Taarifa ya Tahadhari

3 thoughts on “Taarifa ya Tahadhari

  1. Watanzania wengi wamekuwa wakilalamikia serikali pindi kunapotokea matatizo lakini kwa sasa tunapata taarifa kwa njia zote hivyo sioni ni kwanini tuendelee kulalamika badala ya kufuata maelekezo kama yalivyotolewa. Asanteni sana idara kuu ya hali ya hewa kwa taarifa. Mwenye masikio na asikie. Mungu ibariki Tanzania na watu wake.

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s