUVU SANA MSICHOKE KATIKA KUITENDA KAZI YAKE MAANA MTAVUNA KWA WAKATI WAKE MSIPOZIMIA ROHO

  69. SHALOM WAPENDWA NIMEFURAHISHWA NA BLOG HII NA NINGEPENDA TUOMBE MUNGU ATUTIE NGUVU TUZIDI KUKAA NA KUDUMU KATIKA MAOMBI!

  70. NAWASALIMU KATIKA JINA LA BWANA, NAMSHUKURU SANA MUNGU KUNIPA NAFASI HII NIKAWEZA KUFIKA KATIKA UWANJA HUU WA WAPENDWA KATIKA KIRISTO NINAFURAHA ILIOJE.

    NAPENDA KUWAAHIDI KWA UWEZA WA MUNGU TUTAKUWA PAMOJA KATIKA VITA HII YAKUMPIGA VITA SHETANI NAIMANI TUTASHINDA.

  71. Pole kwa kazi kubwa ya Mungu
    niliokoka mwaka tisini na tano na nilirudi nyuma mwaka elfu mbili. Nimekutana na mambo mengi sana
    na nimekutana na watu wasio mjua Mungu.
    Mambo mengi yanaongewa kuhusu FGBF
    Ushauri wangu maombi yanatakiwa kwa nguvu sana. asante,

    Na mimi binafsi nahitaji maombi nirudi kwenye wokovu asante.
    Mungu awabariki.

  72. Kwa Peter na wengine, naomba niwakumbushe kwamba wokovu ni kitu cha gharama kubwa sana na cha maana kuliko chochote mkionacho hapa duniani, kwa sababu kila mkionacho hapa duniani kitapita, lakini wokovu utabaki palepale. Wokovu umegharaniwa na MUNGU mwenyewe alipoamua kumtoa mwanae wa pekee Yesu Kristo (yohana3;7-10)Pia gharama ya wokovu ni mateso ya YESU(yohana19;1-7)Pia gharama ya wokovu ni kifo cha YESU msalabani(marko15;33-37) pia ili kukamilisha tendo la wokovu mitume waliteswa na kuuawa(marko 1;14)(matendo7-58-60)ufunuo(6;9-11).

    Hivyo wokovu ni kitu cha thamani sana, ninacho kuomba wewe uliyeokoka, udhamirie kutoka moyoni usibadilikebadilike, Ukisoma Yoshua 24 utaona Yoshua akiwaambia wana wa Israeli “chagueni leo mtakaye mtumikia” Tena tukumbuke MUNGU hadhihakiwi kila roho itendayo dhambi itahukumiwa. Kwamaana hiyo nakushauri wewe Peter na wengine wote, simameni katika wokovu kwa kuomba na kufunga, ili MUNGU aonekane katika maisha yenu.Wokovu ni vita na wala si lelemama(waefeso6;11-18)Nimeguswa sana na ndiyo maana nimeandika kirefu samahani kwa wasomaji, lakini ndicho ROHO anachonishuhudia kusema lazima niseme.

  73. Namshukuru Mungu kwa ajili ya kazi nzuri mnayoifanya. Leo nimetembele blog hii kwa mara ya kwanza na kwa kweli nimetumia muda mwingi kusoma mambo mengi mazuri kuliko nilivyotarajia. Kwa ujumla nimebarikiwa sana. Mungu mwema awabariki na kuwatia nguvu katika kazi hii. Mbarikiwe sana!

  74. Bwana Asifiwe, kazi yenu ni njema sana tunawashukuru sana kwani tunajifunza mengi kupitia blog hii.Mungu awabariki sana.

  75. Nimefurahi kuona kuwa pamoja na kuwa mbali hivi na makao halisi ya mpito bado napata vitu vya nyumbani (mbinguni) kwa lugha tulivu ya mpito.

    Namshukuru Dada Sarah Mvungi na wengineo wanaotoa vitu vya kutujenga. Ninafarijika sana kwa yale yanayochangiwa hapa. Mwenzenu mara nipatapo nafasi huwa nakuja hapa kusoma mada zilizochangiwa na maoni ya watu.

    Kama nitaruhusiwa, naomba kuchangia mada toka neno la Mungu na mambo kadhaa yanayotokea hapa Ughaibuni, naamini yatatubariki pia.

    Ahsanteni na Mungu awabariki sana wapendwa wote wa strictlygospel. com, wachangiaji na sis wasomaji.

  76. Shalom! Is such a wonderful site,is very educative,encouraging,uplifting and all that.I can say that,the vision of this blog was annointed so that children of God(Yahwe) can learn through.Is my prayer that God can take u through always.Blessings

  77. SHALOM. Hongereni sana kwa huduma hii, hakika imetusaidia wengi. Wapendwa naomba mnisaidie, mimi ninafanya kazi posta, kama kuna anayefahamu kanisa/mahala ambapo wapendwa hukutana asubuhi na kuabudu na kuomba pamoja kabla ya kwenda maofisini (maeneo ya posta) naomba mnielekeze.

    Mungu awabariki sana!

  78. Shalom dada Sophie,

    Watu wengi tunaofanya kazi Poster huwa tunakutana Luther House kuna kuwa na maombi na kusoma neno kuanzia saa kumi na mbili na nusu mbaka saa moja na nusu asubuhi.

    Hongera sana kwa kumtafuta Bwana Yesu Christo na mambo yaliyobaki utazidishiwa sawasawa na neno lake.

    Nawapenda wote kwa Jina la Yesu.Mmbarikiwe.

  79. HI IGREAT YOU IN THE MIGHT NAME OF JESUS.SONGAMBELE NA MUNGU AKUTIE NGUVU.

  80. Bwana Yesu apewe sifa,
    Namshukuru Mungu kwa kunifikisha hapa, kweli nimefarijika sana kwa hii siku moja tu,
    Mungu azidi kuwatia nguvu na Roho ya Hekima izidi kuwaongoza mkitusaidia ktk kuukulia wokovu wetu,
    Mbarikiwe ktk Jina la Yesu

  81. Bwana Yesu apewe sifa!
    Namshukuru Mungu sana kwa ajili ya kazi yenu kubwa ya kueneza injili,MUNGU AWABARIKI SANA.
    Naomba tukaze mwendo sio kwamba tumeshafika na tuchuchumalie yaliyo mbele ili tupate kulitimiza kusudi la Krito.Hata kama tunapitia katika magumu Mungu ni mwema anatupigania.
    MUNGU AWATIE NGUVU.

  82. Bwana Yesu apewe sifa
    Nimebarikiwa sana nilipoona website hii, ninahitaji sana maombi. Naomba mniombe sana na sumbuliwa na kifua kubana.Pia nina hitaji kupata ajira

  83. Mungu ni mwema! wakati wote, Wakati wote Mungu Ni mwema. Ndugu wapendwa katika kristo natumaini hamjambo na poleni kwa kuwa na mkakati wa kuieneza injili ya mwokozi wetu Yesu kristo.
    Leo biblia inatuuliza utajiskiaje kuikosa ile mbingu mpya? ni habari njema leo kwa mataifa yote. Tunayo nafasi ya leo kurudi kwa Yesu kristo na kupata maisha mapya. NENO linatuambia tusiikose ile mbingu mpya na nchi mpya. kwa kubatizwa {marko16;16] na kumwamini Yesu [yahana8;24]

  84. Bwana Yesu apewesifa namshukuru Mungu sana kwa kuniwezesha kupata website yenu Mungu atukuzwe sana kwa ajili ya hilo .Naomba tuzidi kuombeana kwa Mungu Amen

  85. Shalom Shalom
    Kweli ninamshukuru Mungu kwa Huduma yake aliyoiweka kwenu.

    Asante sana,
    Rose/mama Ian.

  86. Bwana apewe sifa Mungu azindi kuwapa amani na upendo pamojana ushirikiano mwema Amen

  87. Mungu awatie nguvu watumishi katika huduma,tunayaweza mambo yote katika yeye atupaye nguvu

  88. BWANA ASIFIWE! JAMANI TUNAOMBA MUWE MNATUWEKEA VITU AMBAVYO NI UP TO DATE,SASA KAMA HIYO KATUNI TANGU TAREHE 11 WALA HAKUNA COMMENT YOYOTE SI MTUWEKEE MADA AU MAMBO MENGINE TUJIFUNZE NA KUCHANGIA MAANA TUNATEGEMEA VITU VIPYA VIPATIKANE STRICTLY GOSPEL!!!!! BINAFSI NINABARIKIWA KILA NIKIINGIA KWENYE BLOG HII MAANA NAJIFUNZA MENGI LAKINI TUPENI VITU VIPYA!! KUNA MADA AMBAZO ZINA HAKI YA KUKAA MUDA MREFU KUTOKANA NA UZITO NA WACHANGIAJI KUCHANGIA KILA MARA LAKINI KATUNI AU MADA YA DADA ENCY MMEWEKA KWA MUDA MREFU NA COMMENT NI CHACHE SANA AU HAKUNA!! MBARIKIWE! NI MAONI YANGU TU !!

  89. Asifiwe Yesu sana nimefurahishwa na hili suala kwani wengi watanufaika na kujifunza mambo mazurri ila nawashauri wasomaji na wachangiaji wawe wastaarabu ili kuweza kuleta manufaa na elimu zaidi kwa wengine ambao hawajamjua kristo. nawapa hai wote ambao wanautembelea mtandao huu Mungu awabless

  90. Haleluuya!
    Bwana Yesu asifiwe sana!
    Nasikia kubarikiwa sana na mtandao wetu bora wa Strictly Gospel.Napenda tu kumuuliza dada Mary Damian kwamba nini maana ya Strictly Gospel what is its basic meaning? Kwanini liwe jina la mtandao huu na sio jina jingine?
    Stay Blessed!

  91. Ndugu Lema,

    Strictly Gospel, kama jina linavyojieleza, ina maana ni habari zinazohusu mambo ya Injili tu; Ni habari za Yesu Kristo, ili kuwafikishia watu elimu ya Neno la Mungu na jinsi impasavyo mtu kuishi kutokana na mafundisho ya Neno hilo. Ikitokea kuna mchanganiko wa mambo mengine yakitazamwa yanatazamwa kwa kulinganishwa na Neno la Mungu.

    Tuliona vema kuita mtandao huu kwa jina hili kwa sababu lengo letu ni kueneza habari za Yesu Kristo na za Ufalme wa Mungu kwa ujumla.

