Kuelekea Uchaguzi mkuu, Kanisa tusiyumbishwe!!

mwigulu

Huu ni wakati ambao nchi yetu iko kwenye mchakato wa kuchuja wagombea uraisi kutoka vyama mbali mbali vya kisiasa, ambapo mpaka sasa zaidi ya wanasiasa ishirini wametangaza nia ya kugombea kiti cha Uraisi. Katika harakati zote hizi baadhi ya wanasiasa wataonekana sehemu mbali mbali wakijihusisha na Injili au kushiriki Ibada na kuongea na washirika kwa njia kuwashawishi kwa namna moja au nyingine.

Ndugu zangu, tusiyumbishwe na maneno ya wanasiasa, tusiyumbishwe na ahadi kwenye makanisa yetu. Madhehebu yote ni muda wa kuongea na Mungu juu ya viongozi sahihi wenye kumcha yeye, wenye hofu ya Mungu. Kama tukiridhika na hali inavyoonekana ni rahisi uovu na mwaribifu kuivamia nchi.

Wachungaji, Manabii huu ni wakati wa kusikia sauti ya Mungu juu ya nchi yetu, tukinyamaza wanajimu na waganga wa kienyeji watasema badala yenu.

Mungu awabariki.

One thought on “Kuelekea Uchaguzi mkuu, Kanisa tusiyumbishwe!!

Andika maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s