Jipatie Nakala ya Kitabu hiki bureeeee!!!

cover

Shalom! Jipatie nakala ya kitabu hiki buree! Mwandishi wa kitabu anasema amepewa bure naye anatoa bure….Wasiliana naye moja kwa Kwa simu:

0656242408

0718831499

Email: hopeministriestz850@gmail.com

Au Wasiliana na Strictly Gospel

Email: strictlygospel@yahoo.co.uk

Mussa Kisoma (KING)

4 thoughts on “Jipatie Nakala ya Kitabu hiki bureeeee!!!

  1. My facebook page inasema pia kwa undani kuhusu mwandishi, find MUSSA YONAH KISOMA HS

  2. Ndugu Siyi kweli huo ni mtazamo wako ila naomba nikujulishe kwamba neno la Mungu linahitajika sana na kuna watu wanahitaji msaada na maarifa lakini hawana pesa, pia ukijifunza thamani ya sadaka na kujua jinsi Mungu anaangalia kitendo cha kutoa sadaka kwa maongozi ya Mungu kinavyoashiria kumcha Mungu ama kwa hakika hofu yako ingeondoka mapema. mjue sana Mungu utaishi kwa amani.

  3. Kwa tittle tu, kinashawishi, huenda kitakuwa ni kitabu kizuri. Lakini kwa nini anatoa bure? Yaani gharama za muda wa kikiandika, kuhaririwa, kuchapishwa hadi kusambazwa, bado kinakuwa ni chA BURE TU?? Bure bure mara nyingi huwa siyo nzuri, hasa bure bure za kibinadamu….. Huo ni mtazamo wangu tu

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s