    Mungu wa mbinguni akubariki unapoendelea kutembelea mtandao huu na kushiriki katika mada mbali mbali zinazojadiliwa humu.

  92. Amina!
    Nashukuru sana kwa maibu mazuri.Napenda niulize tena kama ninaweza kutoa mchango wa somo,ambalo nimekua na msukumo nalo kwa muda mrefu ila sijapata utaratibu mzuri.so naomba unielekeze jinsi nnavyoweza kulipublish.

    Neema ya BWANA wetu YESU KRISTO na upendo wa MUNGU Baba na ushirika wa ROHO MTAKATIFU ukae nasi sote sasa na hata milele.
    Amen!

  93. Ndugu Lema,

    Michango, Masomo, Ushauri, Maoni na ujumbe wowote ambao ungependa kumshirikisha msomaji vinakaribiswa. Unachotakiwa kufanya ni kutuma kwenye email ya Strictly Gospel iliyoko juu kabisa kulia kwenye sehemu ya ANWANI YETU. Unaweza kutuma somo lako kama attachment ya MS Word au PDF au namna yoyote iliyo rahisi kwako. Likishatufikia tutalipitia na kisha kuli-publish.
    Hatuna utaratibu ambao mtu anaweza ku-publish kitu pasipo kwanza kupitia kwa moderators wa blog.

    Mungu wa mbinguni akubariki unapoendelea kutembelea mtandao huu na kushiriki katika mada mbali mbali zinazojadiliwa humu.

  94. Mungu awabariki na azidi kuwatia nguvu ili mzidi kumtumikia na ili muendelee kumpinga shetani ambaye ndiye adui yetu mkubwa.

  95. Shalom Shalom,I am grateful to God how has given you grace to become a blessing to his people,I am so blessed and impressed with your ministry, may God bless you pastor John Komanya and all workers in the body of Christ.

    by Barabara, from Dar-es-salaam,TZ

  96. I am highly inspired by you people of God. Atleast to have a good time sharing the words of God and everything concerning etenal life. I have recently discovered this blog but i feel like i have known it forever.
    I have found the answers for my difficult questions, comfort, relif and enough strength to keep moving on.
    I love you all.
    Stay blessed.

  97. Nimefurahi kugundua kama kuna blog inayohusu maneno ya mungu. namuombea muanzilishi wa blog hii Mungu wa mbinguni ambariki na amuongoze katika maisha yake ya kila siku, Kwani Mungu ni mwema siku zote, mimi nawapenda wote.
    Bwana awabariki wahusika wote, wakiwemo wasomaji na waandaji.

    Mbarikiwe.

  98. I do appreciate the way Tanzania and all the world get advantage from this site,we do teaching to our kids through this corner,and others from home,thank you so much My God bless you,.

  99. Jamani ndugu zangu nilikuwa naomba nami mniweke katika maombi.Mbarikiwe.

  100. Bwana asifiwe hii blog nzuri sana, badala ya watu kuingia kwenye internet na kufanya mambo yasiofaa. Sasa tutatiana moyo, tutaombeana, tutashirikishana mambo mazuri na habari nzuri za Bwana Yesu Kristo mubarikiwe.

  101. Shalom!

    God bless you for the great work that you do especially through this blog.

  102. I personally love this site…ts superb!
    May lord God our almighty farther give you strength n healthier life ili mfanye mambo makubwa zaidi kama hili…cheers strictly gospel

  103. Na mimipia na mushukuru Mungu ginsi alivio kutana na kundi yenu kuhusu neno zuri ya kutangaza abari safi ya Bwana wetu Kristu Yesu ku njia ya mutandao iyi inanipa furaha sana .tarehe iyi na saa ya usiku roho iliponilamusha nika kuja kufunguwa computer na nikandika tu UPONYAJI YA UKIMWI na ndio nika fikiya fasi ya ushuhuda ya Pastor DEUS PAUL ikanijenga kiroho na kimwili na niko na tumaini na mimi pia nimepona na nikaingiya fasi kazaa na kama muko na maombi musinisahau ndugu yenu katika Bwana tuko ulaya lakini apa kwetu akuna kanisa ya kutusaidia kuweka moto ya Bwana fasi tuko ni inchi kidogo na njina ya Danmark
    MUNGU AWABARIKI SANA

  104. Bwana Yesu Asifiwe. Naomba mnielekeze ninaipataje strictly gospel magazine na kwa shilling ngapi? Mbarikiwe kwa utele.

  105. Amen ndugu Petro, Magazine inapatikana mitaani Jijini Dar es salaam. Sehemu maalumu ni kwa Ignas SHOP, TAG Kariakoo, Mlimani City. Amana Vijana Centre, CLC Mkwepu Street, Christian Bookshop Mwenge, Imalaseko Supermarket, EFATHA MWENGE- Kanisani.

    Lakini Pia Mitaa ya Mbezi Goigi ofisini kwetu.

    Linauzwa Tshs 5000.

    Kwa mikoani linapatikana Mbeya, Arusha, Bukoba, Geita, Kahama, Mwanza na Musoma. Kwa mawasiliano zaidi tupigie 0715730813.

  106. Ninashukuru Mungu kuwashiriyana nawatu wana mupenda Yesu nimegushwa sana kusoma. Dunia Mungu ametupa ili tufanye mapenzi yake tukifanya mapenzi yake yeye anahitaji kutubariki…. from Burundi

  107. your work is too nice my friends in lord.my GOD bless of you for the might name of JESUS CHRIST,Amen.

  108. shaloom, kaka john paul naomba ufundishe lolote basi kaka tunabarikiwa tukifundishana amen MUNGU azidi kukutia nguvu.

  109. Bwana Yesu asifiwe, nifurahi sana kuiona blog hii.Mungu awabariki sana kwani badala ya kuangalia mambo mengine inatupa nafasi ya kufarijiana na kuombeana.baada ya kuiona nilifarijika sana.napenda sana kuangalia.Mungu awabariki sana.

  110. kweli blog hii ni nzuri sana yenye mafunzo mbali mbali.

    kwangu mimi nimeona swali zuri sana katika katika mojawapo za post kuhusinana na wanao-muomba Mariamu mamake Yesu, swali lilikuwa je ikiwa mariamu kafa atawajibu nini ?

  111. Kwa Upande wangu kwa kweli aliyezindua web hii Mungu azidi kumlinda na kuhakikisha maisha yake yanakwenda sambasamba na mungu.Kweli Leo hii ndio nimeijua web hii tena nilikuwa tu ninamawazo yangu kwamba maisha yangu mbona yanazidi kuwa magumu,Nikasema nimtafute mtumishi mmoja ambaye ni MCHUNGAJI APOSTLE MABOYA NDIO NIKAIPATA NIKASOMA WEZANGU NAO WANAVYOPATA SHIDA NIKASEMA HAKIKA HII YA KWANGU NITAPAMBANA NA MAOMBI TU NITAJIBIWA.NITAFIKA MBALI SANA.

    MUNGU AWABARIKI SANA NA TUZIDI KUOMBEANA JAMANI DUNIA IMEHARIBIKA WATU WALIOKO KWENYE DUNIA HII NI MAKATILI KWELI.

  112. Leo napenda kuwakumbusha juu ya kusimama katika kazi ya Mwana kama ambavyo JOSHUA anavyowaambia wana wa Israel, ya kwamba chagueni leo mtakayemtumikia, mimi na nyumba yangu tutamtumikia MWANA, hivyo katika hili nawasihi ninyi mliotoa maisha yenu kwa BWANA huu ni wakati wa kuchagua na wala si kumtumikia BWANA kwa mazoea, YESU anasema ukitaka kumfuata sharti ujikane kisha ujitwike msalaba wako na kumfuata. suala la kumfuata YESU si kama ambavyo wengine wanalifikiria kirahisi rahisi, hebu simama kama wewe ukaitende kazi ya BWANA KWA MAANA ENDAPO UTASIMAMA KWA AJILI YA MME au AMKE SIKU ATAKAPO ANGUKA UTASHINDWA KUSIMAMA. kumbuka kwenye hilo kundi unaloliona ni la kiroho kuna kila aina ya uchafu ambao wewe huuoni wakati mwingine shetani ametumia makundi ili kujificha na kulichafua kaniisa la BWANA. hebu simama hapo katika kundi kama wewe wala usilitegemee kundi na wala mtu awaye yote, tena ukumbuke ya kuwa Mungu ni roho hivyo basi imewapasa wamwabuduo kumwabudu katika roho na kweli.

  113. Ndugu Olombi Monga,
    Asifiwe Yesu!
    Usiwe na shaka tutaendelea kukuombea ila jua neno hili; BWANA HATAKUACHA WALA KUKUPUNGUKIA KABISA.
    Kaa karibu nae kila siku, jifunze neno lake kwa bidii pamoja na kuomba, utaona akisema nawe na hutajiona mpweke tena.
    Mungu awatie nguvu na kuwawezesha.

  114. Nilimpokea Yesu ktk one of your meetings in 1989 Kinondoni Dar na kwa hilo nakushukuru kwa huduma yako na utiifu wako.Mbarikiwe.

  115. Glory to God!!,because we have got a place to Gods word online through this blog for we people of God!!!, may Jesus bless the crew of this blog!!
    amen!!

  116. Glory to God!!,because we have got a place for sharing Gods word online through this blog ,specifically we people of God!!!, may Jesus bless the crew of this blog!!
    amen!!

  117. Bwana Yesu asifiwe sana namshukuru sana Baba wa Mbinguni kwa jinsi anavyozidi kunipigania kwani mimi ni mfuatiliaji wa matangazo yenu yanayorushwa kupitia kituo cha habari cha habari cha safina radio nimekuwa nikibarikiwa sana namshukuru sana Mungu kupitia nyie watumishi wake amenivusha kutoka hatua moja hadi nyingine.Naamini kitu kimoja kwamba ni kusudi la Mungu ninyi kuwepo kwa kituo hiki cha habari Mungu amenishuhudia kwa muda mrefu sana nami sina budi kumrudishia Mungu sifa utukufu na heshima.Yohana Mtakatifu 3:16.Kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu,hata akamtoa mwanawe pekee,ili kila mtu amwaminiye asipotee,bali awe na uzima wa milele.Amen. Mbarikiwe na bwana.moyoni mwa mwanadamu mna hila nyingi lakini kusudi la Mungu ndilo litakalo simama.Amen.

