Sauda Mwilima aimba na kucheza nyimbo za Injili Landmark Hotel!!!

saudamwilima

Akiandika katika ukurasa wake wa Instagram Mtangazaji wa Startv alisema “……hawa hapa ni kati ya wasanii walioimba ndani ya Landmark hotel, dah nime-enjoy sana nimecheza na kuimba pia huyu dada mwenye kitenge ni Upendo Nkone wengi mnajua uwezo wake wa uimbaji na huyu kaka Ni Edson Mwasabwite dah jamaa kanyanyua ukumbi mzima hadi mgen Rasm Mh Mwigulu Nchemba, watu wote tumeimba “Ni kwa Neema tuuuu na Rehemaaa ainuliwe Mungu aliye juuu”Hapa nilipo mimi ni kwa neema zake tuuu’ Kiukwel huu wimbo mzuri sana kama unajua mistari mingine tiririka hapa chini.” – Sauda Mwilima wa Startv

Inapendeza sana, Muziki wa Injili una nguvu, Karibu sana dada Sauda kwa Bwana Yesu kuna raha na amani ya kweli.

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s