John Shabani Alifanikisha Tamasha la Sifa na kuabudu, Kuombea Taifa

Watu wengi walijitokeza kwenye tamasha la John Shabani. Tamasha hilo lililokuwa maalum kwa ajili ya Kusifu na Kuabudu na Maombi kwa ajili ya Taifa Letu la Tanzania lilifanyika Katika Kanisa la TAG Magomeni. Mgeni Rasmi wa siku hiyo alikuwa ni Mhe. Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo Dr. Fenella Mukangara.

Mkongwe wa Muziki Mzee Makasy alihudhuria

   Cosmas Chidumule akiimba

                                              Chidumule na Stara Thomas pamoja walikuwa waimbaji maarufu hata kabla hawajaokoka

 Upendo Kilahiro hakukosekana

 John Shabani akimtambulisha Apostle John Komanya na Upendo Kilahiro ambapo waliimba wimbo wa KALE NILITEMBEA uliogusa watu wengi

 Mwimbaji na Mtangazani wa PPR Victor Haroun akiwa na Raisi wa Shirikisho la Muziki Tanzania, Addo November

 Baadhi ya wahudhuriaji

 Bloggers wa Injili waliwakilisha, kuanzia kulia Tunu, Samsasali.blogspot na Victor hosannainc.blogspot
Mchungaji wa Kanisa la TAG Magomeni Pastor Kanemba akiwa na Mkewe siku ya Leo Kwenye Tamasha.
John Shabani alipoagana na Mgeni Rasmi,  Mhe. Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo Dr. Fenella Mukangara

Katika tamasha hili rangi iliyotawala ni Red kama ionekanavyo pichani na pia  limehudhuriwa na Rais wa waimbaji nchini Mtumishi Addo November. Waimbaji wengi pamoja na kwaya na vikundi mbalimbali wamehudhuria katika tamasha hilo. Pia waandishi mbalimbali wa habari na vyombo mbalimbali vya habari vikiongoza na Television ya taifa TBC vilikuwepo. Maombi maalumu kwa ajili ya Nchi yetu yameongozwa Na Mchungaji Danstan Kanemba pamoja na Bishop Rechael.

Pia John Shabaani ametaja nyimbo mpya zitakazotoka hivi karibuni kwenye album yake inasimamiwa na Kampuni ya Msama Promotion. Nyimbo zingine zilizomo katika album hiyo ni pamoja na

Kwa Yesu kuna raha – John Ft Cosmas Chidumule

Tunaye Baba – John Ft Jane Misso

Wewe ni Baba – John Ft Faraja Ntaboba (DRC Kongo)

Mungu yu mwema – John ft. Christina Matai

Nimemwona Bwana – John ft. Tina Marego

Akisema Ndio – John ft. Destiny Sisters (Kampala)

Wakati wangu – John ft. Bella Kombo

Sikiliza moja ya wimbo wa John Shabani NEEMA YAKO

—www.johnshabani.blogspot.com

One thought on “John Shabani Alifanikisha Tamasha la Sifa na kuabudu, Kuombea Taifa

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s