  118. Praise the Lord! thanks for the good work you do in this blog. i’d like to make a suggestion that the prayer requests and other comments etc be arranged in descending order, i.e. from the most current to the oldest, and not vice versa as it is at the moment. That way, one can go directly to read the current prayer needs instead of having to go all the way down the page to get to them. Thanks and God bless you!

  119. Bwana YESU asifiwe
    Nawatakia kazi njema na Mungu aendelee kuwapigania na kuwa pamoja nanyi endeleeni kuboresha huduma zenu kadri roho wa Mungu anavyozidi kuwaongoza.Mbarikiwe sana.Amen.

  120. BWANA YESU ASIFIWE
    KAMA KUNA JAMBO JEMA NI PAMOJA NA MTU KUWA NA MAONO KWA AJILI YA KUWAFIKIA WENGINE YASIYOKUWA NA MTAZAMO WA KIBIASHARA WALA UKABILA LENGO LIKIWA JEMA KILA HATUA YA MTU HUYO ITAIMARISHWA NA MUNGU MWENYEWE

    KAMA KUNA BAADHI YA HUDUMA HAPA TANZANIA AMBAZO ZINA MWELEKEO USIO WA KIUCHUMI NA PAMOJA NA HII WEB AMBAYO MWENYE MAONO AMETOA RUHUSA KUPATA KILA NENO AMBALO LITAMUWEKA KATIKA KUBOREHSA MAONO HAYA

    JAPO SIJUI GHARAMA ZA UWENDESHAJI WAKE KWA MWAKA LAKINI INGEKUWA VEMA KUTOA MAELEZO KWA WATU AMBAO WAPO TAYARI KUSHIRIKI KAZI HII NJEMA KWA GHARAMA KIASI.

    NAMWAMINI MUNGU KUWA KILA LILILO JEMA LINAMAFANIKIO

    MUNGU AWABARIKI WATUMISHI WOTE KATIKA KAZI HII NJEMA YA
    Strictly Gospel

    MIMI
    MCHUNGAJI THOBIASI NICHOLAUSI MOSHA
    MPONDA TAG CHURCH
    Christian Harvesting Centre
    DAR ES SALAAM

  121. shaloom, shaloom. nawapenda sana sana, na Mungu azidi kuwapa baraka zake kwa kazi yenu nzuri. Mimi binafsi nimefarijika sana pamoja na kujifunza mengi kupitia mtandao wenu, ambao ndio leo nimebahatika kuuona.

    Mungu awabariki sana.

  122. nawatakia kazi njema na Mungu aendelee kuwapigani na kuwa pamoja nanyi kuboresha huduma za kiroho, mbarikiwe sana. amen

  123. Mungu awabariki sana kwa kuanzisha web site hii.
    Ninaamini wengi tutasaidika katika website hii iwapo tutashiriki kwa kuuliza maada za kujenga au kuleta tija katika wokovu huu.
    Yesu yuko malangoni na udanganyifu umekuwa mwingi, manabii wa uwongo nao hawajabaki nyuma , mlango wa kwenda jehanamu unazidi kupanuka, na njia ya kwenda mbinguni inazidi kuwa nyembamba waionao ni wachache na wale wenye nguvu za kiroho.
    Haya shime Watakatifu tulioko duniani tutiane nguvu katika website hii na kusaidiana kwa kuashaurina na kuombeana.
    Nilikuwa nashauri washiriki tuweke namba za simu zetu ili iwe rahisi kutafutana hata tunapokuwa nje ya website, mfano mtu anapokuwa safarini vijijini..

  124. Mungu awabariki wachangiaji wote maana munajalibu kuonyesha na kufundisha kile mnachokijua

    Ediphonce Enock
    Kigoma Tanzania

    0754 256601

  125. bwana yesu asifiwe!mungu awabariki wote mnaotumia muda wenu mwingi katika kuandaa blog hii nimefurahi sana kuipata ninaishi usa,namshukuru Mungu kwani kwa Yesu tumepata uponyaji na sasa tupo huru kweli kweli.

  126. Bwana Yesu apewe sifa. Mungu awabariki wote wanaochangia katika kutoa mafundisho na kuwajenga watu kiroho.Namshukuru Mungu kwa kunionyesha website hii. Nina jambo la kuwatia moyo wale wote mnaomuomba Mungu maana ni kweli Mungu anajibu maombi…Nilikaa kwenye ndoa miaka sita bila kupata mtoto. Mume wangu alichukua mwanamke nje ya Ndoa akazaa naye.Nilipogundua iliniumiza sana..Hasa pale mume wangu aliposisitiza kuwa hawezi kuachana na huyo mwanamke kwa sababu ameshazaa naye.Nikazidi kumlilia Mungu kwa ajili ya jambo hili…LISILOWEZEKANA KWA MWANADAMU KWA MUNGU LINAWEZEKANA..mwaka jana nikapata ujauzito na nikajifungua mtoto wa kiume sasa ana miezi minne.PIA MUNGU AMEMWEZESHA MUME WANGU KUACHANA NA YULE MWANAMKE…Wapendwa naomba tumwombee huyu mwanamke apate Mume wa kumuoa ili asiendelee kuingilia ndoa za wengine ..na pia mume wangu asirudi kumtafuta tena.Ndoa iheshimiwe na watu wote….MBARIKIWE WATUMISHI WA MUNGU.

  127. Bwana Yesu asifiwe sana,naamini Mungu anatenda miujiza kwa wale wamuaminio na wamtegemeao,pia naamini ilikuwa mipango ya Mwenyezi Mungu,mimi kufungua blog hii na kuanza kusoma,kwanza ckujua natafuta nini,nilianza kutafuta tu kupitia google,na hatimaye Roho mtakatifu akanipa tovuti nzuri na ya kutia moyo, mimi nimeokoka na ninampenda sana yesu,tatizo nimekuwa nikianguka mara kwa mara dhambini,halii hii inanisikitisha sana maana inanirudisha nyuma badala ya kunifanya nisonge mbele,natumaini kupitia msaada wenu ntafanikiwa na kusimama kabisa imara,na tumaini pia pale ntakapokuwa napata muda ntakuwa najumuika nanyi katika maombi na sala,bwana awabariki sana

  128. Hi,
    Nawasalimu Watumishi wa Mungu, Bw. Yesu asifiwe sana, nawapongeza sana maana Mungu anawatumia kweli katika huduma nzuri hii ya utumishi. Ninalotaka kuomba mniombe mimi na nyumba yangu nina tatizo la majirani wanafuatilia watoto wangu wanaonisaidia kazi nyumbani wanawashawishi na kuwakatisha tamaa ukileta msichana nikiwa kazini wanamfuata na kumwambia unapewa shs ngapi wengine wanamwomba awatafutie mtoto wa kazi au wanamwomba vitu awape lakini wanamwonya usije kumweleza mama yako.Kwa bahati msichana niliye naye alinieleza yote ninaomba mniombee huyu mama ambaye ni mke mwenzangu anguse ili akaache kabisa kufuata watoto na kuwashawishi na wale wengine nisiowajua najuwa Mungu anawafahamu nao akawakumbushe neno la Mungu ili waache.Nami nitakuwa nanyi kwenye maombi Mungu akawatumie apendavyo.

  129. Bwana Yesu asifiwe! Nimefurahishwa na kubarikiwa sana na blog yenu.Ni imani yangu itawainua wengi KIROHO na KIMWILI.Mungu wangu azidi kuwapa maono juu ya kazi yenu hii njema.Hongereni kwa kuchagua fungu lililo jema!

  130. I am a Pastor here in the USA and would like to contact the family of the late Fanuel Sedekia.

    Please forward my email for them to contact me

  131. Shalom!Ni mwaka wa uchaguzi tuzidi kuliombea Taifa letu>Wale wanao tegemea kuingia madarakani kwa rushwa na ushirikina wasiingie madarakani.Tunataka Taifa hili liongozwe na wacha Mungu na si utawala wa kuzimu.AMEN

  132. Bwana asifiwe naitwa Robert Makalla nipo IFM nachukua Bsc IT mwaka wa kwanza nimekuwa nasikiliza sana nyimbo za Fanuel Sedekia na nimetiwa nguvu kupitia nyimbo hizo na neema ya bwana wetu Yesu Kristo wa Nazareth imenitokea nimevutiwa na waaimbaji wote wa lile kundi ila kuna wawili Godwin Ombeni na Neema alfayo naomba niwe nwasiliana nayo number yangu ya simu ni 0715-472958.

    Asanteni Mungu wabariki sana.

  133. Sifa na Utukufu tunamrudishia Bwana..Mungu awabariki karibuni tena kutembelea blog hii @ pastor Pezzy Kudakwashe please contact Fanuel Sedekia’s family direct through these numbers +255 652 944 363, +255 754 542 148, +255 783 988 115

  134. Shallom
    Mie ester nipo arusha, nimeokoka nampenda YESU ila ningependa kuwasiliana na flora mbasha kwani tokea nipo shule nimekuwa namsikiliza na nimetokea kum-admire yeye na familia yake, wananibariki sana ninapowaona.
    naweza nikapata number yake?
    Damu ya Yesu yenye thamani kupita ya Abil iwafunike
    Amen

  135. Wapendwa Katika Kristo,
    Bwana Yesu asifiwe,

    Nimetiwa moyo sana na huduma hii na message nyingi za kutia moyo kwa wale tulio wa safari hii(ya kwenda mbinguni). Mungu wa mbingini awabariki sana na zaidi wote wanaoiombea huduma hii. Pia mbarikiwe watendaji wote wa Website hii.

    Mimi na nyumba yangu tunawapenda sana.

    Amen

  136. GLORY TO GOD
    Natamani ningeweza kuelezea kilichiko ndani yangu kwa maneno au Kuomba kwa maneno lakini nashindwa… acha nimruhusu ROHO MTAKATIFU anayewaombea kwa jinsi isivyoweza kutamkika afanye alichotumwa na Baba yetu…MUNGU. Kama kubarikiwe na Mbarikiwe katika Kristo Yesu kwa baraka zote za Rohoni na muwe na afya zenu kama vile nafsi zenu zifanikiwavyo. Ikimpendeza Mungu naweza achilia baadhi ya mafundisho kutoka kwake kupitia kwenu..

