Tabasamu!

Tabasamu ni kitu muhimu sana katika maisha ya mwanadamu, maana husaidia kuficha mitazamo mingi ya watu.

¤ Tabasamu hukusaidia kunyamazisha maneno ya watu yaliyojaa uvumi na uongo.
¤ Pia Tabasamu husababisha afya nzuri mwilini mwako, mwandishi wa mithali anasema “Moyo uliochangamka ni dawa nzuri bali roho iliyopondeka huikausha mifupa (Mithal 17:22).
¤ Kutabasamu mara kwa mara kunakufanya kuishi kwa muda mrefu hapa duniani.
¤ Kutabasamu kutakufanya kuepukika na msongamano wa magonjwa mbalimbali na hivyo kuifanya afya yako kuwa salama.
¤ Kutabasamu kutakufanya uwe na mafanikio mengi.. Mfano. Utafanikiwa katika kazi zako, kupendwa na watu pamoja na kufanyika Baraka kila unapokanyaga, kuwa na amani wakati mwingi,
¤ Pia kupitia Tabasamu unaweza pata Mchumba, Scholarship, kazi nzuri n.k

¤¤¤ Hivyo basi ukutanapo na msongamano wa mawazo yenye kuhatarisha maisha yako jitahidi sana kukaa katika hali ya Kutabasamu. Maana Moyo wa furaha huchangamsha uso bali huzuni ya moyo roho hupondeka..

¤ Jitahidi sana kutabasamu unapokutana na watu mbalimbali.. Maana majibu mazuri ya mtu husababishwa na Tabasamu lake.

GOD BLESS YOU.

–Revocatus Kahigi

One thought on “Tabasamu!

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s