Emmy Kosgei Kuolewa Nigeria!!

emmy

Mwimbaji maarufu nchini Kenya na Afrika Emmy Kosegei (33) anatarajia kufunga ndoa na mchungaji Anselm Madubuko wa kanisa la Revival Assembly Cathedral lililoko Nigeria.

Akiongea na gazeti la Daily Nation la nchini Kenya anasema “Jina lake ni Mtume Anselm Madubuko tunapendana na tunatarajia kufunga ndoa mwanzoni mwezi September”

Hata hivyo aliendelea kuweka sawa baada ya watu wengi kusema anaolewa na Mtume Madubuko kwa sababu ni tajiri, Emmy alijibu anahitaji mume anayemuelewa na si vibaya kuolewa na mtu ambaye ni tajiri.

“Mimi ni mwanamuziki wa injili na nimekuwa nikitafuta mwanaume ambaye atanielewa”

Naye Mtume Madubuko alipohojiwa na vyombo vya habari Nchini Nigeria alisema “Ukweli ni kwamba Mungu kamleta kwa ajili yangu, nilijua ndani ya roho yangu na nikaanza kuomba. Mungu alinionesha, mwanzoni alikataa ombi langu, lakini baada ya unabii mbali mbali akakubali”

pastor_anselm_madubuko.jpg

Apostle Anselm Madubuko

apostle

Akiwa na Juanita Bynum alipotembelea Nigeria

One thought on “Emmy Kosgei Kuolewa Nigeria!!

  1. Hongereni sana wapedwa kwa kutekeleza agizo la Mungu.Tunazidi kuwaombea.Mbarikiwe!!

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s