    ZEKARIA 3:7

    EMMANUEL M.THADEUS
    CHINA

  137. MUNGU awabariki sana kwa uduma zenu za kiroho m nazotupa maombi yenu pia yatatuwezesha nasi pia kueneza ufalme MUNGU VILIVYO MBARIKIWE WAPENDWA

  138. Message zenu na mafundisho nimeyapenda, naomba kuelimishwa zaidi ili nijitambue zaidi. mbarikiwe na Mungu

  139. Wapendwa nawasalimu katika jina la Yesu(Bwana Yesu asifiwe. Nitakuwa mtovu wa fadhila kama sitamshukuru Mwenyezi Mungu kwa huduma hii njema aliyowaongoza kwayo Nanyi pia muendelee kuwa na baraka tele kwa kuitikia wito huu kwa mzigo mkubwa kwani mngeweza kutotii.

  140. Bwana Asifiwe,namshukuru mungu amejibu maombi yangu na nina imani na nipo tayari kupokea baraka zake zaidi,kwa kupitia watumishi wake nimekuwa kiimani sana siwezi hata kuelezea jina la bwana lipewe sifa,awabariki watumishi wote na awalinde

  141. Wapendwa Bwana Yesu apewe sifa sana,ninawashukuru sana wote mliopata maono ya kuanzisha programme hii ya Kimungu kabisa.Ninawaombea Mungu awguse kwa namna ya pekee ili mzidi kubadilisha tabia ya vijana taifa zima kwa ujumla.Kama mwalimu wa shule ya wasichana ya WERUWERU nitazid kuwaombea ili nipate chakula zaid toka kwenu.

  142. Shalom wapendwa, Mungu awabariki waanzilishi wa kurasa hii. Nimeiona leo na nimepata fursa ya kutuma maombi yangu,
    Mungu awabariki sana.

  143. Nimefurahi sana kupata mawasiliano yenu, Tuendelee kuwasiliana ili Mungu aendelee kukutumia

  144. Bwana yesu Asifiwe,Napenda kuwapongeza kwakuanzisha blog hii,nimefarijika sana nilipokutana maneno mazuri ya kumfurahisha Mungu (sifa na utukufu apewe Bwana)Mbarikiwe sana Zaburi 23.

  145. Shalom
    Hakika nina kila sababu ya kumtukuza Mungu kwa kazi nzuri aliyowapaka mafuta kuifanya, nimebarikiwa sana nina imani kuna vitu vingi vizuri tutavipata na ufalme wa Mungu utazidi kuinuliwa ili wote wajue Yesu ni Bwana wa mabwana. Asanteni kwa kutukutanisha Ufalme wa Mungu utajenga na wana wa Mungu; mbarikiwe sana

  146. praise the Lord christina shusho, i’m jonathan mutisya from kenya and i’m born again i love Jesus as my lord. i love your music so much, your are a blessing to me.unikumbuke vcd always plays in my house, i’m waiting for your next release.please please please let God continue to use you to bless us especially me!.i pray for you so that i will hear your beautiful voice over and over again. God has blessed you with a very beautiful voice, i once told my friend that you sing like a bird! God bless you.

  147. Mungu awabariki sana kwa kuweza kutoa mafundisho na habari za watumishi ili kama kanisa tulio wamoja tuweze kujifunza zaidi kupitia mafundisho hayo na pia kupitia watumishi ili mwili wa Kristo uzidi kujengwa na hata kazi ya huduma itendeke!
    Mbarikiwe zaidi

  148. Mimi binafsi yangu napenda kushuruku kwa maoni ya watu mbalimbali kwani yamenitia moyo, kwa upande mwingine nipo kwenye wakati mgumu kimaisha na kiroho.
    nahitaji faraja na maombi kutoka kwenu wapendwa.

    Amin.

  149. BWANA YESU ASIFIWE SANA.
    NINAFARIJIKA SANA KWA AJILI YENI WATUMISHI WA MUNGU.
    JAMANI MUNGU WETU MWENYE NGUVU NA UWEZA AWASAIDIE NA AJIBU MAHITAJI YENU WOTE. NA MZIDI KUKUA KIROHO.
    KWELI MIMI NIMEMUONA MUNGU KUPITIA BLOG HII.
    MUENDELEE KWA MSAADA WA MUNGU.
    AMEN.

  150. Bwana Yesu asifiwe sana mtumishi wa Mungu. Mungu wetu awabariki sana kwa kazi kubwa mnayoifanya na awatie nguvu ili muendelee kumtumikia. Nimependa tuwasiliane na ninyi na kama ikiwezekana mnaweza kunijulisha Mungu asifiwe, Amen.

  151. Bwana Yesu asifiwe la kwanza Mungu awabariki kwa kufungua blog hii kwani ni faraja kubwa kwetu kujua kweli ya Mungu.Nami nimefurahi kwa kumpokea Yesu kuwa mwokozi wa maisha yangu,Naomba mniombee ili nishinde majaribu na kudumu katika Yesu Bwana asifiwe.

  152. Nawapongeza tu jamani, MUNGU wa neema na neema ya kufurika zaidi ya mafuriko ya gharika la NUHU awape kusonga mbele, uchovu, usingizi na uzito vitengwe mbali kabisa na ninyi. Maana ninyi si wa ulimwengu huu, na mambo yake, inapokuwa mpo humu ulimwenguni, na mimi ni mwenzenu katika KRISTO YESU.

  153. Bwana Yesu Asifiwe ninakupongeza sana mtumishi wa Mungu kwa huduma nzito na mzuri ambayo imeubariki moyo wangu kupita maelezo.kwanza kabisa natanguliza shukrani zangu za dhati kwako na kwa watumishi wote ambao mnashirikiana Mungu wa mbinguni awabariki nyote! ningependa kujua mkutano wenu utakua lini huko Dar es salaam maana yake mimi naishi Morogoro. nahitaji kujua mapema ili niweze kujiandaa kwa ruhusa ya kuja huko.

  154. Karibuni nyoote mnaotembelea blog hii. Sifa na Utukufu ni kwa Mungu wetu aliyezifanya mbingu na nchi, akamtuma mwanawe wa Pekee Bwana Yesu Kristo ili aje duniani kwa ajili yetu tuliopotea gizani, aliteswa kwa ajili ya dhambi zetu, alikufa. Siku ya tatu akafufuka akapaa mbinguni na atarudi tena kwa ajili yetu sisi tuliompokea, na tutaishi nae milele. Hii ndio Imani yetu!

    Wale waliochoka na maisha, wenye kukata tamaa, walio na maswali juu ya maisha yao au wokovu walionao. Jibu ni Yesu peke yake, hakuna tumaini jingine tulilopewa, ni Jina la Yesu Kristo tu. Tujumuike pamoja kuombeana, kufarijiana na kupokea tumaini Jipya!

    Ikiwa u mgeni na ungependa kumpokea Bwana Yesu Kristo afanyike kuwa Mwokozi wa maisha yako..usisite kuwasiliana nasi na tukakuombea baraka za Mungu.

    Neema ya Mungu isiwapungukie! Amen

  155. AMEEEN

    MIMI NAWAOMBA MNIOMBEE NINAVITA KALI SANA KTK NDOA YANGU. YANI MANENO HAYAISHI KILAKUKICHA KUNAJIPYA, YANI AMANI NI KWA DAKIKA CHACHE TUU JAMANI.
    NINATESEKA SANA LAKINI NAJUA MUNGU ANAWEZA NAWAOMBA MNIBEBE KTK MAOMBI ILI KAMA MIMI NDIO TATIZO BASI MUNGU ANISAMEHE NA ANISAFISHE ILI NIWE SAFI, KAMA TUTIZO NI MUMEWANGU BASI MUNGU AMSAMEHE PIA NA AMSAMEHE. NATAMANI NYUMBA YETU IWE NI NYUMBA YA AMANI NA UPENDO JAMANI, NISAIDIENI KUMSIHI MUNGU ILI NA MIMI NIFURAHIE MAISHA YA UKRISTO.

    MUNGU AWABARIKI SANA.

  156. Bwana Yesu asifiwe ninawapenda wote walionzisha blog hii kwani itatuelimisha zaidi na kumjua Yesu mwokozi wetu. Pia tutakuwa tunashirikiana katika kutatua mawazo yetu kwani unapopost huku lazima utapata majibu tu na lazima umshukuru mungu wote nawapenda asanteni na mungu awabaariki

  157. yeah I just want to thank God for you still search our God that’s why I write I just want to tell that if you continue with him he will do great things with you. may God bless you. so much

  158. Mi nabarikiwa sana mahali hapa naomba kama mnaweza mnitumie nyimbo za kuabudu kwenye email yangu napenda sana za kiswahili,mbarikiwe.

  159. oooooh: halleluijah,ninazidi kumbariki Mungu kwa namna murua kabisa kwani kila ninapotembelea mtandao wa internet siachi kubarikiwa na blog hii maususi kabisa kwa ajili ya vijana na wote wenye shauku ya kumpendeza MUNGU hapa duniani.Mzidi kung’ara siku zote katika Bwana.Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaamen

  160. Ameeen
    Mwalim Aggrey
    Na Mungu akulinde na roho zote chafu zilizoko mahali hapo ulipo na akujibu sawasawa na haja ya Moyo wako kaka.
    ubarikiwe.

  161. Mimi ni mama mkristu, nilikuwa naomba niwashirikishe maombi katika ndoa yangu, nipo katika mapito makali sana kwenye ndoa yangu, ninamwangalia sana huyu Yesu na nina imani atanishindia. Ila nina mateso makali mno, nina maumivu makali sana ndani ya moyo wangu, naomba mniweke katika maombi yenu.

