Cheka Tena na King CHAVALA!!

CHAVALA

Karibuni sana!!

4 thoughts on “Cheka Tena na King CHAVALA!!

  1. Sungura,

    Nimecheka mpaka basi! da!unawazaga nini best? ha ha ha, yaani wewe hamna tena repair tehe! nice storming in

    Press on

  2. Safi sana Chavala nitakuja kweny show!

    Sungura ndugu, Yesu akija na yeye ataenda. Kwani kuchekesha ni dhambi? watu mnataka wanune tu

  3. Je,kama Yesu angekuwepo leo katika mwili akasikia mtumishi wa Mungu Chavala yuko sehemu fulani kwa ajili ya burudani ya kuchekesha, angeenda?

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s