Sio miaka yako bali siku zako!!

hesabu

Wapendwa SG,Nina neno nanyi ,nalo ni hili

SIO MIAKA YAKO BALI NI SIKU ZAKO

“Basi, utujulishe kuzihesabu siku zetu, Tujipatie moyo wa hekima”. Zaburi 90:12

Kumbe kuna kupata hekima katika kuzihesabu siku zako. Unapenda kupata hekima hiyo hebu fuatana nami ktk maneno haya.

Wengi wetu kwenye group hii tumekwisha ishi siku elfu kumi na.. na tumebakiza siku elfu kumi na… Mungu anataka uhesabu siku zako, sio miaka yako!!

Kwanini? Kwa sababu ukihesabu miaka unaweza kuona miiingi kumbe ukiibadilisha kuwa siku …… ni kidogo tu. Hebu mchukulie mpendwa aliyeokoka/zaliwa miaka 40 iliyopita, anaweza kujiona kuwa ni wa zamaaani, kumbe hata siku elfu kumi na tano hana (ana siku 14,600 tuu). Kumbuka hata Mungu mwenyewe

anatambulishwa kama Mzee wa siku (Daniel 7:9,13&22).

Zaburi 90:10 inaonyesha wastani wa miaka ya mtu ni 80 sawa na siku elfu 29,200 (tufanye siku 30,000). Sasa hebu chukua miaka 80 toa miaka uliyoishi, umebaki na miaka mingapi? Je, 45, 50, 55 au 60? Mpendwa hiyo miaka iliyobaki unajua ni siku elfu kumi naa ..tu, ikizidi sana siku elfu ishirini?

Now, here comes the crucial question – Je, huoni kuwa hizo siku elfu kumi naa….zilizobaki ni chache? Shetani anafahamu muda aliyo nao ni mchache,

I guess huwa anahesabu siku! Wewe je, uko tayari kubadilisha mtazamo wako, hesabu siku zako how serious you are with the elfu kumi naaa days left? Jana imepita,

leo nayo hiyooo inapita ivi hivi tu?

How many days from your elfu kumi naa days left utakuwa –effective ktk utumishi wako. Biblia inaziita kabla hazijaja siku zilizo mbaya (Mhubiri 12:1).

Please take heed, kila siku ni ya maana sana, itumie vema usiiche iende zake hasa ukizingatia foleni za mjini zilivyo na ubize wake hapo napo ni mtihani wa visingizio.

Mpendwa Zipange, don’t lose easily any day, do something, say something worth it, significant  – NANUKUU “Basi angalieni sana jinsi mnavyoenenda; si kama watu wasio na hekima bali kama watu wenye hekima; mkiukomboa wakati kwa maana zamani hizi ni za uovu.” – EFESO 5:15-16.     GET IT?

Stay Protected,

Mathew.

 

 

6 thoughts on “Sio miaka yako bali siku zako!!

  1. THE ART OF LOVE
    Love is all about mutual commitment, sacrifice, giving,
    listening and caring. Yes, it is the godly compatibility at due time. The enduring power is the sign of growing love just like how God loved us to the extent of sacrificing what was much worthy to him for us. Ooh yeah it is for that reason a man should wholeheartedly be ready to die for his spouse. As heaven far from earth, God’s love connected them. For sure LOVE has no boundary.
    Men’s power comes from women, the reason and medium for that power is LOVE. A man can do anything for love; can fight the baboon, the lion, yes…sometime the allegations towards a loved one can create deafness in man’s ear to sustain LOVE. There is a big mystery of defense found in love.
    Men’s dominance over women meant never to oppress and suppress but to lovely influence each action of women to automatically favor men’s interests.this should not give chance to women to forget about submission and being a subordinate with respect.
    BY Mussa kisoma- a piece in his book concerning relationship!!

  2. Yes..! nmeelewa kitu cha kunisaidia ili siku zangu ziwe na matunda maana zinapita mbio…. UBARIKIWE MTUMISHI!

  3. OOH! Kumbe muda ni mchache sana i real need to work hard and efficiently for GOD, barikiwa mtumishi wa Mungu kwa kutufungua katika hili

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s