  162. Mama angu Levina nakuonea huruma mama angu lakini ni nani kama Yesu jina lipitalo majina yote naamini siku ya leo kwa jina la Yesu hayo yanayokusibu yamekwisha Mungu akutangulie ni mimi mkristo mwenzio Patrick, Nakuombea

  163. DADA LEVINA.

    POLE SANA MAMAANGU, TUKO PAMOJA USIJALI TUNAKUOMBEA NA MUNGU NI MUWEZA WA YOTE, NA HAYO NI MAPITO TUU, KAMA MUNGU ALIKUPA NDOA NA ATAIREKEBISHA KWA JINA LA YESU.
    USIKATE TAMAA MWITE YESU KULA WAKATI , JARIBU KUJIFARIJI NA KUJIPA MOYO KWANI MUNGU AJAKUACHA MAMAANGU.
    FARIJIKA KWA JINA LA YESU NA UJUE TUPO PAMOJA KWA MAOMBI.
    AMEEN

  164. bwana yesu asifiwe!hongereni kwa kazi nzuri ya kuhubiri injili ya bwana wetu Yesu KRISTO,MIMI NAOMBA MSAADA KUNA WIMBO WA BETHEL KWAYA UNAITWA SIYO SISI nimejaribu kuutafuta kwenye utube siupati ila nasikia kuna kikundi cha vijana wadogo wameuimba katika utube naomba kama kuna anayefahamu rmwakapalila@yahoo.com

  165. kwako Levina.
    Ni matumaini yangu Mungu anakupigania na unaendelea vyema pamoja na familia yako. Kanza naomba nikupe pole juu ya mapito unayopitia kwa sasa kwenye ndoa yako lakini pia nikupe hongera kwa sababu umechagua njia iliyo sahihi kabisa, namaanisha umemchagua mtu sahihi wa kumlilia na kumsumbua ili akupe amani kwenye ndoa yako, naamini umeshaanza kuona baraka tele kwenye ndoa yako tangu ulipoamua kumlilia Yesu akusaidie pia nasi tutaendelea kukukumbuka kwenye maombi yaetu ya kila siku na kila wakati.
    Mungu akutie nguvu na endelea kusimama katika mwamba ulio imara
    Hakika Mungu ni mwema
    Remain Blessed.

  166. Hakika ni mtandao murua kwa walio wa Bwana,na wengine wanakaribishwa kujifunza pia.Ili jamii isiendelee kupotoshwa kama lile kanisa la kuabudu mizimu lililoanzishwa pale sinza!Watu wanamiminika pale.Watu wanakimbilia blog za kidunia tu ndizo zilizopo.

  167. wapendwa niilikuwa sijaifahamu hii blog, rafiki yangu kanitumia adress yake, namshukuru Mungu nimepata sehemu ya kujifunza na kushuhudia jinsi Mungu anavyojitokeza kwa kila mmoja wetu!

  168. Nashukuru kuweza kuipata website kama naamini nitajifuna mengi nami pia nitachangia mengi ili kueneza injili

  169. Napenda kuwakaribisha wote ambao ni wapya katika blog hii yetu ambayo ni lango la Mungu Baba endelleni kubarikiwa muwajulishe na wengine.
    Bwana azidi kutubariki.

  170. Jamani wapendwa katika bwana, Bwana yesu asifiwe, mimi ni mwanachama wa stricly Gospel ninaomba sana maombi yenu kwani nimeletewa taarifa sasa hivi kuwa, binti yangu, macho yake hayaoni ghafla wakati akiwa darasani anasoma pre-form one huko tanga na mimi niko hapa Dar, kwa hiyo naomba maombi yenu, anaitwa JACQUELINE GERALD

  171. BWANA YESU ASIFIWE!MIMEFURAHI SANA KUPATA HII BLOG,KWA MUDA MFUPI NIMEGUNDUA NI MAHALI AMBAPO MAADILI YA KIKRISTO YANALINDWA NA BILA SHAKA MWILI WA KRISTO UTAENDELEA KUJENGWA.MUNGU AZIDI KUWAPA MAONO MAKUBWA ZAIDI,JINA LA KRISTO LIINULIWE.

  172. Mimi ni Mchungaji katika kanisa la Assemblies of God hapa Mumias Kenya. Nyimbo za kwaya ya Kinondoni zimenibariki sana kiroho. Mwenyezi Mungu na awabariki sana. Ningependa Mungu akiwawezesha tupange muje huku kwetu kwa huduma. Hata nasi tutafurahi kuja kuhudumu huko kwenu.
    Bwana wetu Yesu Kristo na azidi kuwapa nehema.

  173. Bwana Yesu asifiwe sana.
    Mungu awabariki wote mlioshiriki kufanikisha blog hii Mungu awabariki sana. kazi ni nzuri ya eneza injili ya Mungu kwa watu wengi. Nimebarikiwa, nimejifunza mengi. Hakika Mungu ni mwema kwetu

  174. Bwana Yesu Asifiwe,
    ni mara ya kwanza kuingia katika blog hii nipo Tigray-Ethiopia ni mtanzania mkristu ninayeishi Arusha nimefurahi kuwa kuna eneo wafuasi wa Kristu wanaweza kuwafundisha wengine ila tuangalie tusiangamizane kwa ushabiki kwani naamini nia ni njema. Watumishi tukiweza tuwarekebishe kwa upole na siyo kuwahukumu kwani wao ni binadamu tofauti ni huduma. na kama mtu anaona kwa anapotezwa ina maana ana ufahamu basi aangalie jinsi ya kuwatoa wengine na siyo kumrushia mawe ya moto Mtumishi
    Mungu awabariki sana.

  175. Bwana Yesu Asifiwe, namshukuru Mungu kwa kuiona blog hii ya maneno mazuri ya Bwana wetu Yesu, nimefurahi sana kukutana na mada kama hii imenigusa nawapongeza wote wanaoshiriki katika mada na waandaaji Mungu Awazidishie Hekima na Maarifa ili kupitia nyie na sisi tuinuliwe.
    Amina

  176. hakika tukitembea na bwana tutaona uwepo wake. nawakumbusha neno la bwana nitaa ya miguu yetu na ni mwangaza wa njia zetu. kwa hiyo tulimkili na tusiogope maana ameahidi kutulinda

  177. ni nzuri ila ni blog ambayo nadhani bado wengi hawajajua itangazeni ili wengi wamjue mungu mubarikiwe sana

  178. Bwana yesu asiwe .nawa pongeza uongozi mzima wa redio safina Mungu awa bariki tupo pamoja kuli andaa taifa la mungu. tuzidishe maombi kuvunja ngome za shetani. nawa takia mwaka wenye baraka na amani.

  179. NAMSHUKURU SANA MUNGU KUMTUMA MTUMISHI WAKE KUANZISHA BLOGY HII KWANI IMEKUWA SEHEMU KUBWA KWETU KUJIFUNZA LIKINI HATA KURUDISHA WATU WA TAIFA HILI KWA MUNGU HIVYO MUNGU AWATIE NGUVU NA MUENDELEE KUMTUMIKIA MUNGU

  180. Shaloom Mtumishi
    Namshukuru MUNGU kwa hii blog,kiukweli nimeanza kuifuatilia zamani miaka kama miwili ilopita na imekua ikini-update sana about mwili wa kristo hususan hapa nchini. MUNGU awabariki sana mnaoiinjinia tovuti hii. Nami sasa nimefungua wing nyingine iitwayo http://www.hosannainc.blogspot.com. ili kusukuma gurudumu la injili. Nakiri strictlygospel ni blog mama hapa nchini kwa upande wa injili.

  181. Bwana Yesu asifiwe wapendwa wa blog hii nashukuru kwa maombi yenu ambayo yametufungua wengi,mmbarikiwe nawatakia kila la kheri katika mwaka huu mmpya bwana azidi kuwapa kibali machoni pake mzidi kutuombea. napenda kuleta maombi yangu ya mwaka huu nikijua kweli mungu atanijibu mwaka huu tushirikiane kuomba jamani mungu anipe mtoto, na pia maadui zangu wakashindwe kwa jina la Yesu mishale waliyoilekeza kwangu ikawe juu yao.na mungu akalete amani na upendo kwenye familia zetu. AMEN

  182. Napenda kuungana nanyi kumshukuru mungu kwa kuwapa maarifa na hekima kuanzisha hii blog.Jambo muhimu pamoja na maombi yawashirika wa blg hii ni muhimu sana kuliombea kanisa litengwe na uovu wa nyakati za mwisho hasa kupenda fedha kiburi majivuno na mambo yanayoambatana hayo.

  183. Nimebarikiwa sana na hii blog naamini itawajenga sana watu wengi kiroho. mbarikiwe sana

  184. Ninawashukuru sana tena sana, nimepata elimu kupitia kwenye tovuti hii, mungu awatie nguvu ya kuendelea kutupa maneno mazuri ya uzima

  185. ninawashukuru sana kwa kuanzisha web kama hii ya kutukutanisha sisi wanandugu katika kristu jamani wapendwa wenzangu katika kristu naomba muungane nami kwenye maombi yangu juu ya biashara yangu inayotarajia kuianza hivi karibuni mungu afungue milango pande zote na neema zake zifuni ke biashara yangu pia mungu awabariki wote na kuwatia nguvu

  186. Nafurahishwa na ninajifunza mengi kupitia mafunzo haya,Mungu si tu awabariki bali awape uwezo wa kipekee.

  187. Ndugu katika yesu kristo nimeshukuru sana kupata mda wakuwaandikia ili kuwatia moyo katika kazi hio munayo fanya tena nina penda kuwajulisha kwamba nina jiunga pamoja nanyi kwa kazi hio kwa hio niandikieni ili nijue hakika kua mpo tayari kuni pokea ili tuweze kukumbukana mara kwa mara katika maombi na salamu zetu. MUNGU awabariki na hongera kwa kazi hio.mimi niko Uvira RDCongo.

  188. Ndugu Wapendwa Katika Bwana,

    Bwana Yesu asifiwe,

    Asante sana kwa kazi nzuri, Bwana Yesu aendelee kuwatia nguvu, ili Neno lake iwafikie watu wote.

    Mungu awabariki sana.

  189. maisha ni matamu lkn je ni kweli ni maaatamu kama huna yesu jiulize?mimi nasema maisha ni matm na yesu akiwa ndani yangu naish vile mungu wangu anapenda niishi unajua kuna wakati nafika mwisho nakata tamaa lkn ananiinua tena na wkt wote ananipigania,maisha ni chakula,kulala pazuri,na kupata mahirtji muhimu kama ada za watoto shule na mengineyo hakika mungu ni mkuu kwani ukimtumaini hakuachi ukaabika
    nawapenda na ninaipenda hii web mungu kama aishivyo awabariki,niko kwenye mkakati wa kumalizia album yangu ya pili inaitwa NIACHENI unajua kwanini nimesemahivyo ni kwa sababu nilipokuwa natenda zambi hakuna aliyekuwa ananikataza lkn sasa nimeokoka watu wanasema hili wanasemaaaaaaaaaa lile jama hawachokiiiii du,na katika maisha ndivyo watuwanasema mema hawayaoni mda wote wanataka utende mabaya wakusifie mema hawawezi kukusifia .mtumishi hii web ni poa na zaidi tangaza neno na kupitia hii web yesu atukuzwe mimi na watoto wangu naipenda sema ameniiiiiiiiiiii

  190. WOTE WANAOTUMIA MTANDAO HUU NI WAJANJA SANA MBELE ZA MUNGU WETU WETU ALE HAI

  191. mimi nataka kujuwa juu ya siku ya saba.
    kwani kwa mujibu wa mungu wakati akiumba mbingu na nchi alikuwa akisema siku ya kwanza akafanya hiki na hiki ikawa asubuhi siku ya pili na ya na jumatatu-j4-j5-alhamis ijumaa jumamos na siku ya saba akapumnzika akaibaliki siku ya saba.
    sasa kwa mujibu wa kitabu kiitwacho kili mtu ni mwanafunzi wa biblia mwandishi ansema haya majina ya jumatatu-j,4j,j5 alhamis,ijumaa jumamos na jumapili yaliletwa na waalabu maana mungu au biblia hakuna sehemu iliyotaja majina haya ya walabu.bali kuna siku ay kwanza ya2 ya3 ya4 ya5 ya6 nasiku ya7,
    sasa nataka kujuwa kwa mujibu wa majina haya ya waalabu ni siku ipi ni ya saba je? ni ijumaa jumamos au jumapili? naomba sana sana tena sana majibu ili nijuwe tena itakuwa vizuri kama mkunijibu kwa biblia. asante wenu mhitaji wa kujuwa
    YOHANA ASSA MWILA.

  192. Ni fahari kwa familia ya Mungu kuwa wamoja kwa umoja.

    Blog hii ni ya kipekee kutukutanisha/ Kutuunganisha ndugu toka sehemu mbalimbali za dunia kwa kusudi la kufundishana, kujengana na kuonyana na zaidi kutiana moyo.

    Kwangu mimi najivunia sana. Tuwatangazie wengine wanaompenda Mungu kuhusiana na Blog hii ili wengi wafaidi maono ya mtumishi aliyeianzisha.

    Asanteni.

  193. Mungu atukuzwe!
    ni mara yakwanza kuiona wavuti hii. Ila ninakuhakikishia kuitembelea kila nitakapopata muda wa kukaa kwenye mtandao. pia Nikiwa na chochote cha kuchangia, nitafanya hivyo. barikiwa!

  194. nafurhi kuipata website hii.mbarikiwe sana watumishi kwa kukubali kulitimiza kusudi la Mungu

  195. Ndugu wapendwa Mungu awabariki kwa kuchagua kazi nzuri ya kumtangaza bwana Yesu.

  196. Watumishi wa Mungu Bwana Wetu YESU CHRISTO aliye miliki vyote asifiwe. Nimawashukuruni sana kwa jumbe ambazo Mungu amekuwa akiwapa kwa ajili ya watanzania. Naomba tushilikiane kuiombea inchi yetu. Asante.

  197. Bwana Yesu asifiwe sana,
    watumishi mbarikiwe sana nimebarikiwa mno na hii blog sikuwahi jua nami nilikua naendeshwa na mawazo kama ya dada light sasa nimepona na kuanza maisha matakatifu yasiyo na maswali nafsini.

    asante Bwana Yesu kwa kuniokoa kupiia blog hii.

  198. Salamu katika Kristo,nina baraikiwa na blog hii,je nina weza kuwa natuma articles mbalimbali za kujenga na kubariki mwili wa kristo?

  199. Bwana Yesu asifiwe pastor Mtitu, karibu sana kwa kutupatia mafundisho. Na yeyote ambaye ana mafundisho yenye kuujenga mwili wa Kristo, Karibuni na endeleeni kubarikiwa kwa kutembelea blog hii. Ahsanteni

  200. wapendwa mimi nabarikiwa sana na huduma hii Mungu wa upendo azidi kuwatia nguvu za kiroho na za kimwili katika kuifanya kazi hii njema.Mbarikiwe sana sana

  201. BWANA YESU APEWE SIFA ,NINA OMBI MMOJA KWEMU WATUMIAJI WA BLOGU HII NA WACHANGIAJI WAZURI KABISSA NAWASIFIAJI SANA WA MAMBO YENYE MAANA NA YASIYO NA MAANA ,KUWA NTUME NA NABII SIO KUJUA KILA KITU AU MCHUNGAJI,AU MWINJILIST,AU RAIS SISI NI BINADANU TENA WENYE MWILI NA DAMU TUWAAMBIE UKWELI HAWA WATU WAKATI MWINGINE WANAKOSEA SANA , KWA MANENO YAO WANAYOYATAMKA HADHARANI MBELE YENU NA NINYI KWA KUFUNGWA AKILI MNAITIKIA AMEEEEEEEEEEEEEEEEEEEENI,HEBU NIAMBIENI MUNGU WA MWINGIRA NI YUPI ? NUKUU HAPA”

    MWINGIRA AMTANGAZIA KIFO BABU WA LOLIONDO!
    Akitoa tangazo hilo mbele ya waumini katika makao makuu ya huduma hiyo Mwenge, jijini Dar es salaam, Jumapili iliyopita, Mwingira alisema babu Mwasapila atakufa kwa kuwa amemtukana Mungu wa Mwingira kwa kuzidi kutamka kuwa tiba anayoitoa imetoka kwa Mungu.

    Mwingira ametoa kauli hiyo ikiwa ni siku chache tu tangu atangaze rasmi vita dhidi ya Babu Mwasapila. Akitangaza vita hiyo, Mwingira aliilaani tiba ya Babu huku akisema; “itoweke na iangamie kwa jina la Yesu Kristo wa Nazareti”

    Katika tukio la Jumapili iliyopita, mwingira alisoma andiko kutoka Waebrania 1:1-2, kisha akasema Mungu haongei na miti huongea na wanadamu ambao ni watumishi wake. Aliendelea kusema kuwa, babu wa Loliondo amemkasirisha sana kwa kuwa amemtukana Mungu kwa kusema kwamba Mungu ameongea na miti na badala ya watumishi wake.MWAMBIENI AHUBIRI MAANDIKO MATAKATIFU SIO MANENO NA MAWAZO YAKE BINAFSI NA HISIA ZA MOYO WAKE.
    MWAMBIENI UKWELI MTAMSAIDIA

  202. Najifunza mengi ktk blog hii,ntaendelea kuisoma na kujifunza,wapo wanaoelemisha vizuri, nashukuru,ASANTE

  203. Bwana atubariki.
    nina furaha kubwa kuona kuwa kundili lipo.
    tuwepamoja kwa maombi kwa kukumbukana kwa kila jambo.Mungu atubariki.

  204. najisikia mwenye furaha sana kwa kuipata hii blog.Mungu awabariki sana wale wote wliolipokea kusudi, kuliendeleza na kulisimamia.Mungu azidi kuwabariki na kuwapa maono zaidi watumishi.tupo pamoja jamani

  205. Jina la Bwana libarikiwe wapendwa.
    Ninaitwa maiko nikiwa Norway,
    Nimependa kuuliza,je nijinsigani ninaweza kupata mkanda waushuhuda wamaisha ya Mosses Kulola?
    Nilikuwa namkandahuo ila sijuwi gisigani ulivyopotea.
    Namukandahuo ninapousikia ulinifariji sana.
    Asante Mungu awabariki

  206. May God bless you watumishi wa Mungu, kazi yenu ni msaada mkubwa sana kwa watu wengi. hasa binafsi imenisaidia na nimejifunza mengi.

  207. jamani naombeni mniombee sana.maisha yangu yamekuwa ni machungu mno.sioni furaha kwenye maisha.nina roho ya kukataliwa.hakuna mtu anayenipenda.huwa naumia ninapokutana na mtu kwa mara ya kwanza tu na kunichukia kama vile nimeshawahi kutana nae na kumkosea.hii roho imenifanya nikose ujasiri,nisimwamini mtu.moyo wangu umejenga usugu wa kutopendwa.kama kuomba nimeomba sana.nimefuatilia maombi mbalimbali. nimefunga sana.kifupi nimeweka bidii na sas ni miaka kama mitatu hali ni ilele.nimefikia hatua ya kukata tamaa mno jamani.mateso ninayoyapata katika moyo huu, yanatisha. sasa nipo chuo kikuu ardhi hapa dar,lakini kama miaka miwili kabla sijafika chuo, Mungu alikuwa ananitumia sana, watu walifunguka, wenye mapepo, magonjwa nk.lakini kwa upande wangu sielewi jamani.kuna wakati ninafikia hatua ya kudhani labda Mungu ananiadhibu. jamani niombeeni jamani.

  208. Mimi ni Pastor Patrice wa Kanisa la Injili na Ufungulivu hapo mjii Ariwara, Democratic Republic ya Congo. Sijui Kiswahili sana njoo maana naomba msamaa kwa hiyo ubofu. While writing this short message, I’m listenging to the Kinondoni Revival Choir VCD thru “maombi ya Yabesi”. I didn’t know the Revival Church has a website; but, just trying going thru, I found the web. My joy is to learn that sister Rebeca was married. That’s good news, for her devotion to the lord, she should have, for sure, been blessed. Let the God of all the time bless her abundantly, and those of the Revival Choir. When I listen to the song “Siku ya kutabika”, I have tears in my eyes. I think, even though she is married, Rebeca did not abandon praising, and worship her God.

  209. Bwana Yesu Asifiwe sana,

    Ndugu wapendwa katika Kristo Yesu tuenderee na maombi kamiri,na tuombee Nchi za kireno hazijawa na wokovu wa kweli,mimi nimeitwa na Mungu kuihubiri injil katika nchi hii,nimeishakumbana na shida nyingi sana pia na vita vya kiroho,kwa njia nyingine naweza kusema kuwa ni jagwa la maisha ya kiroho,ni kawaida hapa pastor kutumia beer,kutembea na wakristo, mtuombee mimi ni pr gimo dos santos,karibuni katika jina la Yesu kristo nirikuwa nahudumia katika kanisa la Evanjelical Assemblies of God from brasil,but after all those time ngumu nimeamua kuanzisha ministry, ambayo nimepewa jina na Mungu,yaani kwa maombi na ufunuo kwa njia yaRoho Mtakatifu,CHRISTAN PENIEL VISION INTERNATIONAL MINISTRIES:naimani ya kuwa Mungu atatutia nguvu ili injili idume nchini nzima.na tarehe 20 agoste 2011 ni tafunga harusi kwa sababu nirikuja huku msumbiji kama misionary pastor,na nirizariwa Tanzania.Tabora na wazazi wako huko huko,sasa na miaka 11 katika uwanja wa kiroho na Mungu amenifundisha mengi kwa kuwa mchangiko wa moz na tzt jina kamiri naitwa santinho Gimo dos Santos.nawapenda sana na kwa ufupi nahitaji msaada wenu tuanzishe mawasiriano na mpaka mje tupige gombo pamoja Africa karibuni katika jina YESU KRISTO AMEN:

  210. Bwana Yesu asifiwe.
    Sina hakika kama ujumbe huu utaingia kwenye tovuti, maana ni kwa mara ya kwanza leo nimekutana na tovuti hii na nimeifurahia sana na kuamua kuandika ujumbe huu.

    Nimeona maswali mbalimbali kutoka kwa washiriki, mengi yakiwa yamejibiwa, lakini mengine hayajajibiwa, bado yanatafutiwa majibu.

    Miongoni mwa maswali ambayo hayakujibiwa ni kutoka kwa KIBII alijitambulisha kuwa anaishi ULAYA. KIBII anauliza kuhusu wimbo “NITUME MIMI” Nadhani anataka
    kukupata nakala ya wimbo huo. STRICTLY GOSPEL mmemjibu kuwa hamjaupata.

    Napenda kumwarifu KIBII kuwa, wimbo huo umeimbwa na KWAYA YA UINJILISTI
    KKKT USHARIKA WA ARUSHA MJINI
    SLP 569 ARUSHA, TANZANIA E.A.

    Kwaya hii ina nyimbo nyingi sana na zote zinafaa kwa mafundisho; lakini zipo zilizovuma zaidi kama huo NITUME MIMI BWANA, hata mimi huwa unanibariki sana ninapousikia, na hata sasa ninapoandika ujumbe huu mwili unanisisimka maana waimbaji hawa mawafahamu na nimefanya nao kazi kwa miaka zaidi ya 20 mimi nikiwa KWAYA KUU HABARI NJEMA katika kanisa hilohilo. Wanazo nyimbo zingine kama KILA MTU ATAUCHUKUA MZIGO WAKE MWENYEWE, SIMAMENI IMARA (MBUYU), KRIAMAS KRISMAS, na nyingine nyingi.

    Tafadhali wasiliana nao; wana audio tapes, audio CD, VCD, DVD na VHS. Naweza kukutumia namba za simu zao za simu kama bado unahitaji nyimbo hizo. Ubarikiwe na Bwana Yesu KIBII. Asante

    DALASIA P. NTULILA

  211. i’m a fan of your blog and articles. i have been following many years, I love reading your stuff keep it up.

  212. shalom
    nabarikiwa sana na mijadala mbalimbali ktk blog hii mimi naishi DSM napenda kufaham kama SG wana centre ya kuombea watu maana kuna comment nimezisoma kwamba SG wanafunga kwa ajili ya maombi ya watu, kama ipo tujulishwe ili tulio karibu tuhudhurie kwa ajili ya wengine walio mabali. Nawasilisha
    be blessed for the great job you are doing

    Regards

    David

  213. Mungu aendelee kuwabariki kwa kutembelea blog ya Strictly Gospel, David, karibu sana. Tutawasiliana zaidi kufahamu taratibu za kujiunga na utumishi wa Strictly Gospel. Ubarikiwe!

    Utukufu kwa Mungu!

  214. Bwana apewe sifa na azidi kuwatia nguvu na kuwapigania ili mzidi kuwatia nguvu wote wamtafutao na kuwafariji na kuwainua walio kufa moyo.

  215. Bwana asifiwe wandugu, nashukuru kwa ujumbe yote niko napata kwa email yangu iko inanijenga na kunipa nguvu ya kusonga karibu na Mungu kila saa na dakika kama ya leo. Nimefurahia ujumbe wa pasipo kuwa na njia lakini Mungu atafanya njia juu yako tu sio mwengine na kila mutu iko na njia yake ya kupita, Mungu awabariki sana kwa injili munapotujenga katika safari ya kwenda Mbinguni

  216. ASANTE YESU KWA KUNIFUNULIA HII BLOG.HAKIKA HUU NI MWANZO WANGU MZURI KTK KULISIMAMIA KUSUDI LA MUNGU

  217. Bwana asifiwe kwa yote anayotenda kwa maisha yangu Mungu anabaki kuwa Mungu Jana, leo ata milele

  218. Mnayoyatenda ni mema mzidi kuyafanya mpewa nguvu muokoe na kuwachunga vyema kondoo wa Bwana zaidi ya hapo thkx.

  219. I find myself coming to your blog more and more often to the point where my visits are almost daily now!

  220. thank you for doing the work of the almighty GOD the only one the reward you. keep it up.

  221. Mungu awabariki SG, Nilituma maombi yangu na dada Mary alinitia moyo na tatizo langu limeisha. Asante Mungu ninakusifu kwa uponyaji wa maisha yangu.

  222. Blog nzuri sana,mtafika mbali kama mtaendelea kutunza maono yenu! msitoke nje mlivyoanza. Mungu awabariki Strictly gospo

  223. NAMSHUKURU BABA YETU NA MUNGU WETU WA MBINGU KWA KUTUPA NENO LAKE KATIKA BLOG HII

  224. Mungu awazidishie neema ktk utumishi.

    Nilibahatika kushiriki huduma ya Mana mara kadha kwa mara ya mwisho ni Kigoma. Kwa sasa nipo Ruvuma.

    Ombi langu:
    Mungu awape ratiba ya huduma mkoani hapa Songea/Ruvuma.

    Joel Fungo
    Ufalme/Here’s Life Ministry.
    P.O. Box 958
    Songea, Ruvuma

  225. Bwana yesu apewe sifa watumishi wa mungu nimependa sana u2me wenu mungu baba azidi kuwapa nguvu katika u2me wenu

  226. Bwana Yesu asifiwe.nko chuo kikuu St.augustine Mwanza.napenda sana kufuatilia sana blog yenu kwani inatoa mafunzo makubwa sana hapa Tanzania.nashukuru sana, kuna kipindi nilituma email ikajibiwa na kupewa namba ya mwakilishi wa strictly gospal kwa hapa Mwanza. ntamtafuta nijaribu kuwasiliana naye kimapana zaidi.BWANA YESU ASIFIWE.AMEN

  227. Nawashukuru kwa kukaa chini,kutafakari,kisha kuyaandika yaliyo bora(kujenga,kuimarisha na kuinua)

  228. 1 . Ninashukuru kwa msaada wakutujenga kiroho na nia njema mlio nayo yakuweza kuwafikia hata wale wasioingia makanisani.
    2 . Endeleeni kumuomba Mungu ili azidi kuwaongezea mengi kwasababu mkiongezewa na sisi tutakuwa tumeongezewa.
    3 . Ujumbe wenu unakila aina ya viungo vya kuujenga mwili wa kristo .
    4 .Ujumbe wenu ni kama maji ya baridi kwa mtu mwenye kiu.
    5 .Uzuri , utamu wa ujumbe wenu nina fikiri hakuna anaye weza kuelezea jinsi ,uzuri , utamu wake ulivyo isipokuwa yeye aliye wapa hekima hiyo MUNGU MUUMBA WA yote.
    6 . Heshima,Utukufu tumurudishiye yeye AMEN

  229. BWANA YESU asifiwe sana mtumish wa Mungu ninamrudishia sifa, heshima na utukufu yeye aliye kutoa gizani, akakuleta kwenye nuru yake Yesu Kristo. Mungu akuinue uifanye kazi yake maradufu. MUNGU AKUBARIKI.

  230. Bwana Yesu asifiwe sana!!!

    namshukuru sana Mungu kwa ajili yenu. Nimebarikiwa sana kupitia hii blog yenu, pia kwa maarifa aliyoweka ndani yenu. Nawaombea Kwa Mungu azidi kuwabariki na Kuzidisha maarifa zaidi. Kazi njema

  231. Nshimimana yacu kuko yo ifise uburyo , ubuhinga bwo gushora gufasha uwariwe wese kugirango abone yisomere ijambo ryaho haba ahaba arihose
    Imana ibongere um ugisha

  232. Blessing in the name of most high YAHWEH through his only begotten Son and our Lord and redeemer Jesus Christ,Blessed be you brethren who in Spirit you acquired this brilliant idea to unite us Christian to share love and bless one another through day to day teaching and to glorify the mighty name of Yahweh and his son our Lord Jesus Christ,i pray for you that you may be made wealthy of the promises of Christ.

    May the peace of our Lord Jesus Christ and the love of Yahweh our God and the fellowship of the Holly Spirit be with you and all users and supporters of this service for ever and ever….In Jesus name.Amen.

  233. hongereni kwa kuanzisha web ambayo itakuwa inatulisha nakutuburudisha kiroho! Mungu awatie nguvu zaidi. nitazidi kuwaombea.

  234. Bwana Yesu asifiwe, naitwa dada Amina, natafuta marafiki waliookoka, jinsia yoyote, nimetokea kwenye familia ya kiislam. kwahiyo cna kampani kabisa ya walokole wenzangu kanisa ninalosali bado changa waumini ni wachache na kl m2 yupo bize na mambo yake. nia na madhumuni nipate wa2 ambao naweza kushirikiana nao ktk maombi, kufarijiana kutiana moyo nk. mbarikiwe sn.

  235. Nice setup, this new one!
    But I’m lost when I need to SEARCH a topic long overran by events!

  236. Uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuwiiiiii Mary wat a nice blog nimeipenda kuliko ninavyoweza kusema! Colour, designing it real rock my world. Keep it upppppp

  237. Sijatembelea muda kidogo hii blog lakini siku ya leo nimetembelea nimekutana na mabadiliko ambayo yamenifanya nisitake kuwa nakosa chochote ambacho kitakua kipya nimependa muonekano mpya ni mzuri na pia unavutia hongera Dada Mary
    Barikiwa

  238. Great content and great layout. Your blog deserves every one of the positive feedback.

  239. Mnafanya kazi nzuri sana ya kuupatia mwili wa Kristo, the Christian perspective of the happenings. Nafikiri hii ni huduma ambayo kwa Tanzania imekuwa inapatikana kwa uchache sana. Endeleeni, ni huduma njema.

  240. MUNGU WA MBINGU NA NCHI AWABARIKI SN. NA MIMI PIA BLOG HII INANIBARIKI SN. YOTE JUU YA YOTE CFA NA U2KUFU 2NAMRUDISHIA BWANA.

  241. Bwana Yesu asifiwe wapendwa katika Christo
    Naomba kushauri
    kama inawezekana kwenye Blog yetu juu kabisa inge Display Tarehe na mwaka, ili kuonyesha ipo CURRENT.
    Akhasanten.
    Mbarikiwe pia.

  242. blog hii ni nzuri actually. tunaomba iende mbele na kuangalia all about the bible versus the practical life. hii ni kwa sababu we christian are tending to leave our endeavor out of our christian life . i love your blog, big.

  243. Sifa na Utukufu ni kwa Mungu anayetuwezesha kufanya haya. Pia tunawashukuru watembeleaji wote, wasomaji na wanaotoa maoni yao hapa. Ni jambo la kumtukuza Mungu lenye baraka kwetu tunaposhirikiana, kuonyana na kujifunza pamoja. Lakini pia tunaalika yeyote mwenye mafundisho ya Neno la Mungu, Habari fupi fupi kutoka anapoabudu (madhabahuni), anayependa kujiunga kwenye team ya maombi ya Strictly Gospel. Au lolote unaloona linafaa katika kujengana kama wana wa Mungu, tutumie email strictlygospel@yahoo.co.uk

    Mungu awabariki wote.

  244. Hola! I’ve been reading your blog for a long time now and finally got the courage to go ahead and give you a shout out from New Caney Texas! Just wanted to tell you keep up the great work!

  245. Blog nzuri sana, nitawajulisha na wengine, Mungu abariki kazi zenu nyote mnaotumika hapa.

  246. BABA MUNGU WA MBINGUNI ANASAHILI KUSIFIWA NA KUABUDIWA SIFA NA UTUKUFU VIMRUDIE YEYE PEKE YAKE KWA KUTUPATIA BLOG HII ILIYOTUUNGANISHA WAKRISTO WOTE, WANA WA BABA MMOJA, MUNGU AWABARIKI ILI IENDELEEE

  247. Hello there nimefurahi kuona blog inayomtukuza Mungu, nitakuwa mtembeleaji mzuri na kuwajulisha wengine. ushauri wangu mwendelee hivyo hivyo kumtangaza Kristu.

  248. nimefurahi kuutana na blog hii, Mungu awabariki watu wote naofanya kazi ya Mungu.

  249. Jamani kuna comment nilichangia kuhusu sala ya toba, lakini inaonekana haikuwa approved. Huwa mnazingatia vitu gani ku- approve?
    Asanteni

  250. Bwana Yesu asifiwe ndugu Sungura, hatujaona comment yako yoyote tafadhali angalia tena ulipoandika na uitume. Mungu awabariki watembeleaji wa blog hii. Asanteni, Utukufu kwa Mungu.

  251. Bwana Yesu asifiwe na watu wote,nawasalim katika jina la Bwana,mafunzo yenu ni mazuri nimejifunza nimefunguka kiakili na kiroho,ila naomba mniombee nimekua nikiokoka nakujikuta nimetenda dhambi kwa kutokupenda,mtumishi ubarikiwe na Bwana wetu Yesu Kristo amen.

  252. Kwakweli mnafanya kazi nzuri blog hii. Mmesaidia kupata majibu ya maswali yangu!

  253. Ninaipenda!!
    Halafu naomba kujua Shusho ilikuwaje kwenye Gospel awards za Africa.

  254. Inafurahisha kuona blog ianayomtukuza Mungu namna hii. mnafanya kazi nzuri SG.

  255. Sifa na Utukufu ni Kwa Bwana!!. @Tumaninieli Materu tuendelee kuwasiliana.
    @Sungura. Dada Shusho Kura hazikutosha kumpatia ushindi. Ahsante kwa kufuatilia!

  256. ‘BWANA ASIFIWE SANA!kwanza nawapongeza sana waliokuja na maomo ya kuanzisha blog hii kwa maana haya ndio matumizi mazuzi ya mitandao ya kijamii.’

  257. Bwana Yesu asifiwe!
    Kazi yenu ni nzuri saana, Mungu na azidi kuwashikilia!

    Siku hizi nikifungua mtandao kwenye simu, “Recent Comments” column haionekani!

  258. Bwana Yesu asifiwe, huduma yenu ni nzuri sana Mungu aendelee kuwatumia na kuwapa afya njema.

  259. Lol! Muda mrefu umepita tangu niingie hapa kwa mara ya mwisho. Lakini namshukuru Mungu kwa kuwa leo nimeweza kupitia hapa japo kwa muda mfupi. Dakika chache za kukaa hapa, nikipitia na kusoma maneno mazuri toka kwa wachangiaji katika mada mbali mb, kumenipa burudiko ndani ya Moyo wangu. Namrudishia Mungu utukufu kwa kuwa Huduma hii inaendelea na kwa kuwa itaendelea kukua zaidi na zaidi!

  260. Mojawapo ya blog bora nimetembelea. Tunahitaji mambo mapya kwenye ufalme wa Mungu. Mungu awawezeshe

  261. I was suggested this blog by my cousin. Nimebarikiwa kupita maelezo!

    Thanks!

    Italy

  262. NI SHAGWE NA FURAHA TUPU NDANI YA BLOG HII NAFARIJIKA SANA SIFA NA UTUKUFU NI KWA MUNGU BABA WA MBINGUNI NAUNGANA NA WOTE NASEMA ANASTAHILI MUNGU AWABARIKI

  263. I every time spent my half an hour to read this blog everyday along with a cup of coffee.Ninawapenda

  264. Bwana Yesu asifiwe. Nimefurahi sana kuona blog hii. mnafanya kazi nzuri barikiweni mlioanzisha maono haya.

  265. TAFADHANI NAOMBA MUUFANYIE KAZI USHAURI WANGU, COMENT ZINAPENDEZA ZIKIANZA MPYA NA KUFATIWA NA ZA ZAMANI..TAFADHALI USHAURI UZINGATIWE…. MBARIKIWE

  266. Jamani leo nimepata shida. Coments mpya nimekuta ziko mwanzoni kabisa, lakini sehemu ya kuacha comment iko chini. Hii kwa kweli nimeona siyo user friendly.

    Mimi naona ilivyokuwa mwanzo ilikuwa sawa, namaliza tu kusoma komenti ya mwisho na mimi hapohapo naanza kuandika ya kwangu.

    Kwa ujumla huu mpangilio wa sasa haujatulia kama wa awali, japo kuna wengine niliwahi kusoma wakipendekeza huu wa sasa. Kwa sababu huu wa sasa kwa utaratibu wa komputa naona uko antikrokowaizi.

    Mimi naomba turudishe wa zamani tafadhali.
    Thanks kwa kazi njema.

  267. Strictlygospel ninaitakia mafanikio makubwa katika mwaka 2013. inanibariki sana.
    Mtume B. E.Mabumba
    DSM Tanzania.

  268. Mungu awabariki kwa ushauri wenu. Nimemuona Mungu akinitetea kwenye kazi yangu. SG idumu

  269. i’m so glad to see new faces WAOOOOOOOOO! KAZI NI NZURI MUNGU AWAINUE ZAIDI NA ZAIDII!

  270. Tunazidi kumrudishia Mungu sifa na Utukufu katika yote. Mungu awabariki

    @Mark unakaribishwa sana.

  271. Dini imetwa kwajili ya wanadam ila baadhi ya viongozi wa dini upotosha waumini wao pasipo kujua kama uchungaji ni hiyari au nikujitolea, wengi siku hizi wamefanya dini ni biashara yakuwapatia kipato chao toka lini nyumba yakuishi ikawa kanisa kama siyo kutuongopea sisi waumin aksante mbarikiwe. Mwendelee kutuongoza kimatendo na kiimani

  272. Ndugu wa kirohoni mliokombolewa tafakarini sana yatupasayo wapenzi wake Yesu tuliokombolewa tujitoe kabisa wengi waponw Bwana alijitoa akapotewa mengi ili atuokoe tusiwe woga simameni imara katka Bwana kumtetea Yesu wetu . mteteni Yesu mlio askari i inueni beramu mukae tayari kwenda naye vitani. wasio kombolewa ni wengi vijijini ni wengi vijijini wataokolewaje tukiogopa. tujitoe ndugu zangu kumtangaza Kristo

    Barikiwa

  273. Very nice blog. I certainly love it. Mungu awabariki wote kwa ushirika mzuri
    Thanks!

  274. Mungu awabariki moderators wote na kila mtu anayetoa muda wake kwa ajili ya kuiwezesha blog hii kuwa hewani nakuwa na vitu vipya kila!

    Ni maombi kuwa blog hii na huduma hii kwa ujumla ifike mahali ilete mabadilko CHANYA katika moyo wa mtu anayesoma hapa ambaye kwa namna moja au nyimgine hakuwa amefahamu usahihi wa jambo fulani lakini kupitia hapa akawa amelifahamu.

  275. Ninaifurahia website hii najifunza changamoto mbalimbli,. Mungu awabariki wote mnaofanikisha kazi hii. amen

  276. Strictly Gospel ni Mojawapo wa blog kongwe na iliyoponya na kufanya watu wengi wamjue Yesu yakuwa ni BWANA.Mbarikiwe sana. Tembelea hapa kwa Mafundisho Ya Neno la Mungu zaidi. willtarimo.wordpress.com

  277. Bwana Yesu asifiwe!

    Ninawapongeza saana kwa kazi nzuri na yenye kumtukuza na kumpeleka Bwana katika maisha ya watu wengi sana! Bwana na azidi kuwatia Nguvu na awape na Hekima yake katika kuiendesha blog hii!

    Katika siku mbili hizi, ninaona kumekuwa na tatizo, ambalo nadhani ni la kiufundi zaidi, kila ninapoifungua site hii kwenye simu yangu ya mkononi. Ukiisha kuifungua mada, inachukua takribani sekunde 30 au 40 halafu inajifunga! Kwa Home page, inadumu kiasi fulani, lakini nayo ukiscroll kuelekea chini, unapoifikia column ya “Recent Comments”, basi ghafla hujirudisha huko juu, yaani kichwani tena kuanza upya!

    Mwanzoni nilidhania huenda ni tatizo la simu yangu, lakini nikajaribu na simu nyingine na nikapata matokeo kama hayo.

    Bwana awabariki!

  278. Wapendwa mbona mmeacha ku-publish blog za wengine kama mlivyokuwa mnafanya zamani? Mlikuwa mnafanya vema mno, rudisheni huo utaratinu tafadhali kama hilo halinawezekana!
    Barikiweni!